Topic bóng bàn Hà Nam

ltdung

Trung Uý
Báo cáo với AE Hà nam tối qua AE Cổ nhúê-Hoàng được vinh dự đón chủ tịch Quyết đến sinh hoạt cùng nhân dịp đi công tác, bác Quyết đánh 6 trận: thắng 4 thua 2. Còn rất nhiều người xếp hàng muốn giao lưu với bác Quyết nhưng do thời gian có hạn nên hẹn buổi khác. Anh em Hà nam xem có cách nào giúp bác Quyết sức khỏe chứ tình trạng này bác Quyết ko đủ sức để thi đấu (do quá nhiều AE muốn gặp bác,hihi..)

LE VAN QUYET

Thượng Tá
Thân gưi itdung

Đã lâu kh cầm vợt nên đanh có phần hơi chậm . phần là do học căng thẳng và nhìn cầu thủ câu lạc bộ hoành tráng quá nên có phần hơi lo hi . Kiểu này để có sức tiếp được các cầu thủ của clb một lượt thì có lẽ phải kiêng kem một tháng và mang kiếm đi tập trên núi Ba vì thội nhỉ hi hi .

ltdung

Trung Uý
Anh ơi cứ chiều chiều anh sắp xếp công việc rồi vào sinh hoạt cùng CLB là ok ngay, chia lẻ ra mỗi buổi chiến với khoảng 5-6 người là được. Anh em bảo anh đánh hay quá!!! Hôm sau gặp anh em xin 2 bóng nhé.

LE VAN QUYET

Thượng Tá
nếu anh bố trí vào được thì anh vào .
giao lưu là chinh được thua học hỏi lẫn nhau mà . anh mà gặp em thì em phải chấp anh 03 bóng mới đánh được mà. hôm nào anh mời anh em về clb bóng bàn huyện duy tiên giao lưu nhé . Chỗ clb anh hết ý luôn em ạ.

kientuong-bat

Trung Tá
Báo cáo với AE Hà nam tối qua AE Cổ nhúê-Hoàng được vinh dự đón chủ tịch Quyết đến sinh hoạt cùng nhân dịp đi công tác, bác Quyết đánh 6 trận: thắng 4 thua 2. Còn rất nhiều người xếp hàng muốn giao lưu với bác Quyết nhưng do thời gian có hạn nên hẹn buổi khác. Anh em Hà nam xem có cách nào giúp bác Quyết sức khỏe chứ tình trạng này bác Quyết ko đủ sức để thi đấu (do quá nhiều AE muốn gặp bác,hihi..)
Bác ltdung hơi bị chủ quan đấy! Gặp kientuong-bat chưa nhỉ?

NVToan

Trung Uý
Cho em hởi chút, các anh sinh hoạt ở địa chỉ nào Phủ Lý vậy
CLB mình có ai chơi hạng 5 tháng không (mới chơi dc khoang 5-6 tháng), em qua chơi với.

LE VAN QUYET

Thượng Tá
bạn cứ đến nhà văn hóa thanh niên gần sân vận động thành phố phủ lý chỗ đài truyền hình tỉnh vào 5h hàng ngày đều có các đối thủ tiếp bạn nhé . chúc vui vẻ .

NVToan

Trung Uý
Chào chú Quyết, Vậy cháu cứ ra đó nhé. Có phải đó là Trung tâm hoạt động thanh thiếu niên không chú ?

Last edited:

LE VAN QUYET

Thượng Tá
Đúng rồi đó .cháu vào cứ nói là chú quyết giới thiệu ra đay các bác các chú cho cháu giao lưu với . nếu muốn ra nhập câu lạc bộ thì gặp bác khiêu chủ nhiệm nhé .

Hieu67_PhuLy

Trung Uý
Diễn đàn Hà Nam hồi này buồn tẻ quá,các hảo thủ đâu hết rồi, vào chém gió cho diễn đàn nóng lên một tí nào
Vâng có e đây.có lẽ do thời tiết lạnh quá chăng.tới 31/1 này e về sẽ đem một chút nắng ấm áp của miền tây sông nước về quê hương hà nam yêu dấu.dự định sẽ có vài độ nho nhỏ ko biết ae thế nào nhỉ.dự định của e sẽ giao lưu:a hưng ca một trận kèo bóng thế nào thì hỏi a hưng vậy,sau đó dũng ma long thì cứ +3 cho e là ok,kế tiếp a nguyên gai thì e +2 là vừa miếng(nói nhỏ e g kỵ gai vô cùng).....sau 3 trận mở màn nếu ae nào muốn giao lưu kiểm tra tay nghề e xin phép nhận hết ạ.mỗi trận làm 100k cho nó máu.xong ae lại quây quần bên bàn tròn.coi như mừng cho hieu67 sau một năm quay lại mái nhà xưa.dự kiến sẽ đánh vào ngày 1/2(vào đúng ngày cn nhé).ae nào có muốn kiếm tý bia xin đăng ký ngay và luôn cho nóng ạ.

Hieu67_PhuLy

Trung Uý
Hieu67 xin đính chính một chút đc giao lưu với ai cũng đc mạnh hay yếu e cũng nhận hết nhé.còn trình cao thấp chấp bóng thế nào ae tự đưa ra nhé.với tinh. thần vui là trên hết.

Hieu67_PhuLy

Trung Uý
Chơi ở chỗ nào vậy anh.
Cho hỏi về bạn một chút bạn là người phủ lý à,hay đang công tác tại đây.nếu bạn chưa tìm đc clb thì mình mời bạn về clb trần hưng đạo(địa chỉ trong khu đô thị nam trần hưng đạo) bạn nhé.clb mình có đủ mọi lứa tuổi và trình độ bóng.các thành viên thì rất tuyệt vời hòa đồng và vui tính.còn cái đặc biệt nữa là đánh trên bàn tròn thì khỏi nói,hầu như ko đối thủ.hi

Bình luận từ Facebook