Tin VUI . Anh Hùng Hà nội đến SÀI GÒN

cuongphong_nitaku

Trưởng bản
13h45 chiều qua xe ô tô của Định VT cùng dr Sơn,KTT đón Hùng hanoi và anh Vĩnh trọng tài TW về đến CLB VT .Tại đây có Hà trưởng bản và Vũ Bình hòa đã chờ đón.Hùng hanoi vào thăm quan chụp ảnh CLB VT rồi sau đó tất cả về quán Vườn tre gần sân bay TSN họp báo
url=http://www.upanh.com/dsc07171_upanh/v/brjdcx6h6wh.htm]
[/url]

hunghanoi

Super Moderators
.

Đa tạ các anh,các bạn và các em đã dành cho hunghanoi và đồng nghiệp nhiều cảm mến,sự ân cần của các bạn khiến hunghanoi vô cùng xúc động,tự hào.

Chỉ một chút thời gian lưu lại Sài Gòn,nhưng sẽ là những kỷ niệm khó quên trong đời,chia tay các anh,các bạn và các em trong sự lưu luyến của những người bạn tâm giao - hunghanoi xin có dịp được tái ngộ cùng các bạn yêu quý !

Drhongson

Đại Tá
.

Đa tạ các anh,các bạn và các em đã dành cho hunghanoi và đồng nghiệp nhiều cảm mến,sự ân cần của các bạn khiến hunghanoi vô cùng xúc động,tự hào.

Chỉ một chút thời gian lưu lại Sài Gòn,nhưng sẽ là những kỷ niệm khó quên trong đời,chia tay các anh,các bạn và các em trong sự lưu luyến của những người bạn tâm giao - hunghanoi xin có dịp được tái ngộ cùng các bạn yêu quý !
Bác đi gấp quá , nhiều anh em cứ tiếc mãi vì chưa kịp gặp .
Hôm nay nhiều anh em mời em cafe , ăn trưa chỉ vì muốn biết thêm tí tin tức của anh.
Vậy là mình lại được hưởng xái anh Hùng, uống cafe chùa ỏng bụng thức trắng đêm nay mất , hì

Bình luận từ Facebook