TQ. cần mua Sardius tem bạc và ten 64 đỏ

hungtv2002

Đại Tá
Mình cần mua hộ ông anh clb, yêu cầu như tiêu đề và phải còn thật suất sắc (càng mới càng tốt >95%). Nếu kg long lanh đc như yều cầu thì đành mua new. mời các ae giúp cho đặc biệt là hội ham vui thik cây cảnh @phi hung @vankiem .....

phi hung

Đại Tá
Mình cần mua hộ ông anh clb, yêu cầu như tiêu đề và phải còn thật suất sắc (càng mới càng tốt >95%). Nếu kg long lanh đc như yều cầu thì đành mua new. mời các ae giúp cho đặc biệt là hội ham vui thik cây cảnh @phi hung @vankiem .....
Thanks bạn,chỗ cu em mình có 2 cây tem bạc toàn hoa khôi hoa hậu cả,vấn đề giá thôi bạn nhé :)64 vừa sar không có đâu

hungtv2002

Đại Tá
Thanks bạn,chỗ cu em mình có 2 cây tem bạc toàn hoa khôi hoa hậu cả,vấn đề giá thôi bạn nhé :)64 vừa sar không có đâu
Giá kg thành vấn đề, mình kg đi mua trực típ đc nên kg đc chọn lựa mà gọi điện cho shop gửi lên thì chắc gì đã đc lựa kỹ cho nên quyết định chọn phương thức này để nhờ ae lựa hộ lun rùi. P.H hỏi giùm mình nha.

Linh69

Đại Tá
Quỳnh đang định thay cốt mới cho lạ tay đấy - hỏi số từ bác O3ma nhé! - cây Sar cũng mới đấy!

o3ma

Đại Tá
Tiện thể bác hỏi luôn còn mặt Ten nào muốn bán ko!? - thấy bảo là thay mặt vợt 2 tháng 1 lần!:D
Hehe, hôm qua nói với hắn rồi. Có thay ra bán thì để lại cho ae oánh. Ông bạn này chơi sang quá, 2 tháng thay mà bán có 300. Tớ đi buôn vụ này. :D

tieuho_8x

Đại Tá
Có 2 e này các bác ạ. Ảnh vừa chụp nóng hổi ^^
Hàng 2.1mm các bác ạ và đồng giá 730 bao ship :)
1.

2.

Bình luận từ Facebook