Timo boll ALC_ Nhật hịn cắp nách về, cần tìm chồng mới

Long Nhí

Binh Nhất
Em nó đã lên đường về với chồng mới an toàn. Mod close topic hộ mình nhé. Thx các pác nhiều :D
Có em Timoboll ALC xinh tươi, dáng chuẩn, dù đã qua đời chồng nhưng em vẫn là gái chính chuyên, nết na. Cần tìm đấng lang quân mới để lương nhờ.Sau bao ngày chờ gạch mà mãi không xong, quyết định cho em nó xuống : 2m1(không bao ship) tiền việt ợ thèm Biathèm Bia . Mong các pác chiếu cố em nóa nhé :D Các pác quan tâm alo cho em theo số này nhé : 0987805231.
Sau khi đã lột trần em nó ra và làm 1 show ảnh nóng, quyết định đưa em nó lên để làm công tác bảo vệ môi trường. Các pác vào comment nhiệt tình cho em nó vui nhé :D

Last edited:

fanwanghao

Đại Uý
Chủ thớt nói dễ nghe, dễ hiểu và dễ làm người khách móc túi tiền ra quá. uppppppp cho một cây nhật hịn đẹp và sắc nét.Nếu có tiền mình múc ngay cho chủ thớt

thienthuonghoa

Trung Sỹ
có thể giảm dc không 2m2, thi cho dặt củ gạch, có gì mai mình gọi lai.
ah bạn cho hoi ban o đâu vậy, nếu ở HN thì mình đến nấy thẳng thi tốt.

Tosios

Đại Uý
Bác đổi Tosios của E ko? Đổi thì E chụp hình. Ko thì ngại bóc mặt lắm. Dạo này đang hết keo. Hi. LH: 0977 404 939

Long Nhí

Binh Nhất
có thể giảm dc không 2m2, thi cho dặt củ gạch, có gì mai mình gọi lai.
ah bạn cho hoi ban o đâu vậy, nếu ở HN thì mình đến nấy thẳng thi tốt.
Hầy, mềnh bao ship mà :D giá 2m3 là mình bao ship í. Còn nếu như 2m2 thì bạn chịu ship nhé :D được hok

Long Nhí

Binh Nhất
Bạn Thienthuonghoa nếu như mà lấy hàng ở HN thì mình ship theo Hoàng Long cho nhanh nhé. Đảm bảo bận nhận được luôn trong ngày. Ok???

Long Nhí

Binh Nhất
con nhật hịn ko seri này của mình cắp về bán cho chú long nhí thế mà dám .vvvvvv upppppppppppp nào
Không series ở đâu ra hả Jaypark :-w hàm hồ hết sức. Hàng có serial nhật hịn hẳn hoi mà ông nói là vô gia cư ah. Chém giờ

jaypark

Trung Sỹ
Không series ở đâu ra hả Jaypark :-w hàm hồ hết sức. Hàng có serial nhật hịn hẳn hoi mà ông nói là vô gia cư ah. Chém giờ

kekekek,tưởng chú không để ý kekekeke
thế đã mua RuBy đánh chưa,thấy bảo cả thắng xây cũng bán ALC hả

Bình luận từ Facebook