Topic dành cho những người sưu tầm cốt vợt

Hoangvn1111

Trung Sỹ
Them 01 em all new brand gop zui cung ca nha. Hang xach tay tu Japan mua cua Bac Daoky09. ( Em nay van con Ngoc Trinh :) ).
Cau hinh 01:
Cot: Yasaka Ma Lin Extra Offensive. (100% new)
FH: Yasaka Mark V HPS. (100% new)
BH: Yasaka Mark V Soft. (100% new)

Cau hinh 02:
Em nay ko con Ngoc Trinh vi kho tim can ST nhap tu Sweden wa.
Cot: Donic Waldner Senso Carbon Jo Sharp. ( Made in Sweden, 95%)
FH: Donic Acuda Turbo or Andro Rasant Turbo or Butterfly Tenergy 05 (95%)
BH: Donic Coppa X1 or Donic Baracuda or Butterfly Tenergy 05 (95%)

Cau hinh 03:
All secondhand . (Ngoc Trinh > 90%)
Ra Tet moi dua nang ve Dinh:
Cot: Avalox Monoset (Super fast blade > Sardius)
FH: Butterfly Tenergy 80
BH: Butterfly Tenergy 80

Last edited:

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Them 01 em all new brand gop zui cung ca nha. Hang xach tay tu Japan mua cua Bac Daoky09. ( Em nay van con Ngoc Trinh :) ). Hy vong co the som thuan phuc duoc co em.
Cot: Yasaka Ma Lin Extra Offensive. (100% new)
FH: Yasaka Mark V HPS. (100% new)
BH: Yasaka Mark V Soft. (100% new)

Em sợ em này rất khó thuần phục nếu bác không phải là gốc Sardius mà ra

YEO 5 đã rất nẩy rồi, cứng nhưng kết nhất cái form ngắn, tụt cầm rất thích, dễ đánh, nhưng nếu thêm Carbon vào nữa thì em này thực sự là NGỰA HOANG, em sợ khó thuần lắm

Hoangvn1111

Trung Sỹ
Em sợ em này rất khó thuần phục nếu bác không phải là gốc Sardius mà ra

YEO 5 đã rất nẩy rồi, cứng nhưng kết nhất cái form ngắn, tụt cầm rất thích, dễ đánh, nhưng nếu thêm Carbon vào nữa thì em này thực sự là NGỰA HOANG, em sợ khó thuần lắm
Cung hy vong la thuan phuc dc cac em va lan nay chi 03 em ma thoi. Nhieu wa minh so loan dao phap. Hy vong sau 01 nam co the thuan phuc duoc Cau hinh 3: em Avalox Monoset + FH &BH Tenergy 08. (Cau hinh sieu toc Fast & Fouriuos 8 :))

Last edited:

Trạng .... CÁ

Đại Tá
...
Cau hinh 02:
Mai don em nay tu Bac Haidangxanh o mai tan.......Hung Yen :). Phai phi oto den don em ve kip an Tet cung ca nha. Em nay ko con Ngoc Trinh vi kho tim can ST nhap tu Sweden wa.
Cot: Donic Waldner Senso Carbon Jo Sharp. ( Can ST, Made in Sweden).(95%)
FH: Donic Acuda S1 Turbo or Andro Rasant Turbo or Butterfly Tenergy 05 (90%)
BH: Donic Coppa X1 or Donic Baracuda or Butterfly Tenergy 05 (90%)...
Em đang chơi Donic Walner Senso Ultra Carbon, 86gr, JTTAA, ST, hàng do cu @Red Arc đặt hộ từ TT11 về, thử linh tinh thêm 5 cái cốt nữa, nhưng em này vẫn phải quay về, bóng ác, đòn dữ, chơi mềm mại được

Em của bác đúng là cây vợt của Waldner chơi, nhưng em sợ nó hơi mềm khi chơi 40+

Hoangvn1111

Trung Sỹ
Em đang chơi Donic Walner Senso Ultra Carbon, 86gr, JTTAA, ST, hàng do cu @Red Arc đặt hộ từ TT11 về, thử linh tinh thêm 5 cái cốt nữa, nhưng em này vẫn phải quay về, bóng ác, đòn dữ, chơi mềm mại được

Em của bác đúng là cây vợt của Waldner chơi, nhưng em sợ nó hơi mềm khi chơi 40+
Minh moi choi lai nen nghi co le buoc dau nhu the la vua phai. Co gang 03 thang sau chuyên dan sang mat nhanh va cung hon + cot nhanh hon ( ULTRA>>>CARBON :)). Thanks Bac da cho y kien. Minh se thu cam nhan xem co on ko roi tinh tiep :)

chaubinh

Đại Tá
Vua don em Donic Waldner Senso Carbon Jo Sharp. Rap voi 2 em Tennergy 05; giat minh kinh ngac!!! Very happy. Thanks Bac Bachdang xanh. Happy New Year Everyone!
(ké chủ thớt tí?!) chào Phương Chi ! chú đã COD cho cháu chiều nay rồi nhưng không up được ảnh hóa đơn trong tin nhắn vậy chú up nhờ lên đây vậy. để cháu biết và chờ đôi ba ngày nhé.thank! @Hoangvn1111
hóa đơn gdichMV.jpg

Last edited:

lion

Đại Tá
Bác nào có cây Infinity VPS V Master trọng lượng tầm 85 - 90gr giá đẹp muốn gả thì cho em xin tí giá vào chỗ kín nhé. Em cảm ơn ạ.

H_PL7

Thượng Sỹ

Như thế này phải ko anh @lamtq ?
Hurricane King thôi mà e. Đời đầu cái tem nó thế đấy. Khoảng 2008. Giá lúc đó gần 3 củ .a thích lắm mà hồi đó đặt mua ko được
Seri bắt đầu = chữ I là hàng xuất. Còn hàng nội địa bắt đầu = chữ C cơ

Tem con này bị rỉ sét rồi. Hồi nguyên thủy nó vàng óng như vàng 10 nhìn mê lắm

H_PL7

Thượng Sỹ
a nghiên cứu với thử linh tinh lắm:cool:;)
vợt Fullbox đầy đủ rồi. Hàng đẹp và e giữ kỹ nhỉ. ko dùng hả. hay mới mua đc
Khoảng năm 2011 em nhờ trungsay xách tay giúp, lúc đó máu quá nên ôm luôn dù giá hơi chát :p
Em chơi cốt này tầm 1 năm sau đó cất luôn đến giờ:)

Last edited:

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Lâu lâu ko được đánh bóng đành lôi vợt ra ngắm:
View attachment 76318 View attachment 76319 View attachment 76320
Đọc comment của bác mà thấy buồn quá, ngẫu hứng một tí

Làm trai lập nghiệp tu thân
Công danh trả nợ, nghiệp ngành chịu mang
Gia thất tu chỉnh đoàng hoàng
Quạnh hiu một nỗi lòng ham ... bóng bàn

Rượu bia nhậu nhẹt cho cam
Thể thao cũng phải ... nể nang giữ gìn