Topic đội D- NTĐBK tham dự giải diễn đàn 2014!

Hunghaiduong

Binh Nhì
AE thống nhất rồi đấy, Chủ nhật ngày 18.5.2014, 8h30 là AE phải có mặt đấy, các A liện hệ lại với nhau cho chắc chắn nhé. Thấy ông Đăng bảo ông ấy có dắt thêm mấy đệ tử hạng E cứng đầu ở Cầu Diễn nữa đấy.
Anh đã nhận được thông tin. Anh Toàn vừa nhắn bận đột xuất ko tham dự đc, Chú Dũng và Mèo rubi xem có thay đổi gì ko (vì ae rất muốn bác cả đi cho vui) , nếu chương trình vẫn tiếp tục thì xác nhận danh sách cho đủ chuyến và nhắn mọi ng để thống nhất thời gian có mặt ở nhà thi đầu Bách Khoa sáng chủ nhật (18/05) để cùng đi nhé: 1. Hiếu 2.Đức 3. A.Hùng 4. Đăng + 4 đ/c

meorubi

Trung Uý
Bả vai trái em vẫn đau anh ạ..... dư âm của những ngày nghỉ lễ vừa qua đây...hôm vừa rồi lại bị hoa sport luộc mất chai nước, bệnh tình càng thêm trầm trọng.
Chiều nay em sẽ đi đón 2 nhóc. em đã thông báo cho một số anh em biết về việc chiều nay E BK sẽ tiếp khách vào hồi 16h tại nhà thi đấu BK....;)

malong_dung

Đại Tá
Mọi thứ đã sẵn sàng thì Hà Nam thông báo bận nên tạm hoãn vô thời hạn.... Hiếu đã cho em biết thông tin và anh Dũng cũng đã nói rõ lý do hoãn....:):(

Hoãn 1 tuần chứ vô thời hạn đâu mà chú Meorubi, hẹn AE chủ nhật tuần này đi, chắc chắn đấy !!!!!!!!!!!!!!

malong_dung

Đại Tá
Thông báo, đề nghị các AE đội D Bách Khoa tập luyện chăm chỉ, chuẩn bị tinh thần để tiếp Hữu Nghị Xa La cuối tuần này nhé, mục tiêu của đội là kiếm trận thắng thứ 3 sau 2 trận thua 4-3 sát nút. Trước một Hữu Nghị không còn gì để mất, các AE hãy cẩn thận, chiến đấu với quyết tâm và tập trung cao nhất mới có thể giành chiến thắng, gia cát dự: BK thắng 6 - 1, hjhj

Sobat

Trung Uý
Thông báo, đề nghị các AE đội D Bách Khoa tập luyện chăm chỉ, chuẩn bị tinh thần để tiếp Hữu Nghị Xa La cuối tuần này nhé, mục tiêu của đội là kiếm trận thắng thứ 3 sau 2 trận thua 4-3 sát nút. Trước một Hữu Nghị không còn gì để mất, các AE hãy cẩn thận, chiến đấu với quyết tâm và tập trung cao nhất mới có thể giành chiến thắng, gia cát dự: BK thắng 6 - 1, hjhj
Chú Dũng hôm nào rảnh sang Thôn Hoàng giao lưu đê.

monster159

Thượng Sỹ
Vẫn ở BK a ơi
Thứ 7 này đội tiếp Hữu Nghị Xa La, có anh Bình "mảnh mai" đánh hay lắm đó nha các anh. Hy vọng đội có thể đi đầy đủ lực lượng mạnh để có được kết quả tốt. Hiện đội mình đang rất cần điểm để đứng ở top 4. Chúc đội thi đấu giành chiến thắng.

meorubi

Trung Uý
Thông báo cho các anh em đội D vui, đội E đã nhanh chóng vượt qua Nam Trung Yên với tỷ số 7-0, và đã vươn lên dẫn đầu bảng E....:)

Hunghaiduong

Binh Nhì
Thông báo cho các anh em đội D vui, đội E đã nhanh chóng vượt qua Nam Trung Yên với tỷ số 7-0, và đã vươn lên dẫn đầu bảng E....:)
Xin chúc mừng Chú Đức & Anh em đội E ! Anh em đánh hay thế này sang năm phải xếp anh em lên đánh D rồi !

Bình luận từ Facebook