Tim dia diem mo clb tai cau giay _hn

Kinh mong anh em dien dan ai biet duoc dia diem nao tot, thuan tien cho viec mo clb tam khoang 12 ban tro len. Xin hay giup do toi va lien he cho toi sdt:01658888425. Thanh you...

toantrang01088189

Đại Uý
Hiện tại Khu vực Cầu Diễn, Huyện từ liêm không có CLB thực sự hoành tránh nào cả.Bác nên mở 1 CLB gần đó vì nhiều người tham gia 1 số CLB toàn đi xa quá.Thank Bác

tonic

Thượng Sỹ
Hiện tại khu vực Cầu Giấy không có một clb nào qui mô và bài bản cả. Các CLB cũ thì cơ sở vật chất kém, chủ yếu là người chơi theo nhóm và các cụ là nhiều. Nếu bác chủ mở clb ở khu vực Từ Cầu Giấy đổ về đến ĐH Thương Mại, khu Sư Phạm, Nguyễn Khánh Toàn thì ngon. Ủng hộ chủ top!

dangcapnhatthoi

Trung Sỹ
Xin lỗi bạn htt//amua.vn chứ CLB Hoàng Sâm cần phải đầu tư nhiều hơn nữa thì mới ổn được mình đã chia se góp ý với cánh lãnh dạo bên đấy rồi. Nếu ône nhất chỉ có CLB Huy Hoàng tại trước Cấp 03 Cầu giấy Thôi. bác cứ nên mở về mạn Cầu Diến là đệp nhất. Hôm nào tìm được đề nghị bác chủ phải thống bào mời khai trương đó nghe

tonic

Thượng Sỹ
Tối qua sang Clb Hoàng Sâm, bàn nhiều nhưng sát nhau quá, sân. Chủ yếu thấy các bác đánh trận, tìm bác nào tập cùng cũng khó, đành ngồi xem em Thảo gì đó đánh trận rồi về. Hôm nào qua Huy Hoàng vậy.

dangcapnhatthoi

Trung Sỹ
Huy Hoàng Anh phải qua vao ngày 3.5.7 thì nhiều bàn hơn .2.4.6 bị chìa một nửa tập võ . sang đó nhiều nguoi ke chặn tốt vì toàn trình D trở lên .. chứ Hoàng Sâm trình D chưa có ai. Thỉ thoảng có ngwowif thì họ toàn dậy thôi

cam on moi nguoi. minh mo CLB lan nay chac quy mo lon ma. minh muon co mot san choi Hot tai HN. Hahahaha yen tam di khi CLB mo ra co rat nhieu anh tai dung sau ma cac ban ko the ngo duoc dau a.....toan hang khung thoi..........minh cung da co nhung doi ngu Thayday BB tot nhat roi........

dangcapnhatthoi

Trung Sỹ
Đẹp quan trong là Diện tíc bác ah . Em thấy Nhà văn Hóa Huyện Từ Liêm là đẹp nhất . Còn nếu thuê nhà thể chất các trường học thì cũng chỉ được 6 đến 07 bàn thôi..... Ok trình gà nhưng nhiệt tình nếu giúp đươc gì em giúp. Biết đâu khi mở lại được bác chiêu mộ giúp veiecj cho bác thì tôt quá .....

ôkee. minh rat can dia diem, nhung minh ko biet mo o khu vuc duoi tuliem no hoi xa chutva it hoc vien lam. neu co dia diem ve cho doan truong THUONG MAI_SUPHAM thi tot nhat.

bongbanhanoi

Binh Nhì
chỗ gần trường sư phạm có địa điểm đẹp đấy diện tích thoải mái kê đc 15 -20 bàn.nhưng mà e nghĩ bác chả thuê đc đâu.bác chắc xuống từ liêm cho nó rẻ

Bình luận từ Facebook