Tin sốc cho CLB Đoàn Kết - Long Biên.

ducgt3

Binh Nhất
Được tin năm nay CLB Đoàn Kết - Long Biên tham gia hai đội hình C và D giải Pre 2013 và biết mình có một chân trong Level D. Anh Nguyễn Hưng - Tổng GĐ Công ty CP diêm Thống Nhất quyết định tài trợ 30 bộ quần áo thi đấu và toàn bộ kinh phí tham gia giải.
Thay mặt anh em CLB, chân thành cám ơn anh Hưng!

Last edited:

choctietlon

Super Moderators
CLB Đoàn Kết Long Biên lập 2 đội C và D là chuẩn rồi, thấy bác Hải "may" nói rằng hạng D toàn là D cụ thôi. Bia Bia Bia Bia

thangRau

Đại Uý
Ngày 28/4, tại Hải Phòng có giải Vợt Dọc miền Bắc lần thứ II, kính mời a Cường - vợt dọc tham dự.
Mọi chi tiết xin mời xem thêm box Hải Phòng.
Đội Hà Nội sẽ tham gia các nội dung tại giải, mời a Cường liên lạc với thangRau để lên kế hoạch thi đâú.

Tks.

ducgt3

Binh Nhất
Long Biên cho em tham gia đánh đôi với nhé! hehe

Khó lắm Hùng ơi. Đánh "lởm" như em không đứng đôi với ai được đâu. Mà dạo này lặn hơi kỹ đấy. Sắp tới có đội Hải Dương lên giao lưu với CLB, Hùng nhớ về hành xác nhé?

HungGL

Đại Tá
Khó lắm Hùng ơi. Đánh "lởm" như em không đứng đôi với ai được đâu. Mà dạo này lặn hơi kỹ đấy. Sắp tới có đội Hải Dương lên giao lưu với CLB, Hùng nhớ về hành xác nhé?

Thế hả anh, hôm nào đánh, bác gọi em cái nhé, để em chuẩn bị ngân khố về quan hệ tí! hehe

Ngày 28/4, tại Hải Phòng có giải Vợt Dọc miền Bắc lần thứ II, kính mời a Cường - vợt dọc tham dự.
Mọi chi tiết xin mời xem thêm box Hải Phòng.
Đội Hà Nội sẽ tham gia các nội dung tại giải, mời a Cường liên lạc với thangRau để lên kế hoạch thi đâú.

Tks.
Cường vợt dọc đã nhận được lời mời của thangRau. Cường vợt dọc đang sắp xếp công việc và sẽ alo cho thangRau sau.

Bình luận từ Facebook