topic đội Thanh Xuân tham gia Hanoi Premiership 2012

t0^" NghiE^n

Binh Nhất
Cùng câu hỏi ạ???Chương trình chiều nay đi thế nào các anh nhỉ.Em giờ thì bóng bàn không máu lắm..Nhưng nghe cái vụ ăn chim thì em thích lắm ạ...:))=))

=))))) thế cô đi bao chuyến, bao phương trời thế mà không thưởng thức chim trời nơi chốn ấy sao ;))
ah` ah`, quên mất, cô đi biển :))

metri

Binh Nhì
Chủ nhật này lực lượng của Đội khá mỏng, anh em cố gắng luyện tập, giữ gìn sức khỏe để chinh chiến nhé

metri

Binh Nhì
Hôm nay bận việc quan trọng, không tham gia cùng anh em chiến đấu với đối thủ mạnh tại sân nhà. Thật buồn nhưng cũng chẳng biết làm sao, mong anh em thi đấu hết mình vì màu cờ sắc áo, giành chiến thắng về cho đội.
@ 2bi: Mấy ông già đi vắng, 2 bi ở nhà lo cho anh em chu đáo, sắp xếp đội hình hợp lý, đôn đốc anh em cổ động và thi đấu nhiệt tình.
Ngày mai, đội BK sẽ có mặt lúc 3h30, 4h-4h30 bóng lăn, xong sớm nghỉ sớm

Duong_Co_Nuong

Trung Sỹ
Hôm nay bận việc quan trọng, không tham gia cùng anh em chiến đấu với đối thủ mạnh tại sân nhà. Thật buồn nhưng cũng chẳng biết làm sao, mong anh em thi đấu hết mình vì màu cờ sắc áo, giành chiến thắng về cho đội.
@ 2bi: Mấy ông già đi vắng, 2 bi ở nhà lo cho anh em chu đáo, sắp xếp đội hình hợp lý, đôn đốc anh em cổ động và thi đấu nhiệt tình.
Ngày mai, đội BK sẽ có mặt lúc 3h30, 4h-4h30 bóng lăn, xong sớm nghỉ sớm
Ô thế là anh không lừa được chị nhà ạ...Chắc chị nhà bắt hết bài của anh rồi...;);););););););)

t0^" NghiE^n

Binh Nhất
Ôi hôm nay thật là tuyệt vời ! :X
dù đội hình thiếu vắng người cầm quân và chủ lực anh Bình manhmai, thế nhưng với sự máu lửa nhiệt huyêt vô cùng tận của dàn thành viên mỏng manh đã giành chiến thắng một cách thuyết phục chưa bao giờ có :X
người hùng trận chiến này đầu tiên chính là Anh Quỳnh 3d, thật hết sức bất ngờ, bất ngờ rồi đến khâm phục :XX , thật là yêu quá :X
và sau đó thì tất cả , tất cả đều thật tuyệt vời :X, Dương cô nương! máu lửa và bản lĩnh ! quá tuyệt vời :*****
rồi Nicotin tôi :">, đã cống hiến hết bản thân mình :D
và anh Quân thần đốt ;)) dù ko có kết quả như mong muốn, nhưng ! anh đã vượt qua được chính mình ! ra trận với tất cả những gì anh có :****, không có gì phải nuối tiếc ^^!
và chung cuộc, một chiến thắng ! hoàn toàn xứng đáng !!!! :">
ồ yeahhhhhhh ! I'm proud of my team :********
I love all of you !!! all my brother ! all my friend ! love all :*****

Last edited:

t0^" NghiE^n

Binh Nhất
cơ mà.......
cứ lúc nào đội thắng mình lại buồn là sao :(
chỉ có lúc nào đội thua mình mới vui hay sao T___T
....

vậy là tạm xa đội trong ít nhất là 2 vòng tới nhé :((
chị về rồi Quỳnh Dương ít chút đi phượt mà lo cho đội đi nhé ^^!

t0^" NghiE^n

Binh Nhất
Monaza về từ lâu rồi mà đến giờ vẫn ngất ngây chiến thắng trong Bia và lơ tơ mơ với những ưu tư của chính mình
:"> một chiến thắng đội dành tặng anh đội trưởng đang du hí nơi miền trung nắng nóng :">

nhìn đồng hồ giật cả mình, 6AM rồi sao @@, chắc giờ mọi người đang ngủ ngon lành với chiến thắng, nhất là Dương cô nương nhẩy ;))

Last edited:

metri

Binh Nhì
Chúc mừng chiến thắng của Đội. Cảm ơn tinh thần máu lửa của anh em. Mình ngồi hóng tin mà sốt hết cả ruột, ko làm đc việc gì.
Chúc NCT về quê vui vẻ nhé. Trước hôm về có làm trận chia tay ko

Duong_Co_Nuong

Trung Sỹ
Sau một thời gian dài dành cho phượt phọt thì hôm qua tại CLB Cường Bắc Dương Cô Nương đã chính thức trở lại.Đối thủ NTĐ Bách Khoa,một đội thực sự mạnh và đáng gờm.DCN gánh trên vai trọng trách phải mang về 2 điểm cho đội.Thời gian tập luyện quá ngắn,phong độ chưa thực sự ổn định khiến cho tâm lí của DCN khá căng thẳng.Nhưng với sự quyết tâm,nhiệt huyết của tuổi trẻ,đồng đội luôn sát bên.DCN đã chiến thắng áp đảo 2 trận liên tiếp và mang về 2 điểm cho đội.Thanh Xuân đã vượt qua Bách Khoa và dẫn đầu bảng tím.DCN quả đã không phụ lòng tin của đồng đội.
Thanh Xuân không phải nghĩ..:D:D:D:D:D:D:D:D

t0^" NghiE^n

Binh Nhất
Chúc mừng chiến thắng của Đội. Cảm ơn tinh thần máu lửa của anh em. Mình ngồi hóng tin mà sốt hết cả ruột, ko làm đc việc gì.
Chúc NCT về quê vui vẻ nhé. Trước hôm về có làm trận chia tay ko

:D, thế anh hôm nào thì về ạ

(hơ hơ, bài viết quá ngắn không gửi đc bài :D )

metri

Binh Nhì
Cái gì liên quan đến trym thì em tưởng anh phải nghĩ ngay đến ai chứ ạ...:)):)).không phải anh quỳnh anh ạ

Người ta che đi ko được, ông này lại còn alo ra. Trơ mặt thế này đội mình chỉ có một ông thôi. Hay là sau khi bị quai bị, máy móc hỏng, bây giờ không nâng hạ theo chế độ tự động được phải alo vào mới dùng được

Duong_Co_Nuong

Trung Sỹ
Người ta che đi ko được, ông này lại còn alo ra. Trơ mặt thế này đội mình chỉ có một ông thôi. Hay là sau khi bị quai bị, máy móc hỏng, bây giờ không nâng hạ theo chế độ tự động được phải alo vào mới dùng được
=))=)) đau cả ruột..
Mai đồng chí Nicotin sẽ hồi hương ạ.Đội mình chiều cố gắng ra tập đầy đủ rồi làm pảty chia tay đồng chí ấy nhé..:D:D:D:D:D

t0^" NghiE^n

Binh Nhất
em đã gửi bản chi tiết quỹ đội tháng 7 cho anh Huấn, anh Bình, anh Thắng rồi ạ. còn anh đội trưởng, Dương bảo ko có mail mà giờ muộn rồi em ngại gọi hỏi quá ạ :D

Bình luận từ Facebook