TQ,bán H3 Pro Blue Sponged (Special) giá 900 bao ship

vinhhnhb

Đại Uý
bác cho e hỏi mặt này là loại gì và giá mới bao nhiêu. e cũng không biêt có a hàng xóm đang quan tâm mặt xịn của tàu. bác cho e thông tin rõ ràng với ạ. tks bác nhiều

Ttfan2012

Đại Tá
bác cho e hỏi mặt này là loại gì và giá mới bao nhiêu. e cũng không biêt có a hàng xóm đang quan tâm mặt xịn của tàu. bác cho e thông tin rõ ràng với ạ. tks bác nhiều

Mặt này là mặt Cuồng Phong 3 Neo lót xanh hàng tuyển tỉnh (Provincial) (tương đối hiếm) với giá mới bán tại Hỏa Châu là 1,6 tr. Mình đang đánh mặt này thấy rất hài lòng (so sánh với H3NT lót cam thì thấy nảy hơn, nhẹ hơn).

vyxuanlinh

Thượng Sỹ
Mặt này là mặt Cuồng Phong 3 Neo lót xanh hàng tuyển tỉnh (Provincial) (tương đối hiếm) với giá mới bán tại Hỏa Châu là 1,6 tr. Mình đang đánh mặt này thấy rất hài lòng (so sánh với H3NT lót cam thì thấy nảy hơn, nhẹ hơn).

Lượn. PR vớ vẩn..................................................

hungtv2002

Đại Tá
đúng không đấy bác, cuồng phong có nhiều loại vậy à, trước cũng thử một lần sao có mấy trăm khìn. loại này là loại đặc biệt hơn thì phải, có loại hơn 3000k cơ.

Bình luận từ Facebook