TQ- Rosewood NCT V china vesion

cuongyb

Trung Uý
Có người đặt hộ mình và trả tiền sau Tuấn ah:zingme14:

Đẹp quá Đạt ơi????:zingme35::zingme35:....Bác đang rất hài lòng với em Jun xấu xí....chắc chung thủy với em nó thôi...em nó xấu nhưng đc cái rất hợp với H3 NT blu Đạt nhé... đang sợ sau này hỏng mặt H3NT blu không biết đặt tuấn khoai có chếch nợ hộ đc ko thôi...:zingme71:

delpiero104

Thiếu Uý
Đẹp quá Đạt ơi????:zingme35::zingme35:....Bác đang rất hài lòng với em Jun xấu xí....chắc chung thủy với em nó thôi...em nó xấu nhưng đc cái rất hợp với H3 NT blu Đạt nhé... đang sợ sau này hỏng mặt H3NT blu không biết đặt tuấn khoai có chếch nợ hộ đc ko thôi...:zingme71:
Lần trước em có cốt Mizu mà không thử với mặt H3 tiếc quá. Không ngờ nó lại hợp với H3.........:zingme36:

cuongyb

Trung Uý
Lần trước em có cốt Mizu mà không thử với mặt H3 tiếc quá. Không ngờ nó lại hợp với H3.........:zingme36:
Vậy à!!! Tiếc thật đấy
Anh thấy hợp hơn cả với Long II em nhé, vào bóng ngọt, êm...cảm giác giật bóng an toàn...nếu tăng lực bóng lao như tên bắn mà vẫn an toàn...mỗi cái đối giật xa bàn thì phải kéo tay như ZJK...thôi :zingme44: (đấy là H3NT Blu..)còn H3Pro thường looping,đối giật quá an toàn, nhưng tốc độ không bằng H3NT blu....anh thấy chưa em nào hợp như em này.....

Last edited:

Bình luận từ Facebook