Tìm bạn đánh bóng bàn ở Quận 4, Tp. HCM

Lê Anh Thi

Binh Nhì
Chào các anh chị và các bạn,

Mình muốn đánh bóng bàn vào cuối tuần, cần tìm bạn cùng đánh cùng, ở Q4, TP. HCM, cho mục đích tăng cường sức khỏe, giao lưu, rèn luyện bóng bàn.

Trình độ của mình ở mức trung bình, trung bình khá. Mình 39 tuổi, nam, đã từng đánh bóng bàn (không chuyên) từ hồi lớp 10.

Rất mong có dịp giao lưu cùng các bạn có nhu cầu. Xin cho mình liên lạc ở thi.anh.le@gmail.com. Xin cảm ơn.

Xin lỗi nếu làm phiền mọi người.

Thi (Mr.).

Loc VLXD SG

Trung Uý
Hỏi CLB quận Đoàn 7 đường Lê văn Lương, 8 bàn, cũng không xa Q4 mấy, nhiều người, nhiều trình độ, 20ngàn đ/người, thấy bàn trống cứ mời các VDĐ xung quanh vào. Từ từ cũng quen, ở đây khá thân thiện!

Ho Tu

Binh Nhì
Chào các anh chị và các bạn,

Mình muốn đánh bóng bàn vào cuối tuần, cần tìm bạn cùng đánh cùng, ở Q4, TP. HCM, cho mục đích tăng cường sức khỏe, giao lưu, rèn luyện bóng bàn.

Trình độ của mình ở mức trung bình, trung bình khá. Mình 39 tuổi, nam, đã từng đánh bóng bàn (không chuyên) từ hồi lớp 10.

Rất mong có dịp giao lưu cùng các bạn có nhu cầu. Xin cho mình liên lạc ở thi.anh.le@gmail.com. Xin cảm ơn.

Xin lỗi nếu làm phiền mọi người.

Thi (Mr.).
Em ở Q10, đang tập đánh, có thể giao lưu được không anh? Nếu giao lưu chắc thời gian đầu nhờ anh chỉ bảo. Có thể kiếm chỗ trung gian giữa 2 quận đánh cho khỏe. Em 33 tuổi, nam. Nếu được thì anh để lại lời nhắn em sẽ liên lạc,

Bình luận từ Facebook