TQ- cần bán cốt Keyshot FL

tanya

Thượng Sỹ
MOD close topic dùm em nhe,em cảm ơn.

Attachments

850.1 KB · Đọc: 0
    813.2 KB · Đọc: 0
    850.1 KB · Đọc: 0
    898 KB · Đọc: 0
    800.6 KB · Đọc: 0
    712.5 KB · Đọc: 0
Last edited:

bollzlc

Thượng Sỹ
Những cây này sản xuất hồi còn chơi bóng 38 nay lên bóng 40 rồi thậm chí chuẩn bị đổi nữa, nói vậy thôi ai nghỉ sao thì nghỉ

tanya

Thượng Sỹ
Những cây này sản xuất hồi còn chơi bóng 38 nay lên bóng 40 rồi thậm chí chuẩn bị đổi nữa, nói vậy thôi ai nghỉ sao thì nghỉ
vậy anh(chú) cho hỏi là Sardius cũng sản xuất vào khoảng thời gian gần gần với cây này, vậy là Sardius chỉ đánh dc bóng 38mm, ko đánh bóng 40mm được à???????

thinhnguyen

Đại Tá
..........
Những cây nay mang đậm tính sưu tầm. Có mấy cây thời này đánh bóng. 38 mà giá cao nhiều ng mua lắm.. sar, vís, moonbeam,

archer

Đại Tá

thinhnguyen

Đại Tá
Giá để em đồ cổ này là 3.000k, làm tui suy nghĩ e Stiga Cliper 2 mặt kiếng thời cổ đại đang cất trong kho chắc cũng đc tầm 5-7 triệu nhỉ?
.....
Xin cso thủ cho xem stiga cổ.... hàng này ở vn ko đc mấy ng có và cũng ko có giá trị như butt. Stiga cổ chỉ ở nc ngoài mới quý. Cao thủ trin-hoa-an se mua đấy.

trin_hoa_an

Trung Uý
trin-hoa-an muốn xem vợt Stiga cổ thì bữa nào a ghé khu vực H.T.C sẽ cho xem nhé!

À em nhớ anh rồi!! đại gia hốt mút chuyên chơi Ten với Darker. Mỗi lần làm hẳn mấy miếng. Các shop mà có khách như bác thì mấy mà giàu. Haha. Xin lỗi chủ thớt vì làm loãng.

Bình luận từ Facebook