Topic dành cho những người sưu tầm cốt vợt

meoluoitmb

Đại Tá
------------
Thằng khỉ này, hôm trc nghe nhưng chưa tin. Chú chính thức trở thành số 1 về vis tại Việt Nam. Cây st này dân sưu tập cả thế giới thích và săn tìm đấy. Quá đẹp. Đây chính là cặp đôi hoàn hảo. Kiếm và kẻ chụp ảnh đã thực sự làm mê đắm người xem. Lâu lắm mới có cảm giác hưng phấn kể từ ngày quay lại.

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Uầy, đây là em nào nhỉ, vừa vào facebook của org thấy luôn
Em này toàn ra Hoàng Sâm đánh lúc 4h chiều CN, đi cùng cậu bạn gà về bóng bàn, nhưng em đó đánh thì C cũng đi nhanh như điện

attack01

Đại Uý
Thua mà còn vác ra thì ... đối lại hỏi:

NHÀ MÀY VỪA ĐƯỢC ĐỀN BÙ ĐẤT À ?:p:p:p:p:p

Bác chỉ cho em trong mấy trăm ngàn hộ được đền bù giải tỏa đất ở VN xem có ai có bộ sưu tập này không? :) :) :) Vấn đề không phải là tiền, mà là: tiền + ghiền + không sợ phiền (vì bảo quản và bị ghanh ghét) ...hoho :)

Lemarc

Thượng Sỹ
Cây Ai Fukuhara đánh sao pác, nhìn em nó đẹp quá ^^ mà nữ tánh quá, mình cầm Schlager là đẹp nhất
Cây này rất bám (độ bám chỉ thua thằng innerforce) & tốc độ cũng khá. Nếu rơ của bác là giật thì cây này hỗ trợ tốc độ và độ bám xoáy rất tốt. Nếu rơ của bác là bạt thì em nghĩ bác vẫn dùng được chỉ có điều không hợp lắm bởi vì cốt vợt rung & giữ banh lâu hơn so với cốt vợt có lớp carbon nằm gần sát lớp ngoài cùng.

Last edited:

Bình luận từ Facebook