Topic bóng bàn Hà Nam

doccothankiem_hp

Thượng Tá
Bạn nhầm rồi dũng bỏ mình 3 bóng nhé.mình cửa dưới mà.hi.ok sẽ có dịp ra hp giao luu với bạn.bạn tên Nghĩa phải ko
Em ít tuổi hơn Malong Dũng ạ,emowis 34 mùa rau ngổ,có dịp mời anh ra HP giao lưu Bb với bên em nhé,rất hân hạnh đc đón tiếp,
Đc cái đồ HP bên em toàn hàng tươi sống anh ạ,nếu Bác mà quan tâm em nghĩ Bác sẽ ko Phật ý đâu...Axelo

Hieu67_PhuLy

Trung Uý
Em ít tuổi hơn Malong Dũng ạ,emowis 34 mùa rau ngổ,có dịp mời anh ra HP giao lưu Bb với bên em nhé,rất hân hạnh đc đón tiếp,
Đc cái đồ HP bên em toàn hàng tươi sống anh ạ,nếu Bác mà quan tâm em nghĩ Bác sẽ ko Phật ý đâu...Axelo
Vậy chú ít tuổi hơn a rồi.hp thì mình cũng ko xa lạ gì,mình làm ở hp đc 3 năm mà.ngày đấy mình chưa biết chơi bb là gì.có dịp mình sẽ về hp giao luu nhé

doccothankiem_hp

Thượng Tá
Vậy chú ít tuổi hơn a rồi.hp thì mình cũng ko xa lạ gì,mình làm ở hp đc 3 năm mà.ngày đấy mình chưa biết chơi bb là gì.có dịp mình sẽ về hp giao luu nhé
Anh về nhanh hộ em với,anh em mình có cái giống nhau ở chỗ là:
Em cũng chơi lại Bb đc 3 năm,trước kia em bỏ một thời gian dài ko chơi!

malong_dung

Đại Tá
Vậy là đã có 2 độ rồi.Hiếu +A Nguyên(gai)=bằng bóng.Hiếu+Nhượng(2-0-2).còn dũng malong đâu rồi lên tiếng luôn,ẩn mình tu luyện ở đâu rồi.
Hj a, lâu quá rùi ko gặp. E dạo này bận quá nên ko chơi đc mấy, bóng chắc xuống 3 quả rùi, nhưg vì cũg thèm bia nên mạnh dạn chiến với a trận 10 bia, bóng thế nào tuỳ A nhé, hj

Hieu67_PhuLy

Trung Uý
Hj a, lâu quá rùi ko gặp. E dạo này bận quá nên ko chơi đc mấy, bóng chắc xuống 3 quả rùi, nhưg vì cũg thèm bia nên mạnh dạn chiến với a trận 10 bia, bóng thế nào tuỳ A nhé, hj
Vậy là có thêm trận nữa rồi.càng đông càng vui.a thì dạo này đang khỏe quá đang ko biết làm cho bớt khỏe đây.bóng thì chú cứ +3 cho a là ok rồi.hi.

LE VAN QUYET

Thượng Tá
Thân gửi tới vân động viên

Ngày thứ năm vừa qua ( 22 tháng 1 năm 2015 ), câu lạc bộ bóng bàn huyện duy tiên đón tiếp và giao lưu với clb bóng bàn cổ nhuế hà nội .về thăm cơ ngơi của clb bóng bàn duy tiên đội bạn rất có thiện cảm . nhiều trận đấu diễn ra sôi nổi kịch tính nhất vẫn là trận đấu giữa láo tướng quyết của duy tiên gặp hướng của cổ nhuế với kết quả 3-2 nghiêng về lão tướng . và trận : Tái hồi kim trọng " giữa dũng dt và Nam cổ nhuế với kết quả 2-2 : hòa
Sau trận đấu các cầu thủ giao lưu và được đón các bác lãnh đạo huyện ra chúc mừng như : Bác Vượng chủ tịch huyện , bác Tuấn phó chủ tịch và các phòng ban khác .
Câu lạc bộ bóng bàn duy tiên trân trọng cảm ơn các cầu thủ của clb cổ nhuế hà nội đã về thăm duy tiên . mong rằng giữa 2 clb sẽ phát triển ..

Bình luận từ Facebook