TOPIC Đội Chelsea BVĐ-Thi đấu hạng E-HN pre 2015

mr.huylee

Trung Uý
Chia bảng oánh như lần trc thôi. Đánh đơn 5 thắng 3, chỉ cần 3 anh em là chiến đc. Cố gắng mỗi Anh em tham gia đc 4 trận
Thế sao ko rủ thêm anh Tùng xito cho thêm phần lợi thế ạ :D 5 trận 3 người thì phải có 2 người oánh 2 trận

tangdung

Đại Tá
Thứ Bảy 15h30 Ngày 26/9 Anh em @cuongmd @hung_cucphuong @tuanninhbinh @damme_bongban214 @sardius0114 @bachninhbinh @chungnguyen @Tungsito Xoán @mr.huyleetập trung ở sân khách KTX Giao Thông 99 Nguyễn Chí Thanh để thi đấu trận cuối cùng vòng Bảng với đội KTX Giao Thông đang đốt đội mình dù thì đấu ít hơn 1 trận.

Last edited:

tuanninhbinh

Trung Sỹ

tangdung

Đại Tá
Thoi gian nghỉ la bao h thi daủ tiếp vậy đôi trưởng
Chưa có lịch cụ thể đang hỏi Ban Tổ chức @tcgroup nhưng chưa trả lời. Kế hoạch thì sẽ có Giải Đơn cho các Hạng C D E thi đấu tập trung do Ban Tổ chức thực hiện, rồi sẽ thi đấu nội dung đồng đội Vòng 1/16, 1/8, 1/4 và 1/2 cũng thi đấu tập trung do Ban Tổ chức thực hiện.

chungnguyen

Thượng Sỹ
Chưa có lịch cụ thể đang hỏi Ban Tổ chức @tcgroup nhưng chưa trả lời. Kế hoạch thì sẽ có Giải Đơn cho các Hạng C D E thi đấu tập trung do Ban Tổ chức thực hiện, rồi sẽ thi đấu nội dung đồng đội Vòng 1/16, 1/8, 1/4 và 1/2 cũng thi đấu tập trung do Ban Tổ chức thực hiện.
tình hình ngày mai có những ai hả a.

tangdung

Đại Tá
Đội bạn khủng đấy Anh em, vừa thịt trắng bảng đội Hỏa Châu Cửu Bát chưởng 9-0 sát kề đội mình chênh có 3 điểm mà thi đấu kém hơn 1 trận. Cẩn trọng kg là đi

Bình luận từ Facebook