Topic đội D- NTĐBK tham dự giải diễn đàn 2014!

malong_dung

Đại Tá
Thứ Bẩy tuần này, trên sân nhà NTĐ Bách Khoa sẽ gặp các chiến binh nhí Năng Khiếu Hà Nội 1, đội khách vắng chủ lực là cháu Nguyễn Ngọc Sơn về đánh giải ở Hà Nam. Các AE NTĐ Bách Khoa cố gắng nhé, chúc chiến thắng !

Hunghaiduong

Binh Nhì
Thứ Bẩy tuần này, trên sân nhà NTĐ Bách Khoa sẽ gặp các chiến binh nhí Năng Khiếu Hà Nội 1, đội khách vắng chủ lực là cháu Nguyễn Ngọc Sơn về đánh giải ở Hà Nam. Các AE NTĐ Bách Khoa cố gắng nhé, chúc chiến thắng !

Chiều thứ 7 này Hùng đi dự đám cưới người nhà, chúc Anh Toàn và cả đội thi đấu kết quả tốt nhé !

nhathidauBachKhoa

Đại Uý

Last edited:

monster159

Thượng Sỹ
Chiều nay đội gặp Bế Văn Đàn trên sân nhà, Em vẫn đang công tác, không thể đồng hành cùng đội. Chúc đội mình thi đấu tốt nhé. Nếu thành phần tham dự đầy đủ, dự là sẽ lại có một chiến thắng 5-2 nữa trên sân nhà.

malong_dung

Đại Tá
Chiều nay đội gặp Bế Văn Đàn trên sân nhà, Em vẫn đang công tác, không thể đồng hành cùng đội. Chúc đội mình thi đấu tốt nhé. Nếu thành phần tham dự đầy đủ, dự là sẽ lại có một chiến thắng 5-2 nữa trên sân nhà.

Thua rồi Đạt ơi, do vắng chủ lực Đăng và cu Thịnh nên đã bị Bế Văn Đàn chén 4-3 rồi, a đốt trận thứ 7 quyết định, huhu

tipphono8x

Trung Uý
Thua rồi Đạt ơi, do vắng chủ lực Đăng và cu Thịnh nên đã bị Bế Văn Đàn chén 4-3 rồi, a đốt trận thứ 7 quyết định, huhu
Đội Bế Văn Đàn cũng mạnh mà a. Có cậu Hoàng trước đánh HN Open thua em 3-0 nhanh, nhưng giờ gặp lại chắc em tắt điện. Hi

Hunghaiduong

Binh Nhì
Hi Dũng & cả nhà !
Không sao Dũng ơi, Hôm đó toàn thể anh em đánh thế là rất cố gắng và hay rồi, đội BVĐ ăn được cũng toát mồ hôi, cả đội cần cố gắng để đạt kết quả tốt từng vòng tiếp theo.
Chương trình dự kiến về Hà Nam giao lưu thế nào em bàn với Hiếu, Đức (Mèo rubi) để thống nhất phương tiện, thời gian, thể thức giao lưu... rồi báo lại sớm cho Anh với Anh Toán để còn chủ động sắp xếp nhé !

malong_dung

Đại Tá
Em thấy dự bị có tên cu Thịnh mà. Mà sao đội trưởng ko chiến trận đơn nào ah? oánh mỗi đôi? Ko sao, cố gắng các lượt còn lại vậy

Cu Thịnh ko có mặt, a ghi như vậy cho đẹp biên bản thôi. Đội trưởng Hiếu đến muộn sợ ko kịp đánh nên cho vào danh sách dự bị. Tiếc quá nếu mình đủ lực lượng thì ăn chắc trận này, hẹn lượt về vậy

malong_dung

Đại Tá
Hi Dũng & cả nhà !
Không sao Dũng ơi, Hôm đó toàn thể anh em đánh thế là rất cố gắng và hay rồi, đội BVĐ ăn được cũng toát mồ hôi, cả đội cần cố gắng để đạt kết quả tốt từng vòng tiếp theo.
Chương trình dự kiến về Hà Nam giao lưu thế nào em bàn với Hiếu, Đức (Mèo rubi) để thống nhất phương tiện, thời gian, thể thức giao lưu... rồi báo lại sớm cho Anh với Anh Toán để còn chủ động sắp xếp nhé !

AE thống nhất rồi đấy, Chủ nhật ngày 18.5.2014, 8h30 là AE phải có mặt đấy, các A liện hệ lại với nhau cho chắc chắn nhé. Thấy ông Đăng bảo ông ấy có dắt thêm mấy đệ tử hạng E cứng đầu ở Cầu Diễn nữa đấy.

Bình luận từ Facebook