Topic đội Trung tâm huấn luyện Dũng Cửu tham gia hạng D HN Premiership 2013

dungdienanh

Trung Uý
em vừa nhận đc tin là bác khớp lệnh với chủ sới Dũng Cửu 1 trận 10 bia, ông bầu Dũng Cửu đánh gai công phải và chấp bác xuất trc 2 chiêu... e là trận này đc thua chỉ là phù du rồi.hehehe.

Thưc ra D9 fh gai với mút h thì khác gì nhau đâu có khi gai còn hay hơn mút đc thua thi cũng ra vịt quay hết

thebosshn

Thượng Sỹ
Đội Hỏa Châu đã xác nhận, Chiều thứ 5. 5h sẽ có mặt để đánh giao lưu với đội mình.
Sẽ có cả đội C và đội D Hỏa châu đến tham gia góp vui với đội mình.
Đội C và D bên mình cố gắng tập trung đội hình mạnh nhất để tiếp đội bạn nhé.

dungdienanh

Trung Uý
Đội Hỏa Châu đã xác nhận, Chiều thứ 5. 5h sẽ có mặt để đánh giao lưu với đội mình.
Sẽ có cả đội C và đội D Hỏa châu đến tham gia góp vui với đội mình.
Đội C và D bên mình cố gắng tập trung đội hình mạnh nhất để tiếp đội bạn nhé.
Đôi mình Kiên ,Bình, Maya, Phan, LàngNgói,V.Anh chuẩn bị tinh thần đánh chính nhé vì T5 rất có thể chú Nguyên và Mình có vc k về kịp

thebosshn

Thượng Sỹ
Đôi mình Kiên ,Bình, Maya, Phan, LàngNgói,V.Anh chuẩn bị tinh thần đánh chính nhé vì T5 rất có thể chú Nguyên và Mình có vc k về kịp

Cố gắng về cỗ vũ anh em đi anh Dũng ơi.
Nghe nói anh còn nhiều duyên nợ với anh Thắng Fanta, mai ra giải quyết luôn 1 thể chứ nhỉ

dungdienanh

Trung Uý
Đội nhà hôm nay đánh vẫn hay và quyêt tâm chỉ la k găp may thôi.Thay mặt đội có lời cảm ơn tới Thắng fanta đội Hỏa Chẫu vả đồng chí Trung tỉnh đội đã rất nhiệt tình với đội D9!!!

docmaorg

Đại Tá
Hôm nay ae diễn đàn bước vào trận đầu của mùa giải mới, khí thế xung trận hừng hực thì ae D9 lại có time tọa sơn quan nhiều hổ đấu. AE chuẩn bị kỹ lưỡng cho trận khai mạc mùa giải vào tuần sau nhé.

dungdienanh

Trung Uý
ACE cứ vui vẻ là chính thi đấu thì nên nghĩ mình đang là thợ săn hehe!!! Đừng quan tâm quá chuyện đc thua tự khác sẽ đánh hay hơn!hohaho la hohaho

docmaorg

Đại Tá
Đội C DHS-729 hôm nay suất sắc vượt qua C NPS, với trận đấu bản lề là trận đôi Đạt + Thúy --- Quân + Hằng. Đôi Đạt Thúy đánh quá thuyết phục và thực sự cũng may khi đội bạn có Quân Mít đốt khá nhiều.
Kết quả DHS-729 thắng C NPS 6-3

docmaorg

Đại Tá
Tình hình chiến trận tuần này phải rủ Maya đi để làm chủ công, chứ không thì đội bạn toàn bà sồn sồn mồm to thôi, cổ vũ hăng lắm nên ace chú ý nhé.

mayvscntkF

Binh Nhì
Tự nhiên thấy chán chán, lang thang trên các forum thấy bài viết của bạn thật hay.
Cảm ơn bạn đã chia sẻ nhé.
Yêu đời - Đời sẽ yêu ta.

Bình luận từ Facebook