TOPIC Đội Chelsea BVĐ-Thi đấu hạng E-HN pre 2015

hnacud

Trung Uý
hnao, anh @tangdung mời các bro @vuimotti , @Ttfan2012 giao lưu lại để anh em gặp mặt, giao lưu, chia sẻ, xóa đi hiểu lầm nha. :)
bb thì nên vui vẻ, chứ ko nên có những hiểu làm ko đáng có, mất đoàn kết. :)
Kết luận là do hiểu nhầm thôi, nhưng có tí thêm ý kiến như thế này:
1. Câu nói "làm trò..." dễ gây kích động lắm! :D (mình ko có t.gian t.gia nhiều nhg oánh với đội Nguyễn Phong Sắc thấy p.cách giao lưu là ok nhất, bạn nào đội NPS vào confirm) :D
2. Khi đánh nội bộ, các vđv của đội quen nghe hiệu lệnh khi trọng tài đếm điểm để tiếp tục thi đấu. (Cái này ko biết có đúng thông lệ or Luật ko?).
3. Đội Leoviz 1 xác định vui, cọ sát là chính nên ko có nhu cầu quá căng thẳng để kiếm 1,2 điểm.
4. Tất cả thành viên đều có vợ, con, thậm chí cả cháu rồi và hiện đang đi làm nên ko có nhiều thời gian để tham gia đầy đủ. Do vậy, mọi người tranh thủ sắp xếp đánh nhanh để thành viên nào có việc thì có thể đi về sớm. >>> cái này dễ gây hiểu nhầm sắp xếp đánh linh tinh.

sardius0114

Đại Tá
Kết luận là do hiểu nhầm thôi, nhưng có tí thêm ý kiến như thế này:
1. Câu nói "làm trò..." dễ gây kích động lắm! :D (mình ko có t.gian t.gia nhiều nhg oánh với đội Nguyễn Phong Sắc thấy p.cách giao lưu là ok nhất, bạn nào đội NPS vào confirm) :D
2. Khi đánh nội bộ, các vđv của đội quen nghe hiệu lệnh khi trọng tài đếm điểm để tiếp tục thi đấu. (Cái này ko biết có đúng thông lệ or Luật ko?).
3. Đội Leoviz 1 xác định vui, cọ sát là chính nên ko có nhu cầu quá căng thẳng để kiếm 1,2 điểm.
4. Tất cả thành viên đều có vợ, con, thậm chí cả cháu rồi và hiện đang đi làm nên ko có nhiều thời gian để tham gia đầy đủ. Do vậy, mọi người tranh thủ sắp xếp đánh nhanh để thành viên nào có việc thì có thể đi về sớm. >>> cái này dễ gây hiểu nhầm sắp xếp đánh linh tinh.
Vâng, cám ơn bro!
(hix, ko phải là "làm trò..." bro ah)
Đọc dòng comment trên của bro, em xin phép đc tô đậm dòng chữ trên. Em nghĩ ai cũng có cái lý riêng của mình cả. Nếu cứ muốn tranh cãi đến cùng thì rất rắc rối. Cho nên là, biết là hiểu lầm nhau thì cho qua, ko tranh cãi gì thêm. Còn nếu bro nào của cả 2 đội (Em xin phép là chỉ trong nội bộ 2 đội thôi nhé ạ) vẫn cảm thấy chưa thoải mái thì cứ cho ý kiến thêm ạ!
P/S: nói thế thôi, toàn ng trưởng thành rồi, còn có cả các bác lớn tuổi nữa, chín bỏ làm mười đc cho nhau thì tốt nhất. Có đc ko ạ?!

sardius0114

Đại Tá
Chúc mừng sinh nhật chủ công @bachninhbinh ! :D
imagine 1.jpg

tangdung

Đại Tá
Cảm ơn chủ nhà C6 Mỹ Đình, Chelsea BVĐ đứt mạch chiến thắng thua 3-6. Chủ công @chungnguyen sức khoẻ trở lại xuất sắc gỡ đc 3 trận thắng. Cảm ơn sự nỗ lực anh em dù nắng nôi, xa xôi vất vả tham gia thi đấu cùng đội

Attachments

1.2 MB · Đọc: 0

trungehutvn

Trung Sỹ
nhờ anh @trungehutvn gửi lời cám ơn tới toàn đội C6 MĐ! Đội chủ nhà tiếp đón nhiệt tình, với phong cách pro. :D
Hi a e Chelsea. Rất vui vì đã gặp a e ở trận lượt về. đội Chelsea ko ra quân đủ hết nên nhường a e C6. hẹn a e ở vòng trong.
P/s: Chú @chungnguyen - xuxin dạo này đánh hay quá nhỉ! Tiếc là ko dc gặp e.hẹn lần sau nhé.

Bình luận từ Facebook