tìm người cùng học lại cơ bản với giáo trình Học bóng bàn với Ben Larcombe (Anh Quốc)

hermesqn

Trung Uý
Bác mới tập bóng thì cây Top Speed là Ok đấy bác. Cây này thuần gỗ cho cảm giác trung thực và có tốc độ vừa phải. Kể cả sau này khi trình bác đã kha khá, và lối chơi của bác không thiên về tấn công bạo lực thì cây này vẫn là lựa chọn hay. Tôi đã đánh cây này một thời gian, nên cũng cảm nhận được ưu nhược điểm của nó. Chúc 2 bố con tập bóng nhanh lên tay.

Khoái nhất cái câu "Khi đã máu thì đừng hỏi bố cháu là ai", hehe ! Máu thật !!!
Cần gì mới tập hả chú, giờ cháu cũng phải chuyển qua cây Allplay của Donic tập cho có cảm giác đây. Hic.

Chiều nay ta vẫn tập chữ nhỉ.
Tiếc quá hôm thứ 6 đến mà không được tập (vì đã hứa đưa con đi bơi, bố chơi bóng bàn nhưng đến bể thì bể sâu 1,2m nhưng con mới cao 1,3m nên cứu hộ không cho con tắm một mình thế là bố phải xuống tắm cùng).
Tiếc quá! Chiều nay tập bù.
ko ổn bác ah , hôm có người hôm không, em đợi bác về cùng tập đây.

tuananh84

Thượng Sỹ
Chiều nay ta vẫn tập chữ nhỉ.
Tiếc quá hôm thứ 6 đến mà không được tập (vì đã hứa đưa con đi bơi, bố chơi bóng bàn nhưng đến bể thì bể sâu 1,2m nhưng con mới cao 1,3m nên cứu hộ không cho con tắm một mình thế là bố phải xuống tắm cùng).
Tiếc quá! Chiều nay tập bù.

2-4-6 em mới lên tập được bác ah.

Tình hình là cháu đã tìm được một số tài liệu hiện cháu đang dịch. Nhưng do trình bóng bàn và tiếng anh đều thấp nên cháu xin chú NTBB địa chỉ Email để cháu gửi bài dịch chú kiểm tra và chỉnh lại giúp cháu.
Chú có thể gửi cho cháu theo địa chỉ mail: nguyendinhtoanymvn@yahoo.com hoặc nhắn tin vào số điện thoại 0977760186
Cháu Toản

Bác mới tập bóng thì cây Top Speed là Ok đấy bác. Cây này thuần gỗ cho cảm giác trung thực và có tốc độ vừa phải. Kể cả sau này khi trình bác đã kha khá, và lối chơi của bác không thiên về tấn công bạo lực thì cây này vẫn là lựa chọn hay. Tôi đã đánh cây này một thời gian, nên cũng cảm nhận được ưu nhược điểm của nó. Chúc 2 bố con tập bóng nhanh lên tay.

Khoái nhất cái câu "Khi đã máu thì đừng hỏi bố cháu là ai", hehe ! Máu thật !!!

NTBB

Super Moderators
Tình hình là cháu đã tìm được một số tài liệu hiện cháu đang dịch. Nhưng do trình bóng bàn và tiếng anh đều thấp nên cháu xin chú NTBB địa chỉ Email để cháu gửi bài dịch chú kiểm tra và chỉnh lại giúp cháu.
Chú có thể gửi cho cháu theo địa chỉ mail: nguyendinhtoanymvn@yahoo.com hoặc nhắn tin vào số điện thoại 0977760186
Cháu Toản

Bản chú edit phần cháu dịch và bổ sung thêm các phần còn lại chú đã gửi lại vào địa chỉ mail của cháu, cháu nhận được chưa?. Bộ clip hướng dẫn tập bộ chân rất hay, cháu cố gắng làm phụ đề tiếng Việt và up lên cho mọi người tham khảo.

Cảm ơn chú.
Cháu đã nhận được. Vâng a! Cháu sẽ làm phụ đề tiếng việt và gửi cho mọi người.
Bản chú edit phần cháu dịch và bổ sung thêm các phần còn lại chú đã gửi lại vào địa chỉ mail của cháu, cháu nhận được chưa?. Bộ clip hướng dẫn tập bộ chân rất hay, cháu cố gắng làm phụ đề tiếng Việt và up lên cho mọi người tham khảo.

tuananh84

Thượng Sỹ
Hix dạo này chắc ko lên tập thường xuyên được vì phải ở nhà chuẩn bị canh vợ vỡ đê hihi. Chiều nay ai đi tập thì lên nhé. chiều nay em ra được từ 5h kém 15 và về sớm trước 7h15 hi.

NTBB

Super Moderators
Muốn lên tay thì việc tập luyện thường xuyên là rất cần thiết (không cần phải là quá dày, ngày nào cũng tập, vì ai cũng còn bận bịu nhiều việc khác). Anh em đã cùng nhau lập nhóm tập với nhau thì nên cố gắng duy trì lịch tập, trường hợp bất khả kháng hãy nghỉ tập. Sinh hoạt như thế sẽ giúp nhau cùng tiến nhanh, và còn là thể hiện cách "chơi chuyên nghiệp" và sự tôn trọng lẫn nhau.

tuananh84

Thượng Sỹ
Hi , chao cac bac, da hon 5 thang nay em ko duoc cam vot bong ban roi , thay nho nho qua vo dien dan choi ty. gio co bac nao ranh cam dau duy tri nhom ho em cai . Hix bay gio em van phai be con cun nha em moi co 5 thang , ko di danh thuong xuyen duoc cac bac ah. dao nay con ai di danh ko a? bac gbm2511 da ve ma em lai ko duoc gap bac, hix. sang tuan sau em se co gang cam cai vuot di vot ca mot vai buoi cho do nho cac bac a. hihi....

docom

Trung Uý
Giờ mới biết topic này,các bác còn tập tành không nhỉ , xin đăng ký 1 vé tham gia nhé chủ thớt :
Nguyễn Quang Đô (1980) ym : ktsdocom
tel : 0983351080

Last edited:

Bình luận từ Facebook