topic đội Thanh Xuân tham gia Hanoi Premiership 2012

rongnho

Binh Nhì
Em xin phép cả đội cho em được nghỉ một thời gian vì hoàn cảnh công việc, con nhỏ nên không đi tập được. Những hôm nào đội thi đấu thì em vẫn cố gắng ra cổ vũ.

com1603

Thượng Tá
Xin chào ace đội Thanh Xuân!
Ngày mai 16h thứ 7 (7/7/2012) đội AMS sẽ có vinh dự đón tiếp đội đầu bảng D Tím Thanh Xuân trên sân nhà AMS trong khuôn khổ trận đầu tiên lượt về mùa giải HN Premiership 2012. Thay mặt toàn đội AMS xin trân trọng kính mời đội Thanh Xuân và các CĐV đến thi đấu và cổ vũ cho hai đội.
Chúc hai đội sẽ có buổi thi đấu, giao lưu thật vui vẻ và thành công.
Ngô Minh Long - Đội trưởng AMS.

Duong_Co_Nuong

Trung Sỹ
Chiều nay đội mình sẽ có trận mở hàng đầu tiên trên sân khách...Em sr vì không ở HN để đốt vía được nên cả đội cố gắng nhé ạ..;););););)
Chúc cả đội chiều nay giành chiến thắng...........win win win win......:D:D:D:D:D:D:D:D

t0^" NghiE^n

Binh Nhất
Chiều nay đội mình sẽ có trận mở hàng đầu tiên trên sân khách...Em sr vì không ở HN để đốt vía được nên cả đội cố gắng nhé ạ..;););););)
Chúc cả đội chiều nay giành chiến thắng...........win win win win......:D:D:D:D:D:D:D:D

sao cô viết có 4 từ win , 9 từ luôn xừ rồi cô ạ :D
cơ mà tinh thần không được sung mãn cho lắm :( :(

metri

Binh Nhì
@ Tố Nghiên: Em mình đêm qua lại không ngủ rồi. Chắc tại chiến thắng mở màn cho lượt về hoành tráng quá nên lâng lang không ngủ được.
Chúc mừng đội đã vượt qua AMS với tỷ số tuyệt đối. Mong anh em tiếp tục cố gắng ở những vòng tiếp theo

Hoàng Cá Mập

Thượng Sỹ
Toàn đội Thanh Xuân chúng ta đã thi đấu và giành chiến thắng 1 cách hết sức thuyết phục. Mong rằng với chiến thắng khá dễ dàng này mong rằng anh em trong đội không chủ quan và thi đấu hết sức mình ở những trận thi đấu tới đây để giành lợi thế nhất bảng ^^ . Chúc toàn đội tiếp tục chiến thắng...Cheer

Last edited:

t0^" NghiE^n

Binh Nhất
@ Tố Nghiên: Em mình đêm qua lại không ngủ rồi. Chắc tại chiến thắng mở màn cho lượt về hoành tráng quá nên lâng lang không ngủ được.
Chúc mừng đội đã vượt qua AMS với tỷ số tuyệt đối. Mong anh em tiếp tục cố gắng ở những vòng tiếp theo

sau một đêm không ngủ thì giờ mắt có mỏi nhưng suy nghĩ không mệt nữa ạ
sẽ lại vui và thi đấu sẽ lại sung mãn như hồi nào, sẽ không để cái mặt thi đấu như gì gì ấy đấy nữa ạ :cool:

tipphono8x

Trung Uý
sau một đêm không ngủ thì giờ mắt có mỏi nhưng suy nghĩ không mệt nữa ạ
sẽ lại vui và thi đấu sẽ lại sung mãn như hồi nào, sẽ không để cái mặt thi đấu như gì gì ấy đấy nữa ạ :cool:

Hôm trước thấy TN mất tinh thần quá, đội AMS có thắng cũng sẽ nghĩ là TN thả mất! (sự thật là chẳng thắng được :D )
Bên AMS trình độ ai cũng dưới Thanh Xuân 1 bậc nhưng TN mà đánh máu lửa bên này thua tâm phục khẩu phục còn vui hơi ấy chứ. Hehe

Last edited:

metri

Binh Nhì
Topic đội mình dạo này ỉu quá. Tinh thần luyện tập thì vẫn hăng say nhưng chẳng thấy ai lên họp báo chém gió gì cả.
@DCN: Tuần này có lên không để còn hẹn giao lưu với đội bạn
@2bi: Không lập nick mà họp 2 trận 6 chim với Quân à.
@ NCT: Đánh xong về ngủ luôn hay sao ấy nhỉ, chẳng thấy họp hành gì mấy vụ trên châu Âu, dưới châu Á đánh với người Khơ me gì cả.
@manhmai: vắng mặt lâu quá rồi đấy, mang hết rượu ra uống bây giờ. Chuẩn bị tinh thần khao vụ con trai đỗ Chuyên đi.

t0^" NghiE^n

Binh Nhất
Topic đội mình dạo này ỉu quá. Tinh thần luyện tập thì vẫn hăng say nhưng chẳng thấy ai lên họp báo chém gió gì cả.
@ NCT: Đánh xong về ngủ luôn hay sao ấy nhỉ, chẳng thấy họp hành gì mấy vụ trên châu Âu, dưới châu Á đánh với người Khơ me gì cả.
@manhmai: vắng mặt lâu quá rồi đấy, mang hết rượu ra uống bây giờ. Chuẩn bị tinh thần khao vụ con trai đỗ Chuyên đi.

:D em vẫn vào xem nhưng chẳng biết viết gì, đợi ít nữa tinh thần thật sự thoải mái em lại làm báo cho đội ngay :cool::cool::cool:
hôm nay chắc em không ra tập đc rồi. Mai ngày tập đội mình, dàn trận oánh nhau hôm nhỉ các anh nhỉ :D:D:D

P/S : Dương cô nương mai xuống luôn đi cho tinh thần đội lên lên nào. Mình chị con gái, ko có cô buồn thiu. Nhớ cô quá , chẹp chẹp :D

manhmai

Binh Nhì

Hello Đội trưởng
Mấy hôm bân công việc và đưa con cái đi lấy điểm rồi nhập học, không chơi bóng nên thèm quá! Chắc mai ngày tập bạn mới ra được, Hôm nay mới vào diễn đàn được dạo này ace đi đâu hết mà im lặng như tờ .............. ý nhỉ. Bùn quá mai ra huynh đệ tương tàn bằng Bia Bia Bia và Chim đi nhỉ ............... thèm nhậu wá cơ!!!!!!!!!!!:p:p:p:p:p

Drhongson

Đại Tá
Lâu quá mới vào gặp , xin mến chào các người anh em Thanh Xuân .
chúc các bạn woánh tưng bừng lượt về , thu nhiều thắng lợi to nhé.
Thân.

Duong_Co_Nuong

Trung Sỹ
Mai em sẽ có trở lại ạ...Hí hí

t0^" NghiE^n

Binh Nhất
Nắng nóng quá đi TT___TT
Hôm nay đội đi tập đông đủ nhé ạ, oánh nhau cho từng bừng :cool::cool::cool: .
Dương cô nương mai mới xuống được rồi :(

t0^" NghiE^n

Binh Nhất
Manhmai có tin vui nên phải đè ra bắt khao ngay. Anh em chọn thời gian đi, Tối nay hay tối thứ Bảy

Hnay mà đè ra bắt thì lại thiếu Dương cô nương :D
em thấy để thứ bảy làm luôn thể cho đông đủ mọi người luôn ạ Bia

bachchien

Binh Nhì
Đội này tập luyện hăng say ghê. Chẳng bù cho đội Ba Đình, mạnh ai nấy đánh. Chẳng bao giờ có ý thức đội tập luyện cho nhau. Chúc đội Thanh Xuân gặt hái nhiều thành công.

t0^" NghiE^n

Binh Nhất
Đội này tập luyện hăng say ghê. Chẳng bù cho đội Ba Đình, mạnh ai nấy đánh. Chẳng bao giờ có ý thức đội tập luyện cho nhau. Chúc đội Thanh Xuân gặt hái nhiều thành công.

Tập luyện hăng say
Chiến đấu hết mình
Tinh thần đoàn kết
Chơi thì tẹt ga :cool:
Tinh thần đội em đó.
I'm proud of my team :cool::cool:
I'm proud of my team's captain :cool::cool::cool:

Bình luận từ Facebook