Toàn quốc Tosios

Thanhcong

Binh Nhất
Bác nào muốn tìm cảm giác mới thì gl nhé.e có cốt Tosios muốn gl với Timo Boll ( thiếu e thêm tiền ).hoặc có thể gl với cốt khác cũng đc .từ thứ 2-7 e ở Hà Đông ,chủ nhật ở Hưng Yên.thanks các bác quan tâm

Congnt

Binh Nhì
Bác nào muốn tìm cảm giác mới thì gl nhé.e có cốt Tosios muốn gl với Timo Boll ( thiếu e thêm tiền ).hoặc có thể gl với cốt khác cũng đc .từ thứ 2-7 e ở Hà Đông ,chủ nhật ở Hưng Yên.thanks các bác quan tâm
Giao luu voi p700 ko? Hoac ban gia bao nhieu de minh mua

Congnt

Binh Nhì
Cho so dt vot post hinh de ae xem nhe

tosiosHD

Đại Tá
Nó nhanh quá bác .trình vẫn gà chưa kiểm soát đc bác ạ.hihi.đc cái giật cắm xoáy dã man.
+ Haha. Mình mới thấy bạn hỏi về mút để dán cho em nó cách đây vài hôm mà. Làm cái gì cũng cần phải có thời gian. Chơi cốt, mút thì cũng cần phải có thời gian thích nghi, thay đổi combo sao cho hợp. Đến khi thay đổi mãi mà ko hợp nữa thì mới bán chứ? Sao bạn chia tay nhanh vậy?

Thanhcong

Binh Nhất
+ Haha. Mình mới thấy bạn hỏi về mút để dán cho em nó cách đây vài hôm mà. Làm cái gì cũng cần phải có thời gian. Chơi cốt, mút thì cũng cần phải có thời gian thích nghi, thay đổi combo sao cho hợp. Đến khi thay đổi mãi mà ko hợp nữa thì mới bán chứ? Sao bạn chia tay nhanh vậy?
Giờ muốn chơi sardius cho dễ chơi bác ạ.hihi

tosiosHD

Đại Tá
Giờ muốn chơi sardius cho dễ chơi bác ạ.hihi
Haha. Chỉ có bạn mới nói Sar dễ chơi thôi. Thực ra Sar chỉ hợp chơi cho các đối tượng là các bác già rồi, sức yếu, đánh qua lại cho vui rồi: BẠT PHÁT CHẾT LUÔN thôi. Với anh em trẻ, muốn rèn luyện kỹ thuật thì chơi Sar lại cực khó đấy! Đã có rất nhiều topic nói nói về vấn đề này rồi mà.

Congnt

Binh Nhì
CHo minh xin sdt di ban Thanhcong nhe.

Thanhcong

Binh Nhất
Haha. Chỉ có bạn mới nói Sar dễ chơi thôi. Thực ra Sar chỉ hợp chơi cho các đối tượng là các bác già rồi, sức yếu, đánh qua lại cho vui rồi: BẠT PHÁT CHẾT LUÔN thôi. Với anh em trẻ, muốn rèn luyện kỹ thuật thì chơi Sar lại cực khó đấy! Đã có rất nhiều topic nói nói về vấn đề này rồi mà.
Vậy bjo e lên chọn cốt gì bác ơi.vừa công vừa thủ đc ạ.sở trường cắt bóng.cốt Mizutani Jun e chơi cũng ko hợp.

tosiosHD

Đại Tá
Vậy bjo e lên chọn cốt gì bác ơi.vừa công vừa thủ đc ạ.sở trường cắt bóng.cốt Mizutani Jun e chơi cũng ko hợp.
Haha. Bạn phải xem trình độ của mình như thế nào thì nhờ anh em ở gần chỗ bạn tư vấn sẽ chuẩn xác hơn. Chẳng có cốt nào hợp với tất cả các kỹ thuật của mình đâu. Mình thấy thích kỹ thuật nào nhất thì mua cốt hợp với kỹ thuật đó thôi. Nếu bạn có sở trường là cắt bóng thì chắc mua cốt tốc độ trung bình, mút vợt cực bám xoáy, kiểu như blitz 2010 mà cắt cho vừa xoáy, vừa dị dạng...

Bình luận từ Facebook