Topic những người chơi bóng bàn Hải Hậu Nam Định

ltdung

Trung Uý
Anh đùa đấy à. Anh phải chấp em 2 trái chứ.
Có vẻ anh em khó đi đấy.

Anh nghĩ anh em gặp mặt nhau là vui rồi, thắng thua không quan trọng, gặp mặt ở đâu cho đông đủ nhất, tiện nhất là ok. Bác Kiều cho chỉ thị đi nhỉ. Sáng CN cũng hay đấy chứ, ra Duy Hưng anh em chiến cho rông rãi, đạt tiêu chuẩn cũng như nhiều bàn thi đấu.

TomTep

Binh Nhì
Quảng có rảnh vào tối chủ nhật không? Đi giao lưu với mấy anh em?

Tôi không bận gì giờ đó cả, Nhưng chi giao lưu mấy trận rồi về thì cũng không vui lắm, mà ngồi liu diu tí thì e về nhà hơi muộn ( nhà Tôi cách CN khá xa) .Nên tôi nghĩ đáp lại thiện tình của Anh Kiều AE minh sẽ đến nhưng NHờ A Kiều bố trí chơi sớm nhỉ?.

Còn việc AE diễn dàn Hải Hậu tại HN...hô hào giao lưu mà Tôi chưa thấy "chốt" được có lẽ mọi người đang nghe ngóng ai đó Fix lịch, theo Tôi, Quang "chốt" lịch đi ( sáng CN tại CLB Trần Duy Hung) Ít nhất có Tôi với Quang và một số AE nào đó ...sắp xếp được time chơi cũng vui rồi, "

Mhquang

Trung Uý
Tôi không bận gì giờ đó cả, Nhưng chi giao lưu mấy trận rồi về thì cũng không vui lắm, mà ngồi liu diu tí thì e về nhà hơi muộn ( nhà Tôi cách CN khá xa) .Nên tôi nghĩ đáp lại thiện tình của Anh Kiều AE minh sẽ đến nhưng NHờ A Kiều bố trí chơi sớm nhỉ?.

Còn việc AE diễn dàn Hải Hậu tại HN...hô hào giao lưu mà Tôi chưa thấy "chốt" được có lẽ mọi người đang nghe ngóng ai đó Fix lịch, theo Tôi, Quang "chốt" lịch đi ( sáng CN tại CLB Trần Duy Hung) Ít nhất có Tôi với Quang và một số AE nào đó ...sắp xếp được time chơi cũng vui rồi, "

Sáng chủ nhật chắc không tập trung được vì anh Kiều ko đánh sáng, Hoàng Cà mập thì bận đám cưới.
Sáng mai anh em mình chiến nhé?

nhuonghaihau

Trung Tá
Rốt cuộc lại anh em có chiến không nhỉ? Vui vẻ anh em gặp mặt và bia bia bia thôi. MhQuang chấp anh 4 trái nhé. Nhượng chấp anh 2 trái.biabiabia.......
Có Cao thủ Quang chấp được anh thôi, anh em mình đánh ngang là em cửa dưới rồi hehe

delpiero104

Thiếu Uý
Mấy bác hải hậu thi đấu giải nam định thế nào rồi hôm nọ clb hải bắc gặp clb bắc sơn hà nam kết quả thế nào chú đạt
Hôm qua cả Điện lực và Hải Bắc đều thi đấu. Em không đi lên không biết chỉ biết là Hải Bắc thua 1-3 nhưng không biết đội nào còn Điện Lực thắng anh Nhượng nhé

cuongyb

Trung Uý
Nếu thay đổi combo mà lên được 3-4 bóng thì em hơi bất ngờ đấy. THực ra trình như anh em mình thì động tác đương nhiên là còn hạn chế, mặc dù vậy em vẫn khuyên bác là nếu lên 3-4 bóng thì bác nên chú ý đến động tác và phối hơp chân tay thì hơn. Có thể em nói không chính xác, Hòa say chuyên dạy bóng bàn nên góp anh em một ý nào.

- :zingme67:Mình nói không quá đâu ở trên mình toàn các cụ thôi trên 60T, combo off+ mặt trái phản xoáy anti, gai dài...FH bạt cháy bàn đã từng có giải ở người cao tuổi... Mhquang nhé...đỡ dai như đỉa,.. nếu không tập tốt đôi công gần bàn chân tay phối hợp ko tốt 5 trái vẫn đi đi mà ko biết sao mình thua....kakaka...! Nhưng vữa rồi sắm "return board table tennis" tự làm cái máy bắn bóng...chịu khó tập luyện + combo hợp nên đã chiến thắng...nhưng cũng chỉ 49/51 thôi... dù sao thì cũng chiến thắng...:zingme29:
- Còn ở tuối 43 của mình thì so với các chú ko bằng chân chậm mắt mờ, áp lực công việc + dơ bóng (lối chơi) thì bác cũng lại sẽ thua đậm...bóng bàn nghiệp dư mà...vui là chính....:zingme77:

Mhquang

Trung Uý
- :zingme67:Mình nói không quá đâu ở trên mình toàn các cụ thôi trên 60T, combo off+ mặt trái phản xoáy anti, gai dài...FH bạt cháy bàn đã từng có giải ở người cao tuổi... Mhquang nhé...đỡ dai như đỉa,.. nếu không tập tốt đôi công gần bàn chân tay phối hợp ko tốt 5 trái vẫn đi đi mà ko biết sao mình thua....kakaka...! Nhưng vữa rồi sắm "return board table tennis" tự làm cái máy bắn bóng...chịu khó tập luyện + combo hợp nên đã chiến thắng...nhưng cũng chỉ 49/51 thôi... dù sao thì cũng chiến thắng...:zingme29:
- Còn ở tuối 43 của mình thì so với các chú ko bằng chân chậm mắt mờ, áp lực công việc + dơ bóng (lối chơi) thì bác cũng lại sẽ thua đậm...bóng bàn nghiệp dư mà...vui là chính....:zingme77:

Bác mới 43 thì còn trẻ lắm, em mới 34 nhưng gầy gò, mắt kém hơn ông 50 ấy. Được cái môn này càng chơi nhiều thì phản xạ càng tốt, không phụ thuộc nhiều vào mắt kém do tuổi già(do bệnh thì vẫn ảnh hưởng). Nghe bác nói đối thủ của bác đa dạng nhỉ, thế thì kinh nghiệm xử lý càng tốt.

cuongyb

Trung Uý
Chú Đạt, chú Kiều đâu rồi nhỉ...............????????????????????????? Sao Ko vào chém gió tý cho vui........................:zingme48:

delpiero104

Thiếu Uý
Cuối tuần này Chủ Nhật CLB bóng bàn Hải Bắc chính thức thành lập CLB kính mời các anh em Hải Hậu về dự lễ khai mạc và thành lập CLB Hải Bắc với đầy đủ các VĐV kỳ cựu của Hải Bắc như Anh Huynh, chú Tuyến bí thư...... có khả năng Đinh Quang Linh cũng về cùng các VĐV của các CLB bạn Phòng giáo dục, Điện Lực, Thị trấn Cồn.

Mhquang

Trung Uý
Cuối tuần này Chủ Nhật CLB bóng bàn Hải Bắc chính thức thành lập CLB kính mời các anh em Hải Hậu về dự lễ khai mạc và thành lập CLB Hải Bắc với đầy đủ các VĐV kỳ cựu của Hải Bắc như Anh Huynh, chú Tuyến bí thư...... có khả năng Đinh Quang Linh cũng về cùng các VĐV của các CLB bạn Phòng giáo dục, Điện Lực, Thị trấn Cồn.

Ghê quá nhỉ, phong trào HH lên thật đấy.

Mhquang

Trung Uý
Ở quê mỗi CLB chỉ có 1 bàn thôi anh ah. Ở nhà anh Phát có 2 bàn nhưng bình thường cũng chỉ kê một bàn thôi anh Quang ah

Chỉ được 1 bàn thôi à, chán nhỉ? Mỗi lần chơi mà cứ phải đợi 45-1h thì lâu quá. Mà chơi miễn phí thì thế cũng là phải nhỉ

delpiero104

Thiếu Uý
Chỉ được 1 bàn thôi à, chán nhỉ? Mỗi lần chơi mà cứ phải đợi 45-1h thì lâu quá. Mà chơi miễn phí thì thế cũng là phải nhỉ
Vâng anh ah. Nhà anh Phát có 2 bàn nhưng bình thường chỉ có 5, 6 người đánh nên chỉ đánh một bàn cho vui với lại đánh thế nó quen rồi. Kể ra mà có 2 bàn, 1 bàn tập một bàn đánh thì hay quá. Hôm nào anh về vào nhà anh Phát chơi buổi, ở đó có đầy đủ mọi thứ: Bàn Xiom bóng tập đầy đủ và có cả máy bắn bóng nữa anh Quang nhé, đánh ở đó cũng vui

Mhquang

Trung Uý
Vâng anh ah. Nhà anh Phát có 2 bàn nhưng bình thường chỉ có 5, 6 người đánh nên chỉ đánh một bàn cho vui với lại đánh thế nó quen rồi. Kể ra mà có 2 bàn, 1 bàn tập một bàn đánh thì hay quá. Hôm nào anh về vào nhà anh Phát chơi buổi, ở đó có đầy đủ mọi thứ: Bàn Xiom bóng tập đầy đủ và có cả máy bắn bóng nữa anh Quang nhé, đánh ở đó cũng vui

Vậy cuối tuần này anh về rồi anh em mình gặp nhau tý nhé.
Anh chơi sớm và cũng về sớm.

Bình luận từ Facebook