Topic dành cho những người sưu tầm cốt vợt

thanglong78

Thượng Tá

vcbshark

Đại Tá
Nói không hề đùa, chiều nay trong lúc đợi vợ, mình đã nghĩ về chuyện đục 01 cái vợt bằng chất liệu mới là NHÔM PHAY, nhưng sau khi đón vợ về nhà mới nhớ ra là ITTF yêu cầu 80% bằng gỗ, dạo này điên mẹ nó rồi hay sao ấy, toàn nghĩ ra chuyện đ... đâu:eek::(

thanglong78

Thượng Tá
Nói không hề đùa, chiều nay trong lúc đợi vợ, mình đã nghĩ về chuyện đục 01 cái vợt bằng chất liệu mới là NHÔM PHAY, nhưng sau khi đón vợ về nhà mới nhớ ra là ITTF yêu cầu 80% bằng gỗ, dạo này điên mẹ nó rồi hay sao ấy, toàn nghĩ ra chuyện đ... đâu:eek::(
Đánh chủ yếu với hội ham vui, ham chơi trình toàn E, F .. thì liên quan gì đến ITTF... :p

Ttfan2012

Đại Tá
Một combo Tàu đạo cho bóng 40+:

lamtq

Đại Tá
Đ...ợi vợ chán nên ý tuởng như cc nhỉ!
Chứ mà...vợ cảm xúc thăng hoa ý tuởg mới dạt dào đc e ợh

thethaominhtoan11

Binh Nhất
Mình xin phép được mở màn bằng bộ sưu tập thất kiếm đã được hoàn thiện và chỉnh sửa của mình nhé. Mình là người đa mê mặt Tàu và những cốt vợt đánh hợp với mặt Tàu (đặc biệt là những cốt mà các vđv tuyển QG TQ đã và đang sử dụng), do đó, bộ sưu tập của mình đậm tính chất "Tàu Đạo".
View attachment 35729 View attachment 35730

Hic, quá đẹp, hâm mộ bộ thất kiếm của bác.

Bình luận từ Facebook