tìm hiểu về bóng bàn thanh hóa

Mr.Hungpolice

Đại Uý
Nhìn các cao thủ thách đấu mà thèm chảy nước miếng, nhưng thấp thủ quá nên chưa dám ra khỏi trứng :D các bác đánh nhau ở đâu thì đăng vào topic này cho em qua coi với :D
Cao thủ thách đấu cao thủ, thấp thủ thách đấu thấp thủ! E thách đấu bác 1 trận 2 chai Revice nhá:D

Tuân vịt

Trung Sỹ
tuấn gấu hạng b cứng hà nội và a2 tphcm.nhưng tuấn gấu đã từng ăn dc các cây vợt hạng a hà nội như việt hưng yên, minh thái bình, tuấn nam định. trình b diễn đàn thanh hoá có hoàng cò, tuấn gấu,tiến yên định, minh lùn. giang sò, giang còi ,phúc lác toàn mướp hạng c nhé bạn
a Quân tơ xếp ở hạng nào a Tuấn ơi :D

Mr.Hungpolice

Đại Uý

boma9999

Trung Uý
đánh cái giải do FLC tài trợ bác ạ, nhưng k thấy thông tin gì cả :( chỉ biết là mai bắt đầu đánh :D
Thông tin cho anh em biết tí: giải tổ chức tại nhà thi đấu sầm sơn từ ngày 9-15/11 . chiều mai 14h đánh nội dung đồng đội trước và buổi tối khai mạc, đánh cả 3 buổi sáng, chiều, tối . dưới đây là bốc thăm buổi sáng. cá nhân em thì đánh 2 nội dung đôi và đồng đôi. Đôi thì gặp quân tơ và tuấn gấu. đồng đội thì cùng bảng với thanh hóa 1, quân đội, và bà rịa vũng tàu. Các bác rảnh xuống coi cổ vũ

Attachments

180.6 KB · Đọc: 0
  • dong doi.jpg
    dong doi.jpg
    102.3 KB · Đọc: 0

Tuân vịt

Trung Sỹ
Thông tin cho anh em biết tí: giải tổ chức tại nhà thi đấu sầm sơn từ ngày 9-15/11 . chiều mai 14h đánh nội dung đồng đội trước và buổi tối khai mạc, đánh cả 3 buổi sáng, chiều, tối . dưới đây là bốc thăm buổi sáng. cá nhân em thì đánh 2 nội dung đôi và đồng đôi. Đôi thì gặp quân tơ và tuấn gấu. đồng đội thì cùng bảng với thanh hóa 1, quân đội, và bà rịa vũng tàu. Các bác rảnh xuống coi cổ vũ
haha, a biết chọn đối thủ đấy, e đi cửa a :))

HaQuocLinh

Thượng Tá
Các bác ai đang dưới Sầm Sơn theo dõi giải bb các clb toàn quốc cho thông tin vào đây để ai không đi xem được hoặc không xem hết biết cùng các bác nhé!

HaQuocLinh

Thượng Tá
Xin chào anh em bóng bàn Thanh Hóa!
Dạo này không thấy ai lên diễn đàn, có lẽ anh em chỉ lên mua bán vũ khí là phần nhiều nên em khuấy động lại chút cho nó có không khí ạ. Có bác nào quen bác Dũng(nghe anh em bảo là Dũng cắt tóc),đang làm trên huyện miền núi Quan Hóa không các bác? Thêm nữa có bác nào quen bác Sơn làm bên phòng giáo dục Mường Lát không đó? bác Sơn tầm 30 tuổi còn bác Dũng chắc chừng gần 40 tuổi vì trông thấy già hơn, bác Sơn mạnh hơn bác Dũng . bác Sơn chơi mút Tàu bên phải tay còn bác Dũng em không nhớ rõ. Tình cờ trong lần đi chơi hôm trước có đánh với 2 bác đó thấy chơi cũng khá hay, em muốn hỏi có bác nào ở 2 huyện đó hoặc có bác nào trên diễn đàn quen biết 2 bác đó không các bác?
P/s: Quan Hóa, Mường Lát tuy trong cùng 1 tỉnh xứ Thanh mình nhưng thực tế thời gian đi lại khá xa bác nào từng lên chắc cũng không lạ, vì thời gian đi ôtô từ đó xuống thành phố gấp đôi gấp ba lần từ thành phố ra Hà Nội nên hy vọng có anh em nào trên đó sinh hoạt trên diễn đàn lắm!

Last edited:

boma9999

Trung Uý
Xin chào anh em bóng bàn Thanh Hóa!
Dạo này không thấy ai lên diễn đàn, có lẽ anh em chỉ lên mua bán vũ khí là phần nhiều nên em khuấy động lại chút cho nó có không khí ạ. Có bác nào quen bác Dũng(nghe anh em bảo là Dũng cắt tóc),đang làm trên huyện miền núi Quan Hóa không các bác? Thêm nữa có bác nào quen bác Sơn làm bên phòng giáo dục Mường Lát không đó? bác Sơn tầm 30 tuổi còn bác Dũng chắc chừng gần 40 tuổi vì trông thấy già hơn, bác Sơn mạnh hơn bác Dũng . bác Sơn chơi mút Tàu bên phải tay còn bác Dũng em không nhớ rõ. Tình cờ trong lần đi chơi hôm trước có đánh với 2 bác đó thấy chơi cũng khá hay, em muốn hỏi có bác nào ở 2 huyện đó hoặc có bác nào trên diễn đàn quen biết 2 bác đó không các bác?
P/s: Quan Hóa, Mường Lát tuy trong cùng 1 tỉnh xứ Thanh mình nhưng thực tế thời gian đi lại khá xa bác nào từng lên chắc cũng không lạ, vì thời gian đi ôtô từ đó xuống thành phố gấp đôi gấp ba lần từ thành phố ra Hà Nội nên hy vọng có anh em nào trên đó sinh hoạt trên diễn đàn lắm!
Dũng cắt tóc ngày xưa đánh gần hạng A thanh hóa, sau đó chuyển lên quan hóa làm nghề cắt tóc giờ tầm trình B, Sơn quan hóa thì mới nổi cách đây 1 năm đòn phủ và đã có số, nhỉnh hơn dũng cắt tóc một chút

Bình luận từ Facebook