Topic dành cho những người sưu tầm cốt vợt

lamtq

Đại Tá
ZLC là lại không ham rồi, dòng TMB lại càng không, cứng và khô
Em W968 không biết đánh thế nào nhỉ, đang muốn sắm một em nhưng cứ ... x có tiền, phải đợi chờ cũng mệt mỏi nhỉ
W968 là hàng tuyển chọn riêng nên chất lượng gỗ và QC cực cao nên độ chuẩn ở 1 đẳng cấp khác so với hàng thương mại e nhé

Trạng .... CÁ

Đại Tá
W968 là hàng tuyển chọn riêng nên chất lượng gỗ và QC cực cao nên độ chuẩn ở 1 đẳng cấp khác so với hàng thương mại e nhé
Mẹ kiếp, nói lại ham, dù bây giờ em chọn jeu theo ZJK rồi, BH và FH đều tập theo kiểu tay của nó luôn, mà nghe vẫn ham. Đánh VIS ngày càng sướng, lực mạnh, xoáy lớn, ổn định và an toàn. Chỉ cần chuẩn hóa lại nữa thôi.

Kiểu này sẽ giấu vợ làm con này trong hè vậy, thú đam mê. À, mà nếu đặt là hàng full box luôn chứ anh.

lamtq

Đại Tá
Mẹ kiếp, nói lại ham, dù bây giờ em chọn jeu theo ZJK rồi, BH và FH đều tập theo kiểu tay của nó luôn, mà nghe vẫn ham. Đánh VIS ngày càng sướng, lực mạnh, xoáy lớn, ổn định và an toàn. Chỉ cần chuẩn hóa lại nữa thôi.

Kiểu này sẽ giấu vợ làm con này trong hè vậy, thú đam mê. À, mà nếu đặt là hàng full box luôn chứ anh.
đương nhiên rồi e, mà chú đang đánh vis vào tay thì cứ dùng vis cho nó lành

Last edited:

meoluoitmb

Đại Tá

=====
Thằng này lại chửi bậy...

lamtq

Đại Tá

Trạng .... CÁ

Đại Tá
TRẠNG..CÁ mua thử đi,ko hợp bán lại.Dù sao dòng này cũng ALC mà
Nếu là Long 5 thì em chả biết chúng nó QC cứt gì, chứ em chắc chắn luôn là không phải ALC, mà nó gần với ZLC hơn ạ.

Em chơi cả Long 5 và Long 3, 3 thì toàn gỗ đánh đã gần ZLC rồi, nhưng 5 thì khác hẳn bác ạ, thành ra không thể nào là ALC được. Trình còi cảm nhận

meoluoitmb

Đại Tá
Chửi theo bài cho anh sợ này

Đao Chiến Mãi mà không thành sát thủ - ĐCM
Vạn Kinh Luân mà lòng chẳng thảnh thơi - VKL
Nghĩ Cực Chắc mà tay sao run quá - NCC
Chọn Đao Bào mà tâm thế bất an - CĐB
=============
Đau Con Mắt mãi mà sao chẳng khỏi - ĐCM
Vào Khám Lươn mà ngại quá ai ơi - VKL
Nói Cho Cùng ai có bệnh là khổ - NCC
Cứ Đánh Bóng rèn luyện tăng sức khỏe - CĐB