TQ - Bán mặt Tenergy 05-fx, 64-fx, Baracuda mới không dùng đến...

tap_choi

Trung Sỹ
Ui xong hết rồi hả bác
Thanks bác đã bán chịu cho em nha
À bác đã lấy được cây LPS chưa ạ?
bác gửi cho em quấn cán và mút mà không gửi cho em viền dán à

phungducthang

Đại Tá
Ui xong hết rồi hả bác
Thanks bác đã bán chịu cho em nha
À bác đã lấy được cây LPS chưa ạ?
bác gửi cho em quấn cán và mút mà không gửi cho em viền dán à
LPS hôm nay ho mơi gưi, xin lôi vi quên không gưi miêng dan viên, nhân đc thi nhăn tin cho tôi

phungducthang

Đại Tá
ok bác không sao ạ? bác mua cuộn viền dán đó ở đâu? giá bao nhiêu đấy ạ? khi nào nhận được hàng em gọi lại bác luôn
-------------
Cả cuộn to tướng dài đến mấy chục mét, mua ở dungcubongban.vn 500k hay sao ấy, quên không gửi cho Tri dở quá...
Dùng cuộn đó cũng hay, xấu thì bóc bỏ luôn dán mới đỡ tiếc, mà dùng mãi cho bao nhiêu người không hết.

tap_choi

Trung Sỹ
Luc nao chuyên tiên 500k (luc nao cung đc), quân can tặng Tri, thê nha

hehe thanks bác nhiều
đã được giảm giá lại còn khuyến mại nữa
em vừa qua bongbanfc đọc thông tin thấy bảo cây 4 sao của bác là hàng cực hiếm và cực độc đấy
không biết tổng cộng trên thế giới có bao nhiêu cây bác nhỉ?
ở VN chắc chỉ đếm trên đầu ngón tay thôi

phungducthang

Đại Tá
hehe thanks bác nhiều
đã được giảm giá lại còn khuyến mại nữa
em vừa qua bongbanfc đọc thông tin thấy bảo cây 4 sao của bác là hàng cực hiếm và cực độc đấy
không biết tổng cộng trên thế giới có bao nhiêu cây bác nhỉ?
ở VN chắc chỉ đếm trên đầu ngón tay thôi
Lai tiêc rôi a, đôi ngang cây Speed90 thôi, hi...

tap_choi

Trung Sỹ
hic em không tiếc đâu, mà thấy mừng cho bác thôi
em chỉ thích thử cho biết cảm giác thôi, chứ nếu không hợp cũng phải cho đi thôi
em cũng có sưu tầm gì đâu
Bác yên tâm cây speed 90 kiểu gì cũng về tay bác, chỉ trừ 1 trường hợp là em bán tất cả vợt em có chỉ giữ lại cây đó (tức là hợp quá, không thèm chơi cốt khác nữa)

phungducthang

Đại Tá
Chiêu nay se nhân đc LPS, se chơi thư môt thơi gian rôi gưi nguyên ca Combo cho Tri thư cam giac
hic em không tiếc đâu, mà thấy mừng cho bác thôi
em chỉ thích thử cho biết cảm giác thôi, chứ nếu không hợp cũng phải cho đi thôi
em cũng có sưu tầm gì đâu
Bác yên tâm cây speed 90 kiểu gì cũng về tay bác, chỉ trừ 1 trường hợp là em bán tất cả vợt em có chỉ giữ lại cây đó (tức là hợp quá, không thèm chơi cốt khác nữa)

Bình luận từ Facebook