Tin tuc BBC( bóng bàn không trường phái)

bbc.ub

Binh Nhì
Theo thông tấn xã BBC vừa nghỉ 30/4-1/5 ko đăng tin nhưng đã có rất nhiều trận giao hữu bóng bàn ở trên toàn tỉnh :
do có sự thay đổi giải TDTT Đông Triều dự kiến 2/5 - 4/5 hoãn lại đến 13/5 -14/5
Do đức thuật thi đấu giải ngân hàng toàn quốc nên chưa chắc đã tham gia được

bbc.ub

Binh Nhì
Theo thông tin ko chính xác thì Anh em nhà Lục tiểu phụng. UB (Hùng phụng ) đang có ý định muốn đầu tư một giải đấu cho tất cả anh em hạng B Uông bí ( C tỉnh QN) thi đấu và giao lưu cọ sát, để có thể nâng tầm Bóng bàn Uông bí với bóng bàn tỉnh QN

đứcrồngQN

Binh Nhì
Theo thông tấn xã BBC vừa nghỉ 30/4-1/5 ko đăng tin nhưng đã có rất nhiều trận giao hữu bóng bàn ở trên toàn tỉnh :
do có sự thay đổi giải TDTT Đông Triều dự kiến 2/5 - 4/5 hoãn lại đến 13/5 -14/5
Do đức thuật thi đấu giải ngân hàng toàn quốc nên chưa chắc đã tham gia được

Ngày đấy em đi HN học nghiệp vụ rùi. Không tham gia được. vơi lại trong tháng 5 và tháng 6 này bận tham gia giải hội thao ACB nên ko cuối tuần sẽ ko có ở nhà

đứcrồngQN

Binh Nhì
Theo thông tin ko chính xác thì Anh em nhà Lục tiểu phụng. UB (Hùng phụng ) đang có ý định muốn đầu tư một giải đấu cho tất cả anh em hạng B Uông bí ( C tỉnh QN) thi đấu và giao lưu cọ sát, để có thể nâng tầm Bóng bàn Uông bí với bóng bàn tỉnh QN

Em cũng nghe qua, nhưng ko biết tinh hinh thế nào, cũng chưa thấy anh ấy bảo gì

bbc.ub

Binh Nhì
Theo thông tin mới nhất giải đấu Bóng bàn Thị Trấn mạo khê : giải đấu quy tụ các tay vợt tên tuổi trong và ngoài tỉnh và cả vận động viên cấp kiện tứng tham dự vào các tay vợt xóm tham gia :
Hưng den ( hải dương)
Chiến kinh môn ( BB Từ sơn 38)
Thế anh (CP)
Hưng ( Phỏng)
Tùng (Hoàng thạch)
Sinh ( MK)
.................

Nhất nội dung Đơn Nam : nhất ( Chiến kinh môn), nhì Sinh (MK)
Nhất nội dung Đơn Nữ :Nhất Thái Hoàng thạch, Nhì : Hà ĐHCN Quảng Ninh
Nhất nội dung Đôi Nam: Nhất ( Hưng đen + Linh), nhì (Thế anh +Hà MK)
Nhất nội dung Đôi Nam Nữ: Nhất ( Chiến KM + Thái Hoàng thạch) , nhì ( Vợ chồng ( Hà + Đạt) ĐHCN Quảng Ninh)

Giải đấu được đánh giá chất lượng vận đông viên khá tốt. Nhưng chuyên môn của các nhà tổ chức thì quá kém, vì đây là giải phong trào lại tổ chức vào ngày đầu tuần T2 làm việc do đó có một số vận đông viên ko tham gia được vì công việc. ( bàn bóng quá kém được dùng từ năm 1930 mang ra thi đấu, chất lượng trọng tài yếu kém). tuy vậy nhưng với tinh thần thi đấu hết mình giao lưu học hỏi giải đấu diễn ra tốt đẹp.

Last edited:

bbc.ub

Binh Nhì
Nghe dân đồn Là đức rồng Đang luyện cơ để đánh Đại Hội TDTT tỉnh . Khu vực miên tây huy vong đặt vào chú ,
Chú đức hẹn về CLB thuế đánh độ mà chưa thấy gì cả nhỉ ? Nghe nói Đạt ĐHCN đợi chú

đứcrồngQN

Binh Nhì
Nghe dân đồn Là đức rồng Đang luyện cơ để đánh Đại Hội TDTT tỉnh . Khu vực miên tây huy vong đặt vào chú ,
Chú đức hẹn về CLB thuế đánh độ mà chưa thấy gì cả nhỉ ? Nghe nói Đạt ĐHCN đợi chú

heee. Dạo này em đang ở ẩn nên chưa xuất hiện được. bây h mà vào thuế chắc em chỉ có nộp thui. Đợi em luyện kiếm cho tốt rồi vào thuế kiếm bia cũng được, đồng thời tập luyện để chuẩn bị đánh giải luôn, chứ dạo này phẽo quá. Thế anh BBC em đánh với anh thế nào nhỉ. Anh Đạt DHCNQN thì nhận 5 bóng nhưng cửa em tối quá.

đứcrồngQN

Binh Nhì

heee. Dạo này em đang ở ẩn nên chưa xuất hiện được. bây h mà vào thuế chắc em chỉ có nộp thui. Đợi em luyện kiếm cho tốt rồi vào thuế kiếm bia cũng được, đồng thời tập luyện để chuẩn bị đánh giải luôn, chứ dạo này phẽo quá. Thế anh BBC em đánh với anh thế nào nhỉ. Anh Đạt DHCNQN thì nhận 5 bóng nhưng cửa em tối quá.

Thanhdat2007

Binh Nhì
Anh h mới bắt đầu chơi bóng nhưng chú nhì tỉnh gác anh 5 phát là đúng rồi " để anh tập dài dài thấy khỏe đánh 0-0 với chú"

đứcrồngQN

Binh Nhì
Anh h mới bắt đầu chơi bóng nhưng chú nhì tỉnh gác anh 5 phát là đúng rồi " để anh tập dài dài thấy khỏe đánh 0-0 với chú"

thế bao h anh mới khỏe được để đánh 0 - 0 để em còn kiếm ăn nào. chứ bây h em mà dẫn xác vào thuế đánh với tất cả chắc đi mất. chỉ sợ ko có trận thắng nào mang về Mạo Khê thui

đứcrồngQN

Binh Nhì
Vào ngày 9 - 10 tháng 8 tại Huyện đông triều sẽ diễn ra giải bóng bàn các Câu lạc Bộ huyện,anh em nào rảnh rỗi đi xem và cổ vũ nhé

Bình luận từ Facebook