Tokyo Olympics 2020 (24/7 ~ 06/8)

Coban_laNentang

Đại Uý
xem trên đâu sao ko nói, cái quan trọng nhất ko chỉ ra cho anh em

VTV5 nhé
Ông bạn đọc kỹ lại đi.
Tôi vừa xem vừa nhắn tin nên ko viết rõ dc. Tôi ghi rõ là "Đang set 7 trên bdtv" còn gì.
Bóng đá Tivi ấy.

Muốn xem thì phải lần mò. 2 hnay tôi gom các kênh thế thao vào 1 góc. Ngoài kênh VTV 5,6 thì các kênh khác của Việt Nam cũng tiếp sóng.
Sáng nay xem dc trận Lin ruồi và trận của yj Sik thắng mà vãi cả đái và có phần may mắn.

conduongs

Đại Tá
Lúc muốn nghe tiếng nói của các bác trong Sport TV đâu mà không thấy các bác ấy lên tiếng trên kênh riêng của mình nhỉ. Tiếng là kênh chuyên về bóng bàn mà giải đấu lớn nhất hành tinh về bóng bàn lại không thấy các bác ấy đưa tin viết bài

lion

Đại Tá
Thằng cu này nhìn nó đánh không thanh thoát, cảm giác cứ cục mịch kiểu gì đó, nhưng cổ tay nó quá tốt, đánh rất xoáy và khó chịu, mỗi tội không bền. Tại Rio 2016 Ma Long tí chết!

gik271

Thượng Tá
Jeoung Sik mới sáng nay đánh một trận mất sức quá nhiều với Gionis Panagiotis vậy mà làm gỏi Boll 4-1. Thể lực cậu này tốt quá.
mình cũng tưởng chiều nó hết hơi mà hóa ra ông Boll già mới hết hơi. Nhìn Boll lúng túng, bực dọc mà tội quá. Buồn cùng bạn mình.
Tối cũng toàn trận hay. Lại hóng.

Thằng cu này nhìn nó đánh không thanh thoát, cảm giác cứ cục mịch kiểu gì đó, nhưng cổ tay nó quá tốt, đánh rất xoáy và khó chịu, mỗi tội không bền. Tại Rio 2016 Ma Long tí chết!
Nhìn động tác của nó nông dân thật. Nhưng cu YoungSik này sẽ tiến xa. Nó hút chết kiểu đôi của Nhật rồi vào chung kết. Hi vọng cu này làm nên kì tích. :D

Lamberte

Trung Uý
mình cũng tưởng chiều nó hết hơi mà hóa ra ông Boll già mới hết hơi. Nhìn Boll lúng túng, bực dọc mà tội quá. Buồn cùng bạn mình.
Tối cũng toàn trận hay. Lại hóng.

Nhìn động tác của nó nông dân thật. Nhưng cu YoungSik này sẽ tiến xa. Nó hút chết kiểu đôi của Nhật rồi vào chung kết. Hi vọng cu này làm nên kì tích. :D
Em nghĩ sẽ rất khó đấy, vì vòng tới youngsik phải gặp FZD. Trận Lin-Jorgic cũng rất đáng xem :)

tla

Super Moderators
Lịch thi đấu ngày mai

Bình luận từ Facebook