Topic bóng bàn Hà Nam

Thanh_con

Trung Sỹ
tuy rag bong ban ha nam hien gio van dang con nhiu dieu phai hoc hoi nhung du sao sau giai dau lan nay tin rang phong trao va trinh do cua ha nam se co mot cai tien va di len rat nhiu.
ban than toi la cung la mot cay vot cua ha nam toi cung rat vvui voi su doi moi nay.toi cung tin duoc mot dieu rang nhung kai moi se con tiep tuc dien ra trong cac giai sau.:zingme73:

malong_dung

Đại Tá
tuy rag bong ban ha nam hien gio van dang con nhiu dieu phai hoc hoi nhung du sao sau giai dau lan nay tin rang phong trao va trinh do cua ha nam se co mot cai tien va di len rat nhiu.
ban than toi la cung la mot cay vot cua ha nam toi cung rat vvui voi su doi moi nay.toi cung tin duoc mot dieu rang nhung kai moi se con tiep tuc dien ra trong cac giai sau.:zingme73:

Đề nghị ông Thành con viết có dấu đầy đủ nhé, không thì bị khai trừ đấy, hjhj............

nhuonghaihau

Trung Tá
Xin chúc mừng anh Dũng nhà vô địch bóng bàn tỉnh Hà Nam, anh Hanh á quân bóng bàn tỉnh các anh đã tích cực tập luyện và đạt thành tích suất sắc cho bóng bàn TP Phủ Lý

tipphono8x

Trung Uý
Không nhường đâu chú ơi, trước khi đánh bán kết a Hưng (sau khi loại Quy) tuyên bố còn vô địch tỉnh 5 năm nữa....

Đúng là nói trước bước không qua rồi! Hi. Chiều nay tầm 6h e bắt đầu về PL a ạ, chiều chủ nhật bọn e lên HN rồi. Thứ 7, CN tranh thủ chém gió tý a nhé! :)

nhuonghaihau

Trung Tá
Bóng bàn Hà Nam đang có rất nhiều cầu thủ nhí được đào tạo chuyên nghiệp hy vọng 1, 2 năm tới sẽ vượt qua các lớp đàn anh như anh Hưng CA, anh Dũng ngân hàng... đưa bóng bàn Hà Nam lên trình A diễn đàn :zingme76:

tipphono8x

Trung Uý
Lần nào về cũng được các a và các chú đón tiếp nhiệt tình, chưa kịp đi uống bia đã được "phê" trên bàn bóng rồi. E phải tích cực luyện thể lực về để đủ sức càn quét lần sau. Hehe.

LE VAN QUYET

Thượng Tá
Bong ban

Cho đên hôn nay đã có nhiều anh em vào diễn đàn rồi . Để phong trào bóng bàn ngày một phát triển đề nghị anh em ta chịu khó tập luyện nghiêm túc nhé không nên nản chí là không lên tay được đâu .thể thao đi đôi với nghệ thuật và thể hiện bản lĩnh của từng người đấy các bạn a

LE VAN QUYET

Thượng Tá
Gặp em vợt gai lòng anh bực tức . Vị không đỡ đựoc .mỗi khi bóng bay . Tay cứ loay hoay . Mắt thì giang lạc . Vì em rất đẹp . Yêu quá bóng ơi .

LE VAN QUYET

Thượng Tá
Thân gửi cháu dũng ,. Vô dịch năm nay . Cháu đánh thật hay .giật gò được cả.nhưng mà chưa đủ . Giật trái đôi công . Cần tập luyện thêm . Thì mới hoàn thiện

MaLong_nd

Trung Uý
Thân gửi cháu dũng ,. Vô dịch năm nay . Cháu đánh thật hay .giật gò được cả.nhưng mà chưa đủ . Giật trái đôi công . Cần tập luyện thêm . Thì mới hoàn thiện

lượng thơ của bác dồi dào quá, trên diễn đàn có topic hội người yêu thơ chém gió hoặc thơ vui về bóng bàn bác quyết tham gia đi,lắm bài hay lắm

LE VAN QUYET

Thượng Tá
Chào bạn Thúy Nga . Quê Hà nam ta . Làm việc ở xa . luôn nhớ quê nhà .lòng hướng bè bạn .
Bạn ở quê nhà . Mong bạn thúy Nga .Làm việc nơi xa.Về thăm quê nhà . giao lưu bè bạn .

Thanh_con

Trung Sỹ
moi nguoi thong cam nhe toi chua duoc hoc qua lop danh theo van ban van con lung tung lam
viet duoc mot dong kheo toi sang moi viet xong mat
moi nguoi co gang dich ho ty nhe. hihi
Hom nay vao duoc doc tho cua chu Q nha minh hay qua nho
Hihihihi...vo bung mat:zingme21::zingme21:

Thanh_con

Trung Sỹ
co giai hang thang va hang quy roi xep hang cuoi nam thi con gi hon duoc nhu the nua.anh em duoc co sat voi nhau trong toan tinh,nhu vay thi su tap luyen cua moi nguoi se co nhieu quyet tam hon va phong trao se di len rat nhieu chu ah.chau ung ho ca hai tay.hihi:zingme43::zingme43::zingme43:

Last edited:

Thanh_con

Trung Sỹ
Theo chau nghi chu to chuc nhu vay thi tat ca nhung nguoi yeu bong ban trong tinh noi rieng. moi nguoi se rat ung ho va vui mung.y thuc trong tap luyen se duoc day len rat cao day chu ah.

Bình luận từ Facebook