TQ-Bán mặt Butterfly Tenergy 05 đỏ khoảng 95%

archer

Đại Tá
Trời, thật hả em? :eek:
Vâng, trc khi a đăng bán e có đc Tuấn NĐ đưa cho xem nhờ bán mà, giá chung mà pbb đang áp dụng nó vậy, e dạo này đang lười quá với a chuyển xa tiện hơn nên e bảo T đưa a bán. E đang có 4 con 05 SP chứ ko đã hốt ngay k đến lượt bác thấy mặt em nó mà chém xoáy e đâu @phi hung:)

phi hung

Đại Tá
Vâng, trc khi a đăng bán e có đc Tuấn NĐ đưa cho xem nhờ bán mà, giá chung mà pbb đang áp dụng nó vậy, e dạo này đang lười quá với a chuyển xa tiện hơn nên e bảo T đưa a bán. E đang có 4 con 05 SP chứ ko đã hốt ngay k đến lượt bác thấy mặt em nó mà chém xoáy e đâu @phi hung:)
Mút này chụp nghiêng sẽ nổi gai em hãy đánh giá cho chuẩn :) còn giá 800k thì phải ko tí gai nào,a bán cho @tieuho_8x mấy mút ten toàn như thế

phi hung

Đại Tá

Attachments

139.5 KB · Đọc: 0

archer

Đại Tá
A chưa nhưng S nói với anh như vầy :p Chụp góc trực diện mút a vừa bán 400k cũng đẹp long lanh
Em nhìn thấy nổi gai không
Tóm lại logic của anh là: Vì mút 400k chụp ko nổi gai => mút chụp không nổi gai cũng chỉ đáng giá 400k?
Hay là: Vì mút 400k của anh nổi gai nhưng chụp ko nổi gai => Mút 800k chụp ko nổi gai nhưng thực ra cũng nổi gai?
Em thấy logic nào cũng vô lí đến nực cười. Trong khi em sờ tận tay thấy tận mắt, a thì ko, mà a chém như đúng rồi và còn đá xoáy em là "rẻ thế thì chú đã múc" trong khi em có cả đống ko thì đã lấy cả, anh gây sự thị phi bất đồng trước lại còn bảo em làm mất hứng, tóm lại anh muốn gì?
Có vấn đề gì từ lâu anh bức xúc với em cứ nói luôn đây hoặc inbox, gọi điện anh em giải quyết cho xong đi để lâu nặng bụng anh ạ. :)

Bình luận từ Facebook