TQ- cần bán BTY Pulser

tanya

Thượng Sỹ
em cần bán dùm bác chơi chung CLB cốt vợt như sau :

cốt vợt đã về tay 1 nhà sưu tập

thanks...

Last edited:

meoluoitmb

Đại Tá
báo cáo anh đó là vết nguyên thủy lúc mua vợt ạ, em đã hỏi chủ cốt vợt và được câu trả lời như vậy

Anh không biết chủ nhân cây này của ai và trước đây chủ nhân bây giờ mua lại của ai. Tuy nhiên, có 1 điều dễ nhận thấy bằng mắt thường ở mặt BH, mỗi bên của phần vết đen giữa vợt là 2 phần gỗ hoàn toàn khác nhau, vân gỗ ko trùng nhau và đây là 2 tấm khác nhau. Chất gỗ phía sau cũng rất giống với chất liệu gỗ hinoki.
Phần cán vợt, phần lõi giữa và 2 tấm ốp không cho thấy độ kín khít, mà phần tấm ốp lại nằm sâu phía trong để lộ ra phần lõi.

Đây là ý kiến khách quan riêng của mình thôi nhé, mong chủ thớt thông cảm. Do đó: mình xin được hủy gạch cây này.
ImageShack.us

Last edited:

tanya

Thượng Sỹ
Anh không biết chủ nhân cây này của ai và trước đây chủ nhân bây giờ mua lại của ai. Tuy nhiên, có 1 điều dễ nhận thấy bằng mắt thường ở mặt BH, mỗi bên của phần vết đen giữa vợt là 2 phần gỗ hoàn toàn khác nhau, vân gỗ ko trùng nhau và đây là 2 tấm khác nhau. Chất gỗ phía sau cũng rất giống với chất liệu gỗ hinoki.
Phần cán vợt, phần lõi giữa và 2 tấm ốp không cho thấy độ kín khít, mà phần tấm opps lại nằm sâu phía trong để lộ ra phần lõi.

Đây là ý kiến khách quan riêng của mình thôi nhé, mong chủ thớt thông cảm. Do đó: mình xin được hủy gạch cây này.

ok anh,em chỉ bán dùm nên cũng ko rõ nguồn gốc của nó

thinhnguyen

Đại Tá
đã rất nhiều lần thấy tanya giao bán và thinhnguyen trả lời cũng như ngược lại. Hay thiệt à nha.:zingme21:
Kỳ ghê.
.....
Chuyện bình thườn thôi... giống như a hưng và huydas hay xelu3banh vậy thôi. Ko gạt gẩm ai hay chơi đểu ai. Cái này chín a hưng meoluoitmb biết mà. Chỉ up hộ và quan tâm đến những a e thân thiết.

tanya

Thượng Sỹ
đã rất nhiều lần thấy tanya giao bán và thinhnguyen trả lời cũng như ngược lại. Hay thiệt à nha.:zingme21:
Kỳ ghê.

nếu anh check được IP thì anh sẽ rõ và anh nên nói cẩn thận tránh làm mít lòng, em khẳng định là có giao dịch nhiều với anh Thịnh nhưng em ko có chơi cái trò tâng bóc lẫn nhau anh ah

thinhnguyen

Đại Tá
Theo anh em nên đưa lại cây này cho chủ nhân của nó, hoặc xem lại giá bán.
A xin khẳng định cây này đã được làm lại.
....
ĐÚnG Thế... nguyên bản Của Nó là hinoki đen nâu nâu... quan trọnG Là âI thícH Mua choi cũnG Đuụoc. Vì giá trị đúng của nó là hơn 4 củ trong lần đấu giá mà mua ko được.

nếu anh check được IP thì anh sẽ rõ và anh nên nói cẩn thận tránh làm mít lòng, em khẳng định là có giao dịch nhiều với anh Thịnh nhưng em ko có chơi cái trò tâng bóc lẫn nhau anh ah

.....
Chuyện bình thườn thôi... giống như a hưng và huydas hay xelu3banh vậy thôi. Ko gạt gẩm ai hay chơi đểu ai. Cái này chín a hưng meoluoitmb biết mà. Chỉ up hộ và quan tâm đến những a e thân thiết.
===============
vậy cho mình xin lỗi vậy.......sorry

Bình luận từ Facebook