Topic dành cho anh em CLB bóng bàn Q9-Q2

cuongito

Binh Nhì
Bác chơi 20 năm rồi mà bỏ 10 năm thì còn đc. Chứ mà chơi 1 năm bỏ 10 năm thì phải đánh đôi với TL dài dài. hehe.
Haha, Nói nghe cho oách chứ trình của em mới biết cách cầm vợt thôi, nhưng tinh thần thì máu lắm rồi, tối qua em mới sắm con vợt cùi bắp 8 xị. Nếu có cơ hội được chơi với các bác chắc là mau lên cơ lắm ( nhưng mỗi tội sợ các bác lượm banh nhiều thì chẳng ai chơi với em. )

tuannn

Đại Uý
Hợp cạ nhỉ, thịt chó muôn năm. duyệt nhé. chiều khoảng 6h em hú bác.

Khoảng 2 tháng nay cứ tuần nào cũng phải có buổi thịt chó. Mà tối nay bác có tới đánh bóng ko hay chỉ hú nhậu thôi đấy ? Kẻo E vừa thay quần áo oánh bóng cái thì bác hú cũng tội cho E. hihi. Vì E làm ở Q3 chạy về tới xào huyệt cũng cỡ gần 6PM.

cuongito

Binh Nhì
Khoảng 2 tháng nay cứ tuần nào cũng phải có buổi thịt chó. Mà tối nay bác có tới đánh bóng ko hay chỉ hú nhậu thôi đấy ? Kẻo E vừa thay quần áo oánh bóng cái thì bác hú cũng tội cho E. hihi. Vì E làm ở Q3 chạy về tới xào huyệt cũng cỡ gần 6PM.
Nếu bác không chê thì có thể luyện giúp em 30', sau đó thưởng thức vitamin go go, em cũng làm ở Q1 chạy về dưới đó.

tuannn

Đại Uý
Nếu bác không chê thì có thể luyện giúp em 30', sau đó thưởng thức vitamin go go, em cũng làm ở Q1 chạy về dưới đó.

ok vậy giờ bác về thì chạy qua Bí Ngô luôn nhé. AE chơi lúc rồi nhậu cho nó xung. Chắc bác biết CLB BN ?

cuongito

Binh Nhì
ok vậy giờ bác về thì chạy qua Bí Ngô luôn nhé. AE chơi lúc rồi nhậu cho nó xung. Chắc bác biết CLB BN ?
OK bác, Địa chỉ này phải ko bác " Trên đường Đỗ Xuân Hợp, A đi vào Đại Lộ 3 tới đường số 25 ghẹo trái rồi tới đường 12 ghẹo phải đi khoảng 200m (cuối đường) là CLB Bí Ngô."

cyber

Trung Sỹ
Trên đg Đỗ Xuân Hợp khúc gần Dương Đình Hội có quán thịt chó Hải Quân ăn cũng đc lắm bác ợ. chiều AE mình mỗi người 1 chai ai hết trước về trước nhỉ ?

uả, sao e k biết quán này ta, e cũng khoái cầy, rắn rết gì lắm, mỗi bác tính làm 1 chai 75ml àh, "đô" cao quá, hee, tiếc quá tối nay e k đi đc

tuannn

Đại Uý
OK bác, Địa chỉ này phải ko bác " Trên đường Đỗ Xuân Hợp, A đi vào Đại Lộ 3 tới đường số 25 ghẹo trái rồi tới đường 12 ghẹo phải đi khoảng 200m (cuối đường) là CLB Bí Ngô."

Chuẩn.........................................................................

tuannn

Đại Uý
uả, sao e k biết quán này ta, e cũng khoái cầy, rắn rết gì lắm, mỗi bác tính làm 1 chai 75ml àh, "đô" cao quá, hee, tiếc quá tối nay e k đi đc

Chú có bao giờ đi đâu mà biết đc quán này. Hơi bị ngon đấy. chẹp chẹp.

cyber

Trung Sỹ
Chú có bao giờ đi đâu mà biết đc quán này. Hơi bị ngon đấy. chẹp chẹp.

e nhậu ở Phước Bình hoài mà, bạn bè toàn ở đây, gần CLB Bí Ngô em cũng có vài thằng bạn, không biết tụi nó có chơi ở đây k nữa, hẹn anh bữa khác nhé, lúc này em hơi bận, anh thông cảm nhé

cuongito

Binh Nhì
Nói chơi bác thôi, em được cái ham vui chứ uống chẳng được nhiều, bác Tuấn làm bên chứng khoán Kim Long phải không, em thấy logo KLS...

tuannn

Đại Uý
Nói chơi bác thôi, em được cái ham vui chứ uống chẳng được nhiều, bác Tuấn làm bên chứng khoán Kim Long phải không, em thấy logo KLS...

Đúng rồi bác, bác cũng trong nghề hay là dân đánh chứng ?

yeupingpong

Binh Nhì
Ra quân toàn thắng của anh em hội bóng bàn CLB số 1.

Dành toàn bộ 5 huy chương ở tất cả các nội dung giải tại Đại hội TDTT Thủ Đức 2013.

THÔNG BÁO:
CLB bóng bàn số 1 quận 09 đang chuẩn bị mở giải đại hội TDTT quận 09, anh em nào trong địa bàn muốn tham gia đại hội thì nhanh chóng đăng ký với anh Mười tại Câu lạc bộ bb số 1. trễ nhất là đến thứ 7 ( 13/04/2013)

Attachments

• Giải nhì đơn nam.jpg
    Giải nhì đơn nam.jpg
    84 KB · Đọc: 15
  • Giải ba đôi nữ.jpg
    Giải ba đôi nữ.jpg
    85.8 KB · Đọc: 13
  • Giải nhất đôi nam nữ.jpg
    Giải nhất đôi nam nữ.jpg
    84 KB · Đọc: 13
  • Giải nhất và giải ba đôi nam.jpg
    Giải nhất và giải ba đôi nam.jpg
    86.4 KB · Đọc: 14
Last edited:

yeupingpong

Binh Nhì
CLB bóng bàn số 1 quận 09 đang chuẩn bị mở giải đại hội TDTT quận 09

THÔNG BÁO:
- CLB bóng bàn số 1 quận 09 đang chuẩn bị mở giải đại hội TDTT quận 09, anh chị em nào trong địa bàn quận 9 muốn tham gia đại hội thì nhanh chóng đăng ký với anh Mười tại Câu lạc bộ bb số 1.
- Thời gian bốc thăm 03/05/2013.
- Từ giờ đến 01/05/2013, anh chị em yêu bóng bàn trong địa bàn Q9 muốn tham gia giải hãy đăng ký gấp.
Rất mong nhận được sự tham gia nhiệt tình của anh chị em.

tuannn

Đại Uý
THÔNG BÁO:
- CLB bóng bàn số 1 quận 09 đang chuẩn bị mở giải đại hội TDTT quận 09, anh chị em nào trong địa bàn quận 9 muốn tham gia đại hội thì nhanh chóng đăng ký với anh Mười tại Câu lạc bộ bb số 1.
- Thời gian bốc thăm 03/05/2013.
- Từ giờ đến 01/05/2013, anh chị em yêu bóng bàn trong địa bàn Q9 muốn tham gia giải hãy đăng ký gấp.
Rất mong nhận được sự tham gia nhiệt tình của anh chị em.

Chưa có ngày đánh cụ thể ah bác?

Bình luận từ Facebook