TP Hồ Chí Minh Tìm Jun Mizutani ZLC ST cũ, gỗ đẹp - Closed

ga_cong_nghiep

Binh Nhất
Hiện mình đang cần tìm cây Jun Mizutani ZLC ST. Bác nào có cây nào cũ còn đẹp thì để cho mình nhé. Đang muốn thử cảm giác.

attack01

Đại Uý
Mình đang có một cây Jun đời đầu vân gỗ rất đẹp lấy của bạn @doantronghoan được hơn tháng, chơi rất thích nếu bạn muốn lấy thì nhắn mình để lại và mình sẽ nâng cấp lên cây Super jun của bạn @potay_87 . Giá 2.850k đúng giá mình mua nếu bạn ở SG thì ghé lấy là tiện nhất !

ga_cong_nghiep

Binh Nhất
Mình đang có một cây Jun đời đầu vân gỗ rất đẹp lấy của bạn @doantronghoan được hơn tháng, chơi rất thích nếu bạn muốn lấy thì nhắn mình để lại và mình sẽ nâng cấp lên cây Super jun của bạn @potay_87 . Giá 2.850k đúng giá mình mua nếu bạn ở SG thì ghé lấy là tiện nhất !
Bác ở quận mấy? Có số đt để em tiện liên lạc ?

doantronghoan

Trung Tá
Trời ạ, khen E nó dữ vậy mà nỡ...Bán đi khó kiểm cây nào như vậy đâu A à:(

attack01

Đại Uý

attack01

Đại Uý

Đã bán....xin được close topic tại đây!

attack01

Đại Uý
Đã mua đc cốt, close topic nhé!
Hôm qua đánh thử với 2 mặt Bluefire M2 thấy vô bàn dễ quá...hihi
Các chiến hữu chưa quen xoáy đỡ bung ra ngoài liên tục. Mai mốt bị quen xoáy chắc lại thay cốt nữa quá...hahaha
Cảm ơn em @attack01 nhé!

Có mấy bác inbox hỏi quá trời....anh close lại giúp em (sửa tiêu đề đấy)

Bình luận từ Facebook