Topic đội Trung tâm huấn luyện Dũng Cửu tham gia hạng D HN Premiership 2013

vinhhnhb

Đại Uý
E nhầm rồi thì phải, Chuyên KTQD chứ ko phải chú Nguyên đâu em. A Dũng nhận định trận này ko cân, nhờ a Phan, a Bình, a Định và cố vấn Đảm béo kiểm định thêm để có kèo hợp lý nhé.hehe.

em thế nào cũng được ạ ! e học hỏi là chính thắng thua không quan trọng ! AE vui vẻ với nhau là ok !

dungdienanh

Trung Uý
Theo mình nghĩ trận này chẳng biết đằng nào mà lần nếu 2 VDV ko đánh đúng với phong độ của mình!
A thi muốn "Luơng tai lục dụng"(Bố trí viêc đúng khả năng) nhưng mà chú Đảm béo cố vấn kt của đôi nói cũng có lý "Nhật xuất vạn ngôn tất hữu nhất thương"(ngay nói vạn lời ắt có câu sai) nên"kỵ lư khán xướng bản,Anh hung giao đấu tẩu trước tiêu"(Cuõi lừa xem ace hát xướng-chiến thử xem sao sau đó rôi đưa ra nhận định mới hay) hehehe

Last edited:

kienpt108

Thượng Sỹ
Long khả năng vắng mặt khá cao vì đóng đô ở quê ôn thi, thế nên em nghĩ là ae xác nhận xem ai có mặt vào ngày T7 đc thì hẵng chia đội

kienpt108

Thượng Sỹ
Danh sách các bảng hạng D HN Premiership 2013
Khu vực 1Hai Bà TrưngBảng Xanh
1CLB Nguyễn Phong Sắc 1HBT
2Hồng MaiHBT
3LeovizHBT
4LyonHBT
5MGSUHBT
6Nhà QuànHBT
7NTĐ Bách KhoaHBT
8Trung Tâm huấn luyện Dũng CửuHBT
Khu vực 2Hoàng MaiBảng Đỏ
1CLB Nguyễn Phong Sắc 2HBT
2CT2 Định CôngHoàng Mai
3CT4B Linh ĐàmHoàng Mai
4CT9 Định CôngHoàng Mai
5Nơ 14C Định CôngHoàng Mai
6Đoàn Kết LBLong Biên
7ĐH Y HNThanh Xuân
Khu vực 3Thanh XuânBảng Trắng
19x & friendsThanh Xuân
2AMSThanh Xuân
3CLB Hạ ĐìnhThanh Xuân
4Duy HưngThanh Xuân
5Pingpong storeThanh Xuân
6Tâm Đức Dũng Anh HùngThanh Xuân
7TGU (the ghost union)Thanh Xuân
8THCS Khương ĐìnhThanh Xuân
Khu vực 4Đống ĐaBảng Vàng
1Ba Đình DBa Đình
2An Thuận Phát - Trung TựĐống Đa
3Bế Văn ĐànĐống Đa
4ClanD ClubĐống Đa
5CLB D Thái HàĐống Đa
6CLB T&FĐống Đa
7Ngân hàngThanh Xuân
Khu vực 5Cầu Giấy , Từ LiêmBảng Lục
1Agribank Tây ĐôTừ Liêm
2An Ninh ViệtCầu Giấy
3Huy HoàngCầu Giấy
4VitasCầu Giấy
5CLB BB Phú ThượngTừ Liêm
6Cổ NhuếTừ Liêm
7Năng Khiếu HN ITừ Liêm
Khu vực 6Hà Đông, Mỹ ĐìnhBảng Lam
1Hà Nội T&TTừ Liêm
2Năng Khiếu HN IITừ Liêm
3BaolinhSportHà Đông
4Chúc SơnHà Đông
5Đoàn Kết - Hà ĐôngHà Đông
6PlussszHà Đông
7Hữu NghịHà Đông

BTC đang xem xét chia bảng theo khu vực, nếu vậy thì vừa đc ít đi du đấu xa lại vừa toàn gặp hàng khủng.haha.

docmaorg

Đại Tá
BTC đang xem xét chia bảng theo khu vực, nếu vậy thì vừa đc ít đi du đấu xa lại vừa toàn gặp hàng khủng.haha.
Mục đích đánh giải là đi giao lưu biết đây biết đó thế mà chia theo khu vực thế này thì chán nhỉ, chẳng nghĩa lý gì

chinhdq

Binh Nhì
Phan ơi! A chính đây, anh em mình gặp nhau ở nhà quàn đó. Xong em giới thiệu để học Minh tb, thấy trên diễn đàn bây giờ em đánh ở clb dũng cửu, em sinh hoạt ở đó vào những ngày nào, mấy giờ? hôm nào anh ra giao lưu với a 1 vài trận nhé! Vì ko biết a trình độ đến đâu? Lâu nay bận cũng bỏ nhiều.

DambeoHD

Thượng Tá
Mục đích đánh giải là đi giao lưu biết đây biết đó thế mà chia theo khu vực thế này thì chán nhỉ, chẳng nghĩa lý gì

đi thì cũng tốt thôi anh ơi nhưng cái gì cũng có giới hạn, ví dụ đơn giản như đội Chúc Sơn, sân nhà của họ cách đây tầm 20km, đến cũng ko có tâm trí nào mà đánh đâu anh, BTC họ làm vậy là cũng có lý!
Cứ thịt hết gà hàng xóm rồi sang làng bên ace lo gỉ,tâp luyện cho lên bóng đã hehehe
quan điểm của anh đúng đấy, mình cứ chăm chỉ tập luyện cho thuần thục kỹ năng, kỹ thuật, đên khi gặp rơ lạ mới thích nghi được: ngựa phải thiện chiến mới có kết quả!

Bình luận từ Facebook