Tìm mặt tàu nhưng phải nhẹ

vcbshark

Đại Tá
Tình hình là em đã sắm Hao2 để đánh mặt tàu nhưng mà combo này nặng quá. HAO2 + FH:H3 +BH: RAKZA7. Các cao thủ cho em xin cao kiến giảm trọng lượng combo mà lo phải mài giũa gọt cốt với ạ. Em cảm ơn trước ạ

subasa

Đại Uý
mặt vợt tàu thì đặc điểm là nặng rồi,nên cách để giảm trọng lượng của combo khả thi là giảm trọng lượng của cốt,nên rất nhiều bác đã mang cả cân tiểu li đê mua cốt sao có trọng lượng như ý nhất,tiện đấy marketing chút tôi có con infinity khá nhẹ đánh tàu cũng hợp nhưng ngại đăng bán,nếu bác có nhu cầu pm nhé:D

songphaisock

Trung Tá
mặt vợt tàu thì đặc điểm là nặng rồi,nên cách để giảm trọng lượng của combo khả thi là giảm trọng lượng của cốt,nên rất nhiều bác đã mang cả cân tiểu li đê mua cốt sao có trọng lượng như ý nhất,tiện đấy marketing chút tôi có con infinity khá nhẹ đánh tàu cũng hợp nhưng ngại đăng bán,nếu bác có nhu cầu pm nhé:D
một cách quảng cáo rất tế nhị :eek:

khiconanchuoi200

Truyền nhân Ma Long
Vẫn giữ quan điểm cũ: "Tập luyện cho nó khỏe người lên để cầm đỡ nặng thì chính cái nặng đó sẽ thành 1 phần trợ lực cho quả tấn công"
Không thì bác chơi qua TG3 đi ạ :D

vcbshark

Đại Tá

Em vừa mua một em rồi, vừa nhận hàng thứ 5, vẫn vứt trong tủ ở cơ quan, chưa có điều kiện thử, đang nhờ anh @firi thử hộ, và cho cảm nhận. Em cứ thấy các bác tán thằng nào là mua thôi, có cái mua về còn không thử, để nguyên trong balo, anh em đánh cùng muốn thử nghiệm thì em cho mượn, yêu cầu duy nhất là phải giữ gìn, chứ bán thì không bao giờ ạ.

Hữu duyên mới gặp được nhau
Qua cầu rút ván, nhìn nhau ... nỡ nào

Cố gắng kiếm thêm chút nên không phải chia tay em nào cả ạ

vcbshark

Đại Tá
Nhẹ nhất là 2.0mm nhưng chắc phải dùng keo sữa không dễ rộp lắm

Dạ, bác chính hợp ý em, em mua về không bao giờ tune, phần vì không biết tune, sợ hỏng, phần vì tiếc tiền vì tune sai hỏng mặt, và chỉ dùng keo sữa thôi, nhưng phần chính là em thích cái xịt xịt như giấy của Tầu đạo, fang bét nhè mà chẳng chịu ra ngoài bàn, cùng lắm là rúc lưới, thành ra em cứ fang tới số, anh nào mà giật nhẹ là em táng cho chết liền (không chết trên bàn thì cũng ke tay phải giật mạnh để chống đối giật). Trẻ trâu mà bác:p

hungtv2002

Đại Tá
Dạ, bác chính hợp ý em, em mua về không bao giờ tune, phần vì không biết tune, sợ hỏng, phần vì tiếc tiền vì tune sai hỏng mặt, và chỉ dùng keo sữa thôi, nhưng phần chính là em thích cái xịt xịt như giấy của Tầu đạo, fang bét nhè mà chẳng chịu ra ngoài bàn, cùng lắm là rúc lưới, thành ra em cứ fang tới số, anh nào mà giật nhẹ là em táng cho chết liền (không chết trên bàn thì cũng ke tay phải giật mạnh để chống đối giật). Trẻ trâu mà bác:p
trẻ trâu này có vẻ không phải trâu thường đâu nhỉ......

Bình luận từ Facebook