Topic đội Trung tâm huấn luyện Dũng Cửu tham gia hạng D HN Premiership 2013

docmaorg

Đại Tá
Thông báo lại với ae trong đội chiều chủ nhật 3h30 đội ASM qua giao lưu với đội DHS-729 ae chủ động sắp sếp time đi giao lưu cho đủ quân số nhé. Địa điểm sân nhà DHS-729.

Dũng Cửu

Đại Tá
Kính mời anh em 15H30 ngày chủ nhật ngày 14- 4 anh em đội D và C thi đấu giao lưu với đội ASM nhé!:D

Last edited:

Dũng Cửu

Đại Tá
Chủ nhật tới nhiều trận hay đây hehehe đê nghị ace đội C D qua xem nhé

hê hê đã khớp lệnh nhiều trận bia chủ nhật tuần sau hứa hẹn sẽ nhiều trận khốc liệBiaBiat!không biết anh Dũng có phục hồi chấn thương ko để nạp mạng vì dơ anh nhiều người muốn thịt :D

Dũng Cửu

Đại Tá
Tuần sau có những trận đánh với đội nào vậy anh Dũng ơi

Trận siêu tâm điểm Long kinh tế đội D gặp A Long đấm trận này 50 bia :D:D và 1 số trận lẻ tẻ 5 đến 10 bia hôm đó em qua đó khớp lệnh 1 vài trận oánh cho xôm :D:D

docmaorg

Đại Tá
Chiến trường lại nổi sóng rồi à, ngồi trên bàn bia khớp lệnh thì ko ăn thua đâu các bác chỉ là họp báo cho vui thôi, thực tế lúc hết Bia tỉnh rượu thì hãy tính.

kienpt108

Thượng Sỹ
Chiến trường lại nổi sóng rồi à, ngồi trên bàn bia khớp lệnh thì ko ăn thua đâu các bác chỉ là họp báo cho vui thôi, thực tế lúc hết Bia tỉnh rượu thì hãy tính.

em đang tỉnh táo đây, anh Phan khớp lệnh với e 1 trận vài bia góp vào bữa nhậu ko.hehehe.

dungdienanh

Trung Uý
hê hê đã khớp lệnh nhiều trận bia chủ nhật tuần sau hứa hẹn sẽ nhiều trận khốc liệBiaBiat!không biết anh Dũng có phục hồi chấn thương ko để nạp mạng vì dơ anh nhiều người muốn thịt :D
K kịp khỏi cũng qua chém gió hehe hôm nay vẫn chưa dám đụng vợt! Hy vọng T8 khỏi còn lên kiếm tí bia hehe!

Bình luận từ Facebook