Topic những người chơi bóng bàn Hải Hậu Nam Định

delpiero104

Thiếu Uý
Chơi tàu đạo là để trải nghiệm cái mới thôi, chứ mình mới từ rơ bạt chuyển sang rơ giật được mấy tháng nay, chắc không phải là đối thủ của chú Đạt được! Đang muốn gặp chú để tìm hiểu thêm về tàu đạo, ở Huế k có ai chơi nên chưa học hỏi được!
Hôm nào về quê giao lưu anh nhé. Bác Cường mới là chuyên gia tàu đạo, em tập tẹ ý mà. Ở Hải Hậu cũng có mỗi em đánh tàu đạo thôi.

Sobat

Trung Uý
Đ/c Linh Xuân Trường thông báo dự định Chủ Nhật tuần này 28/7/2013 sẽ tổ chức giao lưu giữa Hải Hậu - Xuân Trường; các AE Hải Hậu nào có thể giao lưu được xin thông báo sớm để khớp lệnh với Xuân Trường.

nhuonghaihau

Trung Tá
Đ/c Linh Xuân Trường thông báo dự định Chủ Nhật tuần này 28/7/2013 sẽ tổ chức giao lưu giữa Hải Hậu - Xuân Trường; các AE Hải Hậu nào có thể giao lưu được xin thông báo sớm để khớp lệnh với Xuân Trường.
Đề nghị Chú Đạt cùng mấy anh em tại Hải Hậu lên Hà Nội thi đấu cho đông đủ

Sobat

Trung Uý
DANH SÁCH AE BB HẢI HẬU THAM GIA GIAO LƯU VỚI XUÂN TRƯỜNG NGÀY 28/7/2013

1. Kiều
2. Công
3. Dân
4. Quang
5. Nhượng
6. Dũng
Các AE khác tiếp đăng ký chco buổi giao lưu thêm đông vui.

nhatninhpc

Binh Nhất
Anh Kiều ơi theo em thì để cho buổi giao lưu thêm phần kịch tính, mình có lên tổ chức một cái giải gì đấy để sau buổi giao lưu anh em mình còn phải họp báo rồi tổ chức cho lần tiếp theo chứ nhỉ

Sobat

Trung Uý
Anh Kiều ơi theo em thì để cho buổi giao lưu thêm phần kịch tính, mình có lên tổ chức một cái giải gì đấy để sau buổi giao lưu anh em mình còn phải họp báo rồi tổ chức cho lần tiếp theo chứ nhỉ
Đương nhiên rồi chú cứ lên cấu hình của Đội chú xem tình hình thế nào? xem có cân sức cân tài không?
- Có lẽ lên tổ chức 1 trận Đồng Đội 4 đơn 1 đôi - mệnh giá: Thua 600k; thắng 200K
- Giao lưu đối kháng Thua 50k; thắng 20k
- Đôi Thua 100k; thắng 40K
Sau đó AE chém gió cùng với nhiều BBBBBBBBBBBBBBBB........
Sân bãi anh dự định mượn CLB Cổ Nhuế ở 374 Trần Cung chơi cho thoải con gà mái.

nhatninhpc

Binh Nhất
Anh Kiều ơi theo em thấy thì cấu hình này cũng tạm ổn đấy.

Anh để em hội ý lại với mấy AE bên Xuân Trường xem có cần nâng cấu hình lên một chút không.

Bình luận từ Facebook