Tổng hợp Video Việt Nam Open 2014

lamtanmai

Thượng Tá
Phù!!! Cuối cùng đã xong, 4 ngày đồng hành với giải cả thi đấu lẫn quay video với gần 250 clip của các trận đấu. Tuy không đầy đủ hết các trận nhưng mình hi vọng phần nào cũng giúp mọi người cảm nhận được không khí của Việt Nam Open năm nay, hi vọng các bác sẽ ngâm cứu hết được đống video này :). Ngoài ra mình còn bản quay của anh phóng viên nhà báo vs dung lượng 300Gb độ phân giải full HD thì mình sẽ post và up dần dần cho mọi người. Chúc mừng năm mới và chúc mọi người vui vẻ và giữ mãi niềm đam mê với trái bóng nhựa nhé :D. Thân! Lâm tân mai ^^

xenu

Trung Uý
Phù!!! Cuối cùng đã xong, 4 ngày đồng hành với giải cả thi đấu lẫn quay video với gần 250 clip của các trận đấu. Tuy không đầy đủ hết các trận nhưng mình hi vọng phần nào cũng giúp mọi người cảm nhận được không khí của Việt Nam Open năm nay, hi vọng các bác sẽ ngâm cứu hết được đống video này :). Ngoài ra mình còn bản quay của anh phóng viên nhà báo vs dung lượng 300Gb độ phân giải full HD thì mình sẽ post và up dần dần cho mọi người. Chúc mừng năm mới và chúc mọi người vui vẻ và giữ mãi niềm đam mê với trái bóng nhựa nhé :D. Thân! Lâm tân mai ^^
Thực sự chưa đủ thời gian để xem hết video của bạn up nữa, quá dày công và tâm huyết. Cảm ơn bạn nhiều nhé :)

tuyetchieu

Trung Uý
haiz, rơ hiện đại h có ku nào ôm bàn chặn đẩy mà chịu nổi đâu bác???
Việt Nam khác quốc tế bác ơi. Ôm bàn đánh khéo léo chờ Sơn hở sườn làm một phát là đi lượm, trong trận đa phần Phú ôm bàn là thắng thì đối giật làm gì?

Bác xem không thấy Phú toàn đưa Sơn đánh rồi lui ra đối giật, đúng là hiện đại nhưng không cần thiết và không phải sở trường hơn nữa còn giúp cho đối thủ hưng phấn nên 2 quả cuối Sơn mới mạnh dạn giật lại ăn luôn.

aunhh

Đại Tá
Cảm ơn anh Lâm Tân Mai rất nhiều vì tâm huyết và công sức mà anh đã bỏ ra giúp cho những người không có điều kiện xem trực tiếp được thưởng thức lại những trận đấu hấp dẫn. Đây là những tài liệu quý giá, là kênh tham khảo quan trọng cho những người yêu thích môn bóng bàn. Nó còn giúp cho những người chơi bóng nghiệp dư tham khảo, bắt chước, định hình lối đánh của mình, thậm chí nghĩ ra nghĩ những phương cách để đối phó lại những pha bóng.
Một lần nữa cảm ơn anh rất nhiều!!! :)

Last edited:

Bình luận từ Facebook