Topic dành cho những người sưu tầm cốt vợt

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Chắc bác @Trạng .... CÁ hỗ trợ @Red Arc một cái Go Pro hoặc Contour để bác up video cho nó pro...
Bác đừng nói với thằng hâm này về điện thoại, không bác té thẳng từ ghế xuống tầng hầm luôn, vì nó mà show off điện thoại thì bác lại ... BÁN HẾT CẢ VỢT chứ không ít đâu.

Nó có mấy con điện thoại mà em nhìn cứ nuốt nước bọt chứ chả dám nói gì, đẹp mê mẩn luôn. Bác gạ nó show điện thoại đi rồi ... HỐI TIẾC

Red Arc

Đại Tá
Sao nó có vẻ nẩy thế nhỉ ? Review bằng lơi đi, sốt hết cả ruột. Có vẻ nó cứ nẩy tưng tưng ấy nhẩy ?
Anh đưa em cây Deffensive thì em oánh nó cũng thế. Anh mà xem và nghe âm thanh rồi cứ tin vào mắt và tai mình thì thấy cốt nào cũng nẩy tưng tưng thôi. Nói chung sau khoảng 10 phút test thì thấy 2 em này đều nẩy, 190 có vẻ nhỉnh hơn về tốc độ nhưng kếm xoáy hơn và "rên" nhỏ hơn. Vẫn có được cảm giác lún bóng vào tới cốt sau đó mới bật ra (Cảm giác chỗ tiếp xúc với bóng mút bị kéo căng nên mút nhanh hư là vậy)

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Anh đưa em cây Deffensive thì em oánh nó cũng thế. Anh mà xem và nghe âm thanh rồi cứ tin vào mắt và tai mình thì thấy cốt nào cũng nẩy tưng tưng thôi. Nói chung sau khoảng 10 phút test thì thấy 2 em này đều nẩy, 190 có vẻ nhỉnh hơn về tốc độ nhưng kếm xoáy hơn và "rên" nhỏ hơn. Vẫn có được cảm giác lún bóng vào tới cốt sau đó mới bật ra (Cảm giác chỗ tiếp xúc với bóng mút bị kéo căng nên mút nhanh hư là vậy)
So với ZJK ALC đi nào ?

Red Arc

Đại Tá
Mày mai được nghỉ không ? Có ai hay đánh VIS trong đó không, nhờ test hộ cái đê. Tay mày to, lại đánh VIS ít, sợ không chính xác.

À, mày so luôn với Sardius tem đồng và Schlager đi
Bạt thì kg bằng nhưng giật xoáy thì hơn. Bóng lún hơn. Tốc độ hơn Vis. Túm lại chắc kg hợp với lối chơi của anh đâu. hehehe

Bình luận từ Facebook