Topic cập nhật thông tin, tường thuật trực tiếp Vietnam Open 2014

damme_bongban214

Thượng Tá
Ai bảo gai đã hết thời nhỉ. Tôi cá Hưng đen tập luyện rất kỹ cho giải.
Bản thân Hưng Đen là VĐV nhưng ít VĐV đánh gai nên kỹ thuật đánh với gai ko có .Chính vì thế đánh trình độ dưới hơn vẫn thua . Vẫn chưa biết đánh với người đánh mặt gai. Phải ko bác Tùng

Hà Mèo

Trung Sỹ
Dầu Khí HCM đang dẫn Agibank 2-1:
Trận thứ 4 đnag diễn ra giữa Đăng Vũ và Hưng đen, trận đấu đang vô cùng căng tha
Bac Hà Mèo cho hoi Phong Nhi thang Huy Bao 3-0 ti so tung set the nao, minh thay 2 tay vot nay cung can tai can suc lam ma khong biet sao ti so l'ai 3-0.

Thanks bac nhieu.
Huy Bảo thắng Phong Nhí 3-0. Tỉ số các set đều xát xao. 12/10, 11/9, 11/9

Hà Mèo

Trung Sỹ
Bạn Hà mèo cho hỏi kq các trận tứ kết dđội hạng A thế nảo rồi ? thanks !
Các trận đồng đội hạng A vẫn đang diễn ra
Nha Khoa Bảo Đức thắng Nhà Quàn tuyệt đối 3/0
Như Lan Sài Gòn đang dẫn Côn Sơn 2-1, trận đôi giữa Huy Bảo-Phát Andro vs Phong nhí-Tài dũng cực kì căng, Bảo Phát thắng 3-2 chật vật với tỉ số set cuối 13-11
Headstart với Trường Tuấn đang đều 2, Trận 5 Minh thái bình đang dẫn Phong Hải Dương 1-0
Agribank đều 2 với Dầu Khí, trận 5 Việt cò đang dẫn Quang HCM 9-7 ở set 5

clbtrangan

Đại Uý
Các trận đồng đội hạng A vẫn đang diễn ra
Nha Khoa Bảo Đức thắng Nhà Quàn tuyệt đối 3/0
Như Lan Sài Gòn đang dẫn Côn Sơn 2-1, trận đôi giữa Huy Bảo-Phát Andro vs Phong nhí-Tài dũng cực kì căng, Bảo Phát thắng 3-2 chật vật với tỉ số set cuối 13-11
Headstart với Trường Tuấn đang đều 2, Trận 5 Minh thái bình đang dẫn Phong Hải Dương 1-0
Agribank đều 2 với Dầu Khí, trận 5 Việt cò đang dẫn Quang HCM 9-7 ở set 5
Rất cảm ơn bạn đã có những thông tin cập nhật cho những người yêu thích bóng bàn ko có điều kiện xem trực tiếp ! Chúc bạn sức khỏe !

Gà Ri

Đại Uý
Em nhầm bác ơi, trận cuối Việt Cò thắng Khoa dầu khí 3/2, đưa Agribank vào bán kết
Trường Tuấn cũng vào bán kết với trận cuối Lê Anh Phong thắng Minh thaiß bình tuyệt đối 3/0

Minh Thái Bình ục ịch thừa cân oánh chán ngắt. Chiều nay xem Thuận lác giết Minh TB ngon 3 roi. Thuận lác chỉ giao bóng xuống nặng về trái của Minh. Minh ko dám dùng quả trái sở trường để trả giao bóng vì bóng Thuận quá nặng, đành chỉ gò hoặc cắt sang. Khi gò hoặc là rúc hoặc là nhú lên bị Thuận giật vào góc trống bên phải và Minh đứng nhìn vì béo quá ko nhao theo đc. Không thấy 1 lần nào Minh chuyển chân né phải moi bóng lên.

Last edited:

Gà Ri

Đại Uý
Em nhầm bác ơi, trận cuối Việt Cò thắng Khoa dầu khí 3/2, đưa Agribank vào bán kết
Trường Tuấn cũng vào bán kết với trận cuối Lê Anh Phong thắng Minh thaiß bình tuyệt đối 3/0

Khoa dầu khí tối nay có 1 trận xuất thần với Việt cò. Khoa ăn séc 1 - Việt ăn séc 2 - Khoa ăn séc 3 - Việt ăn séc 4 - Séc 5 Việt ăn 11-9 sát nút

haininh

Binh Nhất
Cho em hỏi trận headstar với truong tuấn kết quả chi tiết thế nào, tuấn nam định ăn ngọc hải dương 3-1 thì hay quá, minh thái bình khoảng 1 năm trở lại đây đánh xuống quá, một phần do dạy dỗ nhiều ko tập luyện, phần vì thừa cân di chuyển chậm đi rất nhiều

Gà Ri

Đại Uý
Tứ kết đồng đội A giữa Headstart với Trường Tuấn ly kỳ và rùng rợn

Tuấn Nam Định xuất sắc thằng Ngọc pro Hải Dương- Sau đó đội Trường Tuấn ăn 1 trận đơn và 1 trận đôi - trận 4 Sơn Lợn đánh ngang ngửa với Tuấn Nam Định, Tuấn NĐ luôn ở thế bị động chặn bóng. Sơn Lợn khỏe khủng khiếp, như 1 thanh niên trai tráng 18t. Mấy quả cuối ở séc 5 chắc do đuối sức nên mất chuẩn và chịu thua 2 -3 . Vậy là tỷ số 2 đều. Trận 5 ai cũng biết là Minh TB ko có cửa gì trước Thanh Phong.

Headstart từ ngày mai làm khán giả

haininh

Binh Nhất

Tuấn Nam Định xuất sắc thằng Ngọc pro Hải Dương- Sau đó đội Trường Tuấn ăn 1 trận đơn và 1 trận đôi - trận 4 Sơn Lợn đánh ngang ngửa với Tuấn Nam Định, Tuấn NĐ luôn ở thế bị động chặn bóng. Sơn Lợn khỏe khủng khiếp, như 1 thanh niên trai tráng 18t. Mấy quả cuối ở séc 5 chắc do đuối sức nên mất chuẩn và chịu thua 2 -3 . Vậy là tỷ số 2 đều. Trận 5 ai cũng biết là Minh TB ko có cửa gì trước Thanh Phong.

Thanks bác update thông tin, tuấn nam định hay thật, ăn cả tuyển việt nam, còn ông bạn minh thái bình hai năm trước cũng hay lắm ăn cả phú soc tại open đà nẵng, giờ ít tập luyện béo quá lên càng ngày càng chán

haboll

Đại Uý

Anh Tuấn thì quá hay rồi, từ chế giao bóng, chặn, phản công đều rất hay, tâm lí rất vững vàng!
A Mình thì chẳng qua không tập luyện gì, trước đánh giải a có tập nhưng tập rất ít, anh đi dạy nhiều, chân ì, trận đánh với Phong tuy thua nhưng vẫn có nét đẹp riêng của anh, nếu anh chăm tập hơn thì 50-50, chứ bạn nói là không có cửa gì thì mình xin lỗi 1 câu là bạn sai lầm!

khiconanchuoi200

Truyền nhân Ma Long
Anh Tuấn thì quá hay rồi, từ chế giao bóng, chặn, phản công đều rất hay, tâm lí rất vững vàng!
A Mình thì chẳng qua không tập luyện gì, trước đánh giải a có tập nhưng tập rất ít, anh đi dạy nhiều, chân ì, trận đánh với Phong tuy thua nhưng vẫn có nét đẹp riêng của anh, nếu anh chăm tập hơn thì 50-50, chứ bạn nói là không có cửa gì thì mình xin lỗi 1 câu là bạn sai lầm!

Nếu thì vô địch bố nó rồi em ạ, người ta xét cái phong độ từ đầu giải, sao lão Minh không tập luyện để người xem không có cái suy luận kia đi. Đừng vì bênh người quen mà đánh giá chủ quan như thế.

khiconanchuoi200

Truyền nhân Ma Long
À quên, góp vúi cái ảnh :D

Bình luận từ Facebook