Topic dành cho những người sưu tầm cốt vợt

drsan

Thượng Tá
Hình ảnh cốt vợt ruy cập trang https://sites.google.com/site/kythuatbongban/cot-vot
Em có cốt sardius từ khi mới sinh ra đầy ạ! Tuyển Nhật chơi xong thắng trận, quảng luôn cho em về VN! he
cot vot.jpg

Last edited:

Trainee

Đại Tá
Đa phần các cây trong bộ sưu tập đều nhiều tiền nhỉ?
Tiện báo cáo bác @Trạng .... CÁ là cây Hùng Ca sẽ không quay về tay bác nữa đâu. Vớ vỉn sau nay nó sẽ trở thành cây có giá trị nhất trong loạt 3, 4 cây cùng xuất xưởng! Vì có thể đợt tới giải VT Open sẽ xách nó ra gom chữ ký :)
Giờ thì tạm để tủ kính!

Attachments

1.1 MB · Đọc: 0

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Tiện báo cáo bác @Trạng .... CÁ là cây Hùng Ca sẽ không quay về tay bác nữa đâu. Vớ vỉn sau nay nó sẽ trở thành cây có giá trị nhất trong loạt 3, 4 cây cùng xuất xưởng! Vì có thể đợt tới giải VT Open sẽ xách nó ra gom chữ ký :)
Giờ thì tạm để tủ kính!
Được thế thì còn gì bằng.
giờ đánh KLHS chung thân rồi à?
Báo tin cho mừng, anh đã thử nghiệm thành công BH Tàu đạo nhé, đánh rất sướng, động tác vô cùng đơn giản, làm BH trở nên dễ dàng hơn FH trong cắt, thủ, công, mà cú công vẫn là chủ lực BH, thế mới sướng chứ ...

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Giờ thì tạm để tủ kính!
Đùa hay thật đấy @Trainee , sao lại có CUP VÔ ĐỊCH ĐÔI NỮ là sao

Trainee

Đại Tá
Được thế thì còn gì bằng.
giờ đánh KLHS chung thân rồi à?
Báo tin cho mừng, anh đã thử nghiệm thành công BH Tàu đạo nhé, đánh rất sướng, động tác vô cùng đơn giản, làm BH trở nên dễ dàng hơn FH trong cắt, thủ, công, mà cú công vẫn là chủ lực BH, thế mới sướng chứ ...
KLHS mặt Tàu đánh bóng to chán phèo. Dùng để đánh bóng nhỏ và đánh đôi thôi. Chắc chủ lực vẫn cây Pure.
Tủ clb chỗ em tập mà!

thanhlong

Binh Nhì
mình có một cây của bác @drsan thì cũng tạm được đó nhỉ! vợt nhiều các bác bán bớt đi chút, trời mùa này để bảo quản không tốt làm hỏng cả vợt!:)

Bình luận từ Facebook