TQ - mời các bác tàu tham quan và chém...

thinhnguyen

Đại Tá
mình có miếng này mà ko biết là hàng gì nên mời anh em tàu đạo vào chém cho xôm tụ..... nếu ai thấy em nó ko nở chém thì rước dùm mình với giá là 500k bao ship. lh : 0945789008 thịnh.

vanuc

Đại Tá
Đây là H3 pro đời 2011, 40 độ, dày 2,2 mm. Sao mặt cắt không đều mà trông nham nhở thế nhỉ? Không biết đã tuned chưa bác, chắc mới đánh vài lần hay sao mà trông còn mới thế...............Mặt này muốn bán bác phải cho thêm tý thông số kích thước hoặc dán vừa cốt nào để cho mọi người biết để lựa chọn...

boll_boll

Moderator
Chú hỏi vậy anh cũng tự thấy mình hơi ngu, ngu ý của anh là chú thử lấy sợ dây thun chú kéo giãn nó ra rồi coi nó mỏng hơn hay dày hơn nhé!

Thì ra là thế, cứ tưởng khi tune miếng mút sẽ nở ra cả dọc lẫn chiều ngang, ai dè mút nó chỉ dãn ra theo chiều ngang thôi :D

thinhnguyen

Đại Tá
Đây là H3 pro đời 2011, 40 độ, dày 2,2 mm. Sao mặt cắt không đều mà trông nham nhở thế nhỉ? Không biết đã tuned chưa bác, chắc mới đánh vài lần hay sao mà trông còn mới thế...............Mặt này muốn bán bác phải cho thêm tý thông số kích thước hoặc dán vừa cốt nào để cho mọi người biết để lựa chọn...
========================
kt chuẩn hiện nay là dán vừa các cây bty 151 x 158 cm. đã tune chưa thì chưa biết nhưng có thể tune dùm bằng tibhar clean.
thanks bác vanuc cho biết thông tin.

Last edited:

crystalcandy

Binh Nhì
với mặt này anh em để quả banh bên dưới, ép vào mặt vợt, dở lên xem nó bám dính banh lên ko nha. vì như vậy sẽ bik dc mặt này đánh bao lâu rồi, còn dính banh nghĩa là còn ok mới, chỉ đánh vài ba lần

crystalcandy

Binh Nhì
um, dính vậy là rất ok đó, do tàu đạo banh đi bằng xoáy mà, khi banh bay thấy vậy chứ toàn xoáy mà bay, kê rút lưới ngay, vẫn còn dính thì hàng mau đi, chúc bạn mau tiễn em nó đi

nguyenthanhtuan8101986

Thượng Sỹ
um, dính vậy là rất ok đó, do tàu đạo banh đi bằng xoáy mà, khi banh bay thấy vậy chứ toàn xoáy mà bay, kê rút lưới ngay, vẫn còn dính thì hàng mau đi, chúc bạn mau tiễn em nó đi

không con của em đang chơi cơ. con này là của anh thịnh. em đang định lấy con này, thay cho con của em. nhưng con của em nó mỏng hơn. mấy hôm trước em lấy con H3 neo về. dày 2.15 e thấy giật bóng không xoáy lắm. bóng đi như kiểu mặt nhật đó. cho nên em muốn mua loại nào mỏng chút giống con cũ của em. em tun nhiều nó bị phù ở topset. :((

docmaorg

Đại Tá
Thì ra là thế, cứ tưởng khi tune miếng mút sẽ nở ra cả dọc lẫn chiều ngang, ai dè mút nó chỉ dãn ra theo chiều ngang thôi :D

Kiến thức vật lý của boll_boll rất tốt nếu như bác trin_hoa_an nói thế thì chắc mặt vợt chỉ có thể làm bằng thạch anh mới nở theo 1 chiều, còn việc bác kéo dãn sợi dây chun lại liên quan đến vấn đề khác rồi.

Ttfan2012

Đại Tá
mình có miếng này mà ko biết là hàng gì nên mời anh em tàu đạo vào chém cho xôm tụ..... nếu ai thấy em nó ko nở chém thì rước dùm mình với giá là 500k bao ship. lh : 0945789008 thịnh.

H3pro. Mặt nay còn khá mới. Mình cũng có một miếng như thế này nhưng 39 độ. Không biết 40 độ có khác nhiều ko nữa?

Bình luận từ Facebook