Toàn Quốc - Thanh lý Innerforce ALC (đã bay) Close.

tiachop

Thượng Tá
+ Haha! Em hiểu anh rồi mà. Khi nào anh còn chơi Tosios thì Blitz 2010 là ưu tiên số 1 cho FH! Em nếu rảnh cứ gửi mút trước cho anh đi, trưa đi làm về anh chuyển tiền cho. Anh đang đi công trường nên chưa chuyển tiền buổi sáng ngay được?!
OK Bác mà. Đối với bác thì luôn ok mà, ha ha.

lamtq

Đại Tá
KING2 fix thêm tý đc ko b ơi
có ông a thik wa muốn mua nên nhờ mình hỏi giùm
nếu b fix thêm đc tý nữa mình nói ông ý gọi và gd với b ngay trong hôm nauy cho nhanh gọn
tks

tiachop

Thượng Tá
KING2 fix thêm tý đc ko b ơi
có ông a thik wa muốn mua nên nhờ mình hỏi giùm
nếu b fix thêm đc tý nữa mình nói ông ý gọi và gd với b ngay trong hôm nauy cho nhanh gọn
tks
Dạ fix tối đa rồi anh ạh, cây này em mua về chưa kịp đụng vào, còn rất mới. Cây mới giờ cũng 2t5, giá như vậy là quá đẹp rồi. Bán mà chưa kịp test cũng hơi tiếc đấy chứ.

lamtq

Đại Tá
Dạ fix tối đa rồi anh ạh, cây này em mua về chưa kịp đụng vào, còn rất mới. Cây mới giờ cũng 2t5, giá như vậy là quá đẹp rồi. Bán mà chưa kịp test cũng hơi tiếc đấy chứ.
ok b d8e63 mình nói ông a ông ý tính xem thế nào

tiachop

Thượng Tá
ok b d8e63 mình nói ông a ông ý tính xem thế nào
Mấy cây này bên ngoài còn đẹp hơn nhiều. Do máy ảnh của em không xịn, chụp ở chế độ menual mãi mà vẫn không thể đẹp hơn nên đành chịu.
Sau này chắc phải sắm cái máy ảnh xịn hơn để chụp ảnh chân thực mỗi khi muốn thanh lý. Hic hic.

xukaka

Đại Tá
Hi Bác,

Nhớ không lầm là Bác có cây JK ALC mua của Bác tieuho8x . Cây này Bác có muốn bán không Bác :rolleyes:

Thanks Bác,
Lê Huy;)
---------------------
Người ta đã nói... JK ALC thằng bạn hốt rồi...chú em không đọc kỹ. Minh thấy Innerforce ALC cũng rất hay, ngang ngửa Timo ALC. upppppp cho bác

tiachop

Thượng Tá
Hi Bác,

Nhớ không lầm là Bác có cây JK ALC mua của Bác tieuho8x . Cây này Bác có muốn bán không Bác :rolleyes:

Thanks Bác,
Lê Huy;)
Vâng, đúng vậy bác nhưng thằng bạn nó thửa mất luôn, em mới chơi được đúng 30 phút sau khi ra viện, chưa kịp cảm nhận gì vì sức khỏe còn yếu.

tiachop

Thượng Tá
---------------------
Người ta đã nói... JK ALC thằng bạn hốt rồi...chú em không đọc kỹ. Minh thấy Innerforce ALC cũng rất hay, ngang ngửa Timo ALC. upppppp cho bác
Cây này em thấy cảm giác bóng rất tốt. Em chưa chơi cây Timoboll nhưng cây Innerforce ALC này em được tư vấn bởi Boll_Boll mod box vũ khí chiến đấu, hiện Boll_Boll đã chơi hết các cây ALC nhưng giờ vẫn chơi cây này. Sau này chơi lại có lẽ em sẽ dùng em nó nhưng cán ST.

cuongyb

Trung Uý
Up lên cho đồng hương nào. Tiếc quá zjk alc đã bay .... bác đang thích cây đó... chú ssơn bịnh j mà phải cai bóng vậy... cuối năm a vào định kêu chú tiếp kiểu j đây..

tiachop

Thượng Tá
Up lên cho đồng hương nào. Tiếc quá zjk alc đã bay .... bác đang thích cây đó... chú ssơn bịnh j mà phải cai bóng vậy... cuối năm a vào định kêu chú tiếp kiểu j đây..
Dạ em đi mổ bác ạ. Cuối năm bác vào hi vọng lúc đó em đã chơi được. Em vẫn còn em acoutics đời tống, đang để ông già chơi. Acoutics là cây mà em thấy kiểm soát tốt nhất trong các cây em đã chơi, mỗi tội bên BH mà xa bàn thì hơi thiếu lực.

tiachop

Thượng Tá
Mã Bill của em Blitz đen là: EI534232926VN
Mã Bill của em Blitz đỏ là: EI534232912VN

Hàng đến nơi nhờ các bác xác nhận vào topic này nhé.

Các bác có thể theo dõi tiến trình vận chuyển của em nó tại đây: http://www.vnpost.vn/TrackandTrace/tabid/130/n/ED173481297VN/t/3/s/1/Default.aspx
Ví dụ hiện tại miếng Blitz đen đã được làm công tác để chuyển TP. Hồ Chí Minh, rồi sẽ chuyển về Ninh thuận. Nghĩ cũng kỳ các bác nhỉ, từ Huế sao không đi Nha Trang rồi về Ninh Thuận, nhanh hơn. Chắc là do tuyến bay Huế - Nha Trang ít hơn là tuyến Huế - TP Hồ Chí Minh.

tiachop

Thượng Tá
King II lên đường về Thành Phố Hồ Chí Minh. Chúc mừng bác có số điện thoại ...4554, đã cưới được em này. Em cam đoan là bác cực kỳ hài lòng vì em nó còn rất mới, mà giá lại rất rẻ.
Nói thật là lúc mua vì được giá rẻ nên giờ cũng bán rẻ chứ không thì cây này em phải để giá 1tr8 cơ, nhưng sợ bác Nam Lion bảo mua rẻ bán đắt, bác Nam Lion nhỉ!

tiachop

Thượng Tá
Các em khác đã bay chỉ còn mỗi em Innerforce ALC, rao hết tuần không có bác nào rước thì em lại cất tủ. Hoặc có bác nào có em này mà cán ST thì giao lưu với em. Sau này chơi bóng bàn lại em sẽ dùng nó.

thethao

Đại Tá
King II lên đường về Thành Phố Hồ Chí Minh. Chúc mừng bác có số điện thoại ...4554, đã cưới được em này. Em cam đoan là bác cực kỳ hài lòng vì em nó còn rất mới, mà giá lại rất rẻ.
Nói thật là lúc mua vì được giá rẻ nên giờ cũng bán rẻ chứ không thì cây này em phải để giá 1tr8 cơ, nhưng sợ bác Nam Lion bảo mua rẻ bán đắt, bác Nam Lion nhỉ!
Ông anh sdt..............4554 là biết ai lấy rồi, hehe.........

Bình luận từ Facebook