TQ Bán Ten05FX đỏ còn khá mới

ping80

Trung Uý
Miếng này lúc mua mới nguyên box là hàng nội địa xách tay, mua của người quen shop uy tín tại HN.
Kích thước chuẩn của BTY 150x157, dán vừa TMB ZLC, Mijuntani Jun.
Chất lượng 99%, chơi được 2-3 buổi, dán keo sữa.

Giá : 900K (Đã bán!)

LH Tú: 0977.254[một][hai][tám] (Ưu tiên gạch của thieuho_8x/thanhtinh10282 nếu có nhu cầu.)

Last edited:

meoluoitmb

Đại Tá
Nhường gạch cho anh đi Phong ơi.....Hi hi hi
Biết ping có mặt này, cả sángnay gọi 3 cuộc mà chú ko nhấc máy lần nào.

thanhtinh10282

Trung Uý
Nhường gạch cho anh đi Phong ơi.....Hi hi hi
Biết ping có mặt này, cả sángnay gọi 3 cuộc mà chú ko nhấc máy lần nào.

15/6 này mấy anh trong clb em rủ vô Huế đánh giải nên em mới sắm em nó ah.nếu anh meoluoitmb cần thì có thể đợi em đánh xong giải rùi về chụp lại mặt cho anh định giá rùi em chuyển lại cho anh.....vì còn 15 ngày thui nên phải tập gấp ah.mấy ngày ni đánh bong nhiều cho gãy tay lun ah

cakhon

Trung Sỹ
15/6 này mấy anh trong clb em rủ vô Huế đánh giải nên em mới sắm em nó ah.nếu anh meoluoitmb cần thì có thể đợi em đánh xong giải rùi về chụp lại mặt cho anh định giá rùi em chuyển lại cho anh.....vì còn 15 ngày thui nên phải tập gấp ah.mấy ngày ni đánh bong nhiều cho gãy tay lun ah
kiểu này ta gạp nhau ở giải huế rồi

ducnm

Đại Tá
Haiz có hàng mới mà chả nhớ đến em j cả! vỡ gạch thì để cho em nhé :)
=======
Miếng này lúc mua mới nguyên box là hàng nội địa xách tay, mua của người quen shop uy tín tại HN.
Kích thước chuẩn của BTY 150x157, dán vừa TMB ZLC, Mijuntani Jun.
Chất lượng 99%, chơi được 2-3 buổi, dán keo sữa.

Giá : 900K

LH Tú: 0977.245[một][hai][tám] (Ưu tiên gạch của thieuho_8x/thanhtinh10282 nếu có nhu cầu.)

thanhtinh10282

Trung Uý
Anh kiểm tra tk rồi gửi cho em theo địa chỉ Phạm Hùng Phong.số 12 kiệt 50 đường Lê Lợi,thành phố Đông Hà,tỉnh Quảng Trị.thanks anh

Bình luận từ Facebook