TPHCM - Thanh lý nhiều cốt vợt mới 100% (Darker, Donic, Victas, DHS, Andro,..)

hiepga

Đại Tá
Cây trong link bạn gửi là 7P.2A Point Carbon chứ không phải 7P.2A Carbon. Giá 2 cây này khác nhau, Point Carbon giá 2tr15 thôi, cây mình bán có giá mới 2tr6.
The a. Minh cung dang tim hieu ve dong nay nen k ro lam. sorry chu thot nhe

vcbshark

Đại Tá
10. Stiga Offensive NCT cán FL
Cây này đánh mút Tàu ngon, trước đây Xuxin từng sử dụng 1 thời gian giá dài. Tình trạng mới 95% còn nguyên hộp, cán chưa vào keo.
Giá vui vẻ: 790k (giá mới 1tr2)

Cho em gạch cây này, bác nhắn tin số thẻ ATM và TÊN KHẮC NỔI TRÊN THẺ cho em theo số 091.684.0060. Tiền sẽ vào TK của bác trong 1 nốt nhạc. Đừng dùng VIETTINBANK bác nhé

boll_boll

Moderator
10. Stiga Offensive NCT cán FL
Cây này đánh mút Tàu ngon, trước đây Xuxin từng sử dụng 1 thời gian giá dài. Tình trạng mới 95% còn nguyên hộp, cán chưa vào keo.
Giá vui vẻ: 790k (giá mới 1tr2)

Cho em gạch cây này, bác nhắn tin số thẻ ATM và TÊN KHẮC NỔI TRÊN THẺ cho em theo số 091.684.0060. Tiền sẽ vào TK của bác trong 1 nốt nhạc. Đừng dùng VIETTINBANK bác nhé
Nhận gạch của bạn. Mình đã nt stk vào số đt của bạn.

vcbshark

Đại Tá
Bác sử dụng nhiều và kinh qua nhiều kiếm, bác chém con HAO2 hộ em được không ? Em đánh thấy ngon lắm nhưng mà có vẻ nặng, nhẹ hơn tí thì ngon. Đang nhờ anh An làm hộ con HAO2 VIETNAM nhẹ tí mà không biết thế nào.

archer

Đại Tá
Mẫn chụp bằng gì mà đẹp quá! Kể mà có ảnh chụp nghiêng đít cán để xem đc cả đít cán cả cạnh vợt thì tuyệt zời! :D

boll_boll

Moderator
Mẫn chụp bằng gì mà đẹp quá! Kể mà có ảnh chụp nghiêng đít cán để xem đc cả đít cán cả cạnh vợt thì tuyệt zời! :D
Mình chụp bằng Canon Kiss X4 kèm flash bạn ạ. Do k có nhiều thời gian nên mỗi vợt chỉ có 2 tấm ảnh thôi.

boll_boll

Moderator
Bác sử dụng nhiều và kinh qua nhiều kiếm, bác chém con HAO2 hộ em được không ? Em đánh thấy ngon lắm nhưng mà có vẻ nặng, nhẹ hơn tí thì ngon. Đang nhờ anh An làm hộ con HAO2 VIETNAM nhẹ tí mà không biết thế nào.
Chém con Hao2 là thế nào bác? Bác có đặt thì em đặt dùm đc, có thể tìm đc cây nhẹ nhẹ nhưng không chắc là bao nhiêu.

boll_boll

Moderator
Update ngày mới :D
/ Có người nhờ e đặt 1 số cốt vợt, bác nào cần đặt gì thì gửi tin nhắn em cho ké, trong tuần này thanh toán khoảng 2 tuần có hàng. Giá thì sẽ inbox cho các bác biết :D

xtung78

Trung Uý
Update ngày mới :D
/ Có người nhờ e đặt 1 số cốt vợt, bác nào cần đặt gì thì gửi tin nhắn em cho ké, trong tuần này thanh toán khoảng 2 tuần có hàng. Giá thì sẽ inbox cho các bác biết :D
Cho mình đặt cây Donic Cayman hoặc Andro FiberCom nhé

Bình luận từ Facebook