Tìm chỗ chơi bb gần trường chinh

Quanghoangminh

Thượng Sỹ
Chào các bác trên dđ. do đặc thù công việc nên e chỉ có thể chơi bb từ 16h-19h, và ko đi xa được. E đang ở trường chinh. E cũng có tí cơ bản, nhưng trình còn gà lắm. Nhờ các bác giới thiệu cho chỗ nào chơi và tập phù hợp với thời gian và gần chỗ e đc ko ạ.

domino

Trung Sỹ
Chào các bác trên dđ. do đặc thù công việc nên e chỉ có thể chơi bb từ 16h-19h, và ko đi xa được. E đang ở trường chinh. E cũng có tí cơ bản, nhưng trình còn gà lắm. Nhờ các bác giới thiệu cho chỗ nào chơi và tập phù hợp với thời gian và gần chỗ e đc ko ạ.
Bác ở Trường Chinh nhưng ở TPHCM, Hà Nội hay tỉnh nào thì mới biết mà chỉ chổ cho Bác được chứ

Quanghoangminh

Thượng Sỹ
Mìn cũng bđ nhưng trong SG
G, thế ko lên khu TT QC ấy, mấy chú ấy cũng tạm mà..Năm nay QC có tổ chức giải ko vậy?
E ko rõ. Chắc là ko. Ngày nào e cũng chơi ở đấy bác ạ. Nhưng toàn đánh đôi, với cả đánh với các bác khó đánh lắm, hay nói nữa. Nhiều hôm đánh ức chế lắm. Chả tập tành gì đc bác ạ

Giật Ra Ngoài

Đại Tá
ở Trường Chinh có 1 CLB đối diện CV Lê Thị Riêng, CLB này mở chục năm rồi, đường này có nhiều CLB lắm, bạn chạy về phía SG xíu có Đầu Máy SG hoặc ga xe lửa chỗ CLB của Phú Sóc đó

meoluoitmb

Đại Tá
Mìn cũng bđ nhưng trong SG
G, thế ko lên khu TT QC ấy, mấy chú ấy cũng tạm mà..Năm nay QC có tổ chức giải ko vậy?
ở Trường Chinh có 1 CLB đối diện CV Lê Thị Riêng, CLB này mở chục năm rồi, đường này có nhiều CLB lắm, bạn chạy về phía SG xíu có Đầu Máy SG hoặc ga xe lửa chỗ CLB của Phú Sóc đó
========
Đây, anh ấy đây. Kết bạn với nhau đi.

Bình luận từ Facebook