TQ-Chan' H3NT lót cam

mebb0101

Trung Tá
Đã inbox địa chỉ cho a.e đã nói rõ từ đầu là sẽ gửi tiền nếu mặt k chất lượng như a miêu tả rồi a còn muốn j nữa mà nói khó nghe z?gặp ngược lại là a a sẽ nghĩ mình như thế nào?
E đã nói r nhiều lần là sẽ gửi tiền lại vậy mà a vẫn cố tình k nghe và nói thế này thế nọ.a cho rằng z là tốt ak?
Thanh dã tự thanh ! Mong a hiểu!

Red Arc

Đại Tá
(Cả ngày đi ăn cỗ cưới, say quá =.=')
Xin lỗi nhé. Nhưng ko hẳn mình thất vọng về chất lượng mặt. Mà vì những tin nhắn này này. Mình đã từng lấy một lần. Mình biết và đã hỏi lại một lần nữa là để giá chuẩn với chất lượng mặt. Và bạn cũng đã nói đảm bảo rồi. Vậy mà...
Còn việc bạn có lấy lại hay ko thì mình cũng chẳng quan tâm. Cảm thấy cần thì lấy. Ko thì thôi. Mình chả quan trọng vài trăm nghìn lẻ đó. Trc hồi mới động vào bóng bàn,và biết diễn đàn,mình đã rao một cái mặt xiom,ko biết j về bóng bàn. Đã tham khảo các bài rao. Thấy mọi người nói mặt còn ngon,chưa nổi gai và mình cũng viết thế. Thực sự đã nổi rồi. Lần đó một anh có nick Hoasac đã lấy. Và cũng đưa lên như mình đưa hôm nay vậy. Mình đã thực sự áy náy vì ko hiểu biết của mình. Ko bao giờ mình có ý định như vậy. Chỉ là vì mình ko biết j. Vậy thôi. Bạn nên xem lại. Ko phải một lần, ko phải với riêng mình. Thanks...
View attachment 29024 View attachment 29025 View attachment 29026
Kết cái font chữ, kakakak

Red Arc

Đại Tá
Đã inbox địa chỉ cho a.e đã nói rõ từ đầu là sẽ gửi tiền nếu mặt k chất lượng như a miêu tả rồi a còn muốn j nữa mà nói khó nghe z?gặp ngược lại là a a sẽ nghĩ mình như thế nào?
E đã nói r nhiều lần là sẽ gửi tiền lại vậy mà a vẫn cố tình k nghe và nói thế này thế nọ.a cho rằng z là tốt ak?
Thanh dã tự thanh ! Mong a hiểu!

Hình e nó trước khi tháo ra để đóng gói chuyển phát.
Rút kinh nghiệm lần sau chụp rõ nét hơn đi em, và kiểm tra kỹ tất cả các chỗ bị lỗi rồi thông báo trước là sẽ kg có tình trạng như thế này.

Anh nghĩ sau này nếu chụp, em giữ nguyên cự ly và bỏ hẳn miếng mút xuống nền rồi chụp, hehehhehe. vì trong mấy ảnh này cái nền nó nét hơn cái mút!!!!!!!:D:D:D:D

Bình luận từ Facebook