Tổng hợp tin tức, bình luận giải vô địch trẻ, thiếu niên, nhi đồng toàn quốc 2013!

tuankhoi

Thượng Tá
Gần đến giải của các cháu rồi mà chưa thấy bác Hunghanoi đưa thông tin gì cả.
Mình mạo phép tạo Topic này để anh em vào đưa tin và "chém" để cổ vũ cho "tương lai BB" nhé!!!

hunghanoi

Super Moderators
Gần đến giải của các cháu rồi mà chưa thấy bác Hunghanoi đưa thông tin gì cả.
Mình mạo phép tạo Topic này để anh em vào đưa tin và "chém" để cổ vũ cho "tương lai BB" nhé!!!

Mình cũng sốt ruột quá,nhưng máy tính cá nhân hỏng toàn diên rồi ( chết Mainboard ) nên đành bó tay.com

Giải bắt đầu từ ngày 22 đến 28/7 tại Lào Cai.

Đã có 24 đoàn đăng ký thi đấu ở các nội dung đồng đội và đơn nam,nữ : trẻ,TN 12 - 13,TN 14 - 15 và nhi đồng.

Last edited:

FUJISANCO

Trung Sỹ
Topic này đúng ra là HOT sao lại nằm dưới topic giải trẻ 2012 vậy các bác Admin ơi, dò tìm xem thông tin khó quá :(.
Bác hunghanoi cho cháu xin kết quả bốc thăm đồng đội, đơn nha.
Cám ơn bác rất nhiều và chúc bác nhiều sức khỏe.

tuankhoi

Thượng Tá
Đã có kết quả bốc thăm vào ngày 20/07, Bác nào có kết quả đưa giúp lịch thi đấu nhé!
Lịch thông báo từ BTC như sau:
- 19h30 ngày 22/07 khai mạc giải.
- 15h ngày 28/07 tổng kết giải.
theo thông tin từ BTC, 2 buổi lễ này sẽ có truyền hình trực tiếp nhưng chưa biết đài nào.

Mr.Hungpolice

Đại Uý
Mình cũng sốt ruột quá,nhưng máy tính cá nhân hỏng toàn diên rồi ( chết Mainboard ) nên đành bó tay.com

Giải bắt đầu từ ngày 22 đến 28/7 tại Lào Cai.

Đã có 24 đoàn đăng ký thi đấu ở các nội dung đồng đội và đơn nam,nữ : trẻ,TN 12 - 13,TN 14 - 15 và nhi đồng.

Mong các bác ở Lào Cai jup đỡ cho bác Hung Hanoi mượn cái laptop để bác í tiện cập nhật thông tin giải đấu cho ace yêu bóng bàn toàn quốc theo dõi!chúc bác Hung hanoi mạnh khoẻ, săn đc nhìu hình và video nhá!

BTCTUBD

Binh Nhì
Ngày mai là thi đấu rồi mà vẫn chưa có tin tức gì.

Các bác vui lòng cho ít thông tin về số lượng VĐV (nam, nữ) và số đoàn tham dự giải. Cập nhật giúp danh sách các VĐV tham dự giải lên cho anh em theo dõi luôn ạ.

Xin cảm ơn

tuankhoi

Thượng Tá
Lịch thi đấu vừa nhận được từ BTC, chụp vội nên có hình hơi mờ, các bác thông cảm nhé!!!

Last edited:

Drhongson

Đại Tá
Cám ơn bác chủ topic đã hỏi đúng lúc ,
Cám ơn bạn Tuankhoi đã thông tin kịp thời .

Anh em cả nước rất mong các tin tiếp theo về giải , các bạn trực tiếp nhớ siêng post lên nhé , rất cám ơn anh em .

@ À, các đội nào muốn giao lưu , tập dợt thêm với địa phương LÀO CAI thì liên lạc anh Dương Công Yên chủ nhiệm CLB APATIT
LÀO CAI , số phone 0982 376 298 nhé ( anh Yên là Nick Duong apaco vô cùng quen thuộc của diễn đàn mình đấy ).

Last edited by a moderator:

Drhongson

Đại Tá
Tin mới nhận duoc , ADMIN TỐNG ĐỨC THUẬN vừa xuống ga Phố Lu , chuẩn bị đổ bộ vào nhà thi đấu ,
anh chị em và các cháu tham dự giải lưu ý , nếu có gì mới cần chia sẻ thì phone cho admin 0914 557 070 nhé .

BTCTUBD

Binh Nhì
Rất chân thành cảm ơn thông tin đầy đủ của anh tuankhoi.

Nếu có thể, xin anh thông tin giúp danh sách đoàn VĐV Bình Định lên cho em biết được không ạ ? Em đang ở xa nhưng rất quan tâm tới giải đấu này. Cảm ớn

Bình luận từ Facebook