topic đội Thanh Xuân tham gia Hanoi Premiership 2012

Alotrym

Binh Nhì
Người ta che đi ko được, ông này lại còn alo ra. Trơ mặt thế này đội mình chỉ có một ông thôi. Hay là sau khi bị quai bị, máy móc hỏng, bây giờ không nâng hạ theo chế độ tự động được phải alo vào mới dùng được

Hế hế, không phải như anh nghĩ đâu. Trước đây quyền điều khiển thuộc về gia chủ, nhưng tự hôm bị quai bị đến nay thì thân chủ em lại giành quyền điều khiển.

Duong_Co_Nuong

Trung Sỹ
Anh Quân giờ phong độ đang ngon lắm ạ.Nên nhờ em thách đấu cả đội chiều nay các anh nhé...Chiều mọi người ra off rồi thịt thôi ạ..:cool::cool::cool::cool::cool::cool:

metri

Binh Nhì
Topic hơi chìm!!! NCT về quê, manhmai mới đi xem show ở Pattaya về vẫn còn hưng phấn lắm, chưa màng gì đến bóng bánh, alotrym thì hỏng cậu nhỏ nên chìm cũng phải thôi. DCN chịu khó lên núi vài bữa quay lại thịt chym cũng chưa muộn

t0^" NghiE^n

Binh Nhất
Ôi, nghe qua điện thoại của Dương cô nương, nghe thấy đội đang ngồi zui thía :D
Chúc đội ngày mai ra trận chiếm thế thượng phong, tấn công ào ạt và giành thắng lợi vẻ vang nhé ạ :cool:

metri

Binh Nhì
Ôi, nghe qua điện thoại của Dương cô nương, nghe thấy đội đang ngồi zui thía :D
Chúc đội ngày mai ra trận chiếm thế thượng phong, tấn công ào ạt và giành thắng lợi vẻ vang nhé ạ :cool:

Đội hôm nay lại bàn chiến thuật, nhưng chẳng bàn được mấy thì lại bàn những chuyện đâu đâu. Càng nhiều biến cố càng hiểu anh em hơn

Duong_Co_Nuong

Trung Sỹ
Đội hôm nay lại bàn chiến thuật, nhưng chẳng bàn được mấy thì lại bàn những chuyện đâu đâu. Càng nhiều biến cố càng hiểu anh em hơn

Cứ phải nói là Thanh Xuân No.1 anh ạ...chả biết nói gì..chỉ biết đội mình quá hay luôn anh ạ...:D:D:D
NTC ra nhanh nhé..từ giờ vào thứ 7.Trước giờ thi đâu có nhiều chương trình hay ho lắm..:cool::cool::cool::cool:

t0^" NghiE^n

Binh Nhất
Cứ phải nói là Thanh Xuân No.1 anh ạ...chả biết nói gì..chỉ biết đội mình quá hay luôn anh ạ...:D:D:D
NTC ra nhanh nhé..từ giờ vào thứ 7.Trước giờ thi đâu có nhiều chương trình hay ho lắm..:cool::cool::cool::cool:

hô hô, chương trình xuyên trưa hử ;))
gì thì gì, giữ sức còn chiến nhóe ;))

metri

Binh Nhì
Đội mình im ắng quá. NCT có ra chiến với MGSU ko. DCN và thắng cháy chịu khó luyện tập nhé, cuối tuần quyết phụ thù MGSU

Duong_Co_Nuong

Trung Sỹ
Đội mình im ắng quá. NCT có ra chiến với MGSU ko. DCN và thắng cháy chịu khó luyện tập nhé, cuối tuần quyết phụ thù MGSU

Em từ hôm đấy người vẫn dẻo anh ạ.Nên chưa có tập...;);););););););)
Mai em sẽ trở lại ạ.Anh đội trưởng vào đó vui không ạ?đã diện áo hoa cỏ mùa xuân chưa anh?:D:D:D:D:D:D:D

manhmai

Binh Nhì

Bạn vào trong Đà Nẵng rồi hả. mấy hôm nay ra tập không thấy ai ra cả, dạo này ace ko thấy đâu cả. Bao giờ bạn về đấy???????????????? Nhớ về sớm còn luyên đôi công trưởng.:cool::cool::cool:

manhmai

Binh Nhì
Sang tuần mới về bạn ơi. Ở trong này buổi chiuề cũng đi chiến đấu, nhưng ko vui bằng ở nhà

Tuần này không ở nhà cổ vũ anh em à, thôi công việc là quan trọng bạn ạ. Sang tuần đi về lại đứng đôi với bạn nhé. Ko ai đứng đánh cùng tôi rùi bùn nhỉ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Duong_Co_Nuong

Trung Sỹ
Tuần này không ở nhà cổ vũ anh em à, thôi công việc là quan trọng bạn ạ. Sang tuần đi về lại đứng đôi với bạn nhé. Ko ai đứng đánh cùng tôi rùi bùn nhỉ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Hí hí...để sang tuần anh đội trưởng tập lại.anh Trym của tập lại rồi có trận nổ tung giữa 2 đôi anh nhé

metri

Binh Nhì
hí hí...tinh thần đồng đội bất khuất...anh đội trưởng ơi ới ởi...anh ra sớm 1 hôm được không ạ?

Chủ nhật a có cái đám cưới trong Đà nẵng, ko bỏ được. Vận động NCT ra với anh em để chinh chiến mấy trận đinh. Tinh thần NCT thật tuyệt vời, nhưng sợ ra muộn thế thì có sức chiến đấu không

Duong_Co_Nuong

Trung Sỹ
Chủ nhật a có cái đám cưới trong Đà nẵng, ko bỏ được. Vận động NCT ra với anh em để chinh chiến mấy trận đinh. Tinh thần NCT thật tuyệt vời, nhưng sợ ra muộn thế thì có sức chiến đấu không
em mất mấy buổi tối năn nỉ,ỉ ôi..van xin nàng ta mới chịu ra đó ạ
Nàng ta đã quyết định đặt vé nằm để bảo toàn sức khỏe ạ...Với cả nàng ý về nhà có người đôi công cho nên phong độ đang nghi ngút anh ạ:D:D:D:D:D:D:D

Bình luận từ Facebook